Bang hội Zeus vs MDR

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TaoCong, 26/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

Đọc comment nhiều bác tấu hài sợ quá, hãy để người bỏ tiền người ta nói chuyện với nhau đi! Mình không có tiền ngồi xem thôi mấy bác ơi, bình phẩm làm gì! Theo mình thì anh em không cần vội vã làm gì để cho Hater ở ngoài nó đâm, thích thì NB cử 1 người ra HN, Công qua bên Long Biên này gặp Hiệp Solo với nhau, mình với a nghĩa chứng kiến. Solo xong đi uống rượu luôn cho tiện!

Nghiade, NoDayRoihoabach96 đã thích.
  2. bình tĩnh bạn ơi. để lập top đàng hoàng. mời trung gian vào đàng hoàng.đừng dồn gấp thời gian bạn ơi

dauthanpro thích bài này.
  3. óc chó công công xác nhận kèo mà lại đi thuê cầm à=)) còn thằng culi ngọc nét các bố thách ní dám bác mặt lên arena chỉ dám lên cắn trộm dc cái lại cút.

4. Sao rủ lên HN nhanh thế giờ nhận kèo lại loanh quanh

5. vân đề công công xác nhận solo thì nó phải đưng ra cầm chứ đừng di thuê culi cầm=))

6. xin lỗi sẽ ko rep những bình luận lôm côm

7. bác này nói chuẩn này, cứ tập tốp rõ ràng 2 chủ acc bàn luật lá với nhau thống nhất cùng TG và địa điểm nhất định khóa mõm hết mấy thằng râu ria gây sức ép :))

taman2020 thích bài này.
  8. Chiều 3h mời toàn thể AE chơi MU trên toàn quốc dảnh dỗi về phủ lý nam định xem kèo nhé.

NoDayRoi thích bài này.
  9. Nín mẹ mày mồm vào toàn sao trên trời

Loi Loi thích bài này.
  10. Fb Văn Quyết g VP à:). Thôi im để hóng xem ae nó đấu. Lớn rồi còn đi khóc thuê :)

LonGDiEcDay thích bài này.
  11. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

Chấp MDR và Zeus + lại Solo Rượu với Tôi và trung gian Nghĩa ^^

12. Ae live trên trang facebook nhé

13. Cmt này chỉ mang tính chất giữ ghế trong hội đồng.lót dép ngồi hóng.

hoabach96 thích bài này.
  14. Thực ra thì MDR cũng chỉ muốn làm cho LG cay cú. Chứ LG ng đông. Auto mạnh 1 ng log 4 5 acc cầm 1 acc pk 4 acc auto. MDR có 1 mình nên xdinh du kích và gây ức chế. Đánh vào tâm lý 1 núi tiền vào acc lực lượng đông mà k làm gì dc MDR. Chứ hơn thua cao thấp gì ở đây. Bgio tài chính phản ánh cao thấp. Muốn chứng tỏ game thủ thì fai ngang bằng tất cả và đó k fai mục đích của fan. Dẹp đi ae vào game choi chán nonpk đi làm vc khác

Tìm_Em_Yêuhoabach96 đã thích.
  15. hóng xem kèo :D

16. Hóng địa điểm vị trí đi xem cho bõ đam mê :D

17. Giờ quan trọng là bạn Công cầm acc solo hay Ngọc nát cầm acc solo

18. T theo MDR luôn. Keod này MDR chấp 3 hiệp

19. Nó rủ lên Hn mà Zeus có lên đâu

20. ngon, cách chỗ mình làm việc có hơn trăm mét :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi