Thắc mắc Zeus với khả năng phi thường khi đang dính án autoPK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TaoCong, 23/5/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tớ là thằng lập toppic và tớ chẳng có cái fd autopk nào cả. Các bạn vào phán thì cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ nhỉ? rõ chán

2. Con tó zeus bị block đang khóc bên topic kia

3. Khóc như 1 con chó ảng ảng . Bố bọn đàn bà

4. Mặt thằng này cũng giày thật . Chủi nhau với battai k thiếu câu gì giờ lại chui qua cầm ác để đc chơi gme . Sang đấy lại mời bợm về nhà ăn cơm đánh chén . Dùng trung :)))

zzbaokezz thích bài này.
  5. Trước battu đ ịt vợ m có trượt phát nào đâu giờ mày vẫn kết nghĩa ae huynh đệ cũng tài bố thằng oc ch ó =))

zzbaokezz thích bài này.
  6. anh em Hào Hữu , Nông Dân Stomr thời trước vẫn no1 .. cty bảo kê xinh chào ae ^^
    ___ bất tài công nhân guild đông .
    quân tử thì ít chó dog . thì nhiều
    Ngọc ** toàn hàng chơi liều
    home là lũ biết điều nghe theo :))

7. về hỏi thằng cường nguyễn, chương nb, chiến què, hiếu culi xem thằng nào mặt dày năm ngoái liên minh với battu pk anh em tao thế ?? hỏi cả thằng anh minh bầu chúng mày xem bọn nào gọi điện xin tao giúp còn gọi cho cả cường phạm nhờ nó nói hộ để tao giúp thế, toàn lập id clone fb clone chửi tao xong rồi phải quỳ xin og minh gọi xin tao cơ đấy. chung mày chửi tao trả khác gì vả vào mặt bọn mày và đám anh em của mày

Last edited: 25/5/20
  8. Cái bệnh sĩ của m đath đến thượng thừa rồi đấy nhì . Các ông ý quý thì mấy gọi m .chứ m lại bảo các ô ý đi xin . M lên nhớ m chỉ là thằng cu li thôi. Sĩ với ai hả thằng chở gas thuê.ngày chước hưng oắt cả bợm có chịch chượt cái nào đâu . Mà giờ vẫn a a e e . Ôi *** thể hiểu đc :)) . Nhìn mặt giống mặt lợn thể nào .:)))

9. Ồ chào tiến. Lại bám váy g ông bạn cùng giường nhỉ. Thi thoảng mời bợm về nhà ăn cơm chung nhé :)))) ngao hay là ghẹ nhỉ :))

10. https://www.upsieutoc.com/images/2020/05/25/Untitled931b2e96e9d1e249.png

Mời anh em bà con chiêm ngưỡng trình độ học thức & trình PK mõm của anh tài Vơ xác bên Ninh Bình LE Ngoe. SInh ra để quỳ gối nhưng cháu nó ko cam chịu, pk tay thua chuyển qua chế độ pK mõm. Mình ko rành nhưng k biết có ai khóa đc mõm nó ko?

11. mày cứ tự vả vào mồm đám ae của mày đi,
    nếu mà mấy ngày sau khi xin tao giúp không được chúng mày không quay ra chửi láo thì chung m có lẽ sẽ ko ô uế như bây giờ đâu nhưng tiếc là bản chất chung mày ko thể thay đổi được, vì sao tao nói là quỳ xin vì chúng mày xin không được lại quay ra đớp, lúc lập id clone fb ảo chửi người khác chắc hẳn quý lắm xl chứ culi như tao cả guil chúng mày cũng hơn dc tao cũng chỉ đếm đầu ngon tay thôi và xin được culi như tao giúp với tư cách chơi game như chung mày = lướt. tao ko thất vọng với mylove chúng mày vì chúng mày con liên minh voi battu trước nên tao qtam mẹ gì đâu tao chi thất vọng đám người bạn cũ của tao đã cùng tao pk battu xong rồi lại còn liên minh voi battu trước để bem anh em tao thôi.nên nếu mày có nhắc tới chuyện ae battu thì trả khác gì vả vào mồm bọn thằng hiếu cường chương minh bầu chiến què cả vì chúng mày kiểu gì trả nói được, lúc nào trả bày trò bẩn thỉu để nói xấu người khác :)) ho chơi hay thì dù họ có chửi người khác nhưng cũng ko bao giờ phải chửi kiểu hèn hạ lập id clone fb ảo hay nvp để chửi rồi thua 1 tí phải nhờ ng khác đi xin xỏ khắp nơi như chung mày nên nhớ rằng như vậy!!

Anhquynhtx thích bài này.
  12. T ns thật luôn cái mõm m k động đến ngta thì ngta cũng chả dảnh *** mà chủi lại m. Thử hỏi cái muhn này ns đến tiến chở gas thuê xem bao nhiêu ng gét .còn ns thật m khóc với ô minh vs thằng chương .các ô ý cũng nói hộ m đấy để bọn t k chửi m lữa .nhưng cái mõm của m chả bjo để nó khô cả .còn chuong vs ô minh chỉ biết là ngày xưa bọn m pk battu như thế nào .thì các ô gọi m vào pk cùng chứ đừng nói ng ta đi xin sỏ nhờ vả pk . Bọn ô cũng coi m như thằng e thôi . Nhưng *** ngờ luồn cúi vào battu để đc cầm ác pk . Đúng *** còn liêm xỉ .còn cái ô biết m chui rúc vào battu thì đm xl *** bjo các ô thèm ns 1 câu. Nhìn lại bản thân mình đi thằng luồn cúi chui dúc.vào đấy gặp bợm rồi chứ . Chắc giờ lại về chung 1 lồi cơm rồi .ăn chung nồi cơm vui vẻ lên :))

13. càng nói càng thể hiện bản chất ô hợp của chúng mày bao năm ko thể bỏ được, để chung m chửi tao mà làm tao cay cú đc giờ thì khó lắm chứ tao mà cay cú thì chắc đám vợ con mấy thằng đầu đàn của chung mày chắc bị chửi từ lâu rồi, tao mà ko ngăn chắc mấy thằng đầu xỏ chúng m ăn chửi sml cmnr nhưng mày có thấy ai chửi gì đến gd hay chung m gì nữa đâu vì tao coi thường lắm. bị battu nó dã cho phải nhờ og minh đi xin hộ khắp nơi gần đây cũng xin hộ ae ND nhưng tiếc là bản chất bọn m đã quá lộ rồi, ngày trước chửi hết cường phạm rồi chửi vợ con long biên rồi chửi vợ thằng khôi chán chửi thấy hưng oát nó chơi lại thì lại đứng nhìn xong liên minh với chung nó pk anh em tao còn gì sao giờ tự hào thế :)) tiếp tục chửi đi cầm hẳn ác của tập đoàn ninhbinh mà chửi đừng cầm nvp hay id clone làm gì đẻ chứng minh rằng chung m có bản lĩnh :)) tối qua thằng hà sake chửi loạn lên mà còn ko dám nhận nó là hà nghĩ buồn cười =))

14. Tối qua thằng hà cầm ef netino nhé thằng ngu. Cứ ám ảnh hoài .chui rúc vào những chỗ nôi cả gia đình cả ng thân ra chủi . Chủi từ diễn đàn đến gme .mà giờ vẫn rúc đc vào chim nó . Ôi m quả là 1 cao nhân luồn cúi lâng bi sửa *** đây . Bái phục bái phục .à tiện thể cho hỏi thăm sức khỏe đến bợm vs X cave nhé :))

15. trên thì mày nói là các ông ý quý m nên các chung nó mời t về giúp dưới mày lại kêu hỏi hỏi ae sv là thằng tiến gas xem ai cũng ghét thế là thế nào ?? nói mẹ ra là muốn quỳ xin tao về giúp ko được lại nhớ minh bầu gọi cho ae NB xin tiếp, hôm trước thì xin anh em namdinh, thằng hiếu lại con nt hỏi em ơi anh em pk chán chưa nếu ko thích pk nữa về hd nd anh bảo ae ko pk bon e nữa, nhìn mà thấy ô hơp vcl,thắng thua làm vua thua thì lam giặc việc kac gi phai xin thằng nào, từ xưa đến nay tao chưa gặp bọn nào phải đi xin khắp noi nhu chung mày, nhập vai vào game công nhận pro =))

16. M chở gas nhiều m bị ảo tưởng ah .hay bợm ăn trung nồi cơm vs m lên cay cú k biết xả vào đâu. Ai là ngườ quỳ xuống xin m . Ns cho chuẩn k các ô ý *** tràn mõm m đấy . Cả đời *** có cái ác nào lại còn oai. Chả đc caia *** gì suốt ngày ăn bám chui rúc để đc cầm ác tốp . Hiến cả nồi cơm bên cạnh mình để cho nó ăn .rồi nó cho cầm ác . Khổ âm mẹ liêm sỉ rồi :))

17. Sức ảnh hưởng của tiến thật là vl
    Khi mà tiến chả sở hữu nổi một ac top
    Tiến lại ảo tưởng rằng mấy ông trùm cần phải có tiến nhất định phải có tiến thì mới thành công được
    Mình chỉ nói thế này bạn bớt ảo tưởng đi =))
    Khi mà bạn chả có cc gì và người ta cũng chỉ cần bạn khi đạt được mục đích thì bạn như con ch ó bị đuổi đi thôi người ta tôn vinh bạn để bạn dành thời gian chở gas kiếm tiền... cầm ac đi pk hộ trong khi đấy ngta đi kiếm tiền =)) và ngược lại bạn hiểu r đấy bạn chả có cái vẹo gì cả :))
    Thế nên để mà nói bạn chả có cái vị gì mà chúng tôi phải sợ bạn cả =)) bạn sống ảo vkl :))

Samoyed92 thích bài này.
  18. Có thử mục " autoMU ok " kìa @@

19. Ui dời bọn nó có thằng nào mà k có autu . Bố chúng nó cứ khóc nhặng lên

20. nó ko có ác nhưng nó có thể mua cả nhà mày với 5 cái ác như mày đấy đừng thể hiện rằng minh đổ tiền vào game là mày có tiền và thông minh =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi