Thắc mắc Yêu cầu fantasymc và BQT làm rõ vụ chơi bóng trên quản lí acc hoazon2000 quỵt tiền của người chơi !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienchoe, 22/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. qua trang 51 đi anh em ơi

chienchoe thích bài này.
  2. Mở bát cái cm thứ 1001 - mai cả nhà mình đánh cặp lô 101 đảm bảo kiểu gì chả 2 nháy :)

japanvip thích bài này.
  3. rình rình làm phát commet thứ 1000 mà bác @chienchoe bụp mất rồi , thôi em làm 1001 vậy

chienchoe thích bài này.
  4. Em thì chỉ tiệc rằng đằng sau HZ lại là 1 bộ máy nhu nhược . Chính họ đã tiếp tay cho HZ từ sai lầm nay sang sai lầm khác thường xuyên dẫn đến ae nghĩ HZ là kẻ lừa đảo
    Quá buồn cho những gì bấy lâu nay mình tin tưởng. Ở đâu ra Fan + BQT bảo lãnh cho HZ ăn ko tiền trắng trợn của AE . tiền vào mồm rồi thì ko há đc mồm ra, chỉ khổ ae thôi thấp cổ bé họng biết kêu ai?
    Em thì nghỉ luôn cho khoẻ game của chúng nó thì cho chúng nó tự biên tự diễn tự chơi với nhau

chienchoe thích bài này.
  5. chú gì hỏi anh Gmail vào vô tư nhé - cái top kia hở cái là bị xóa rồi ;;)

6. *** mẹ ban quản trị muhn .ăn cướp trắng trợn có giỏi block hết account chienchoe đi .đã mang tiếng thì mang tiếng 1 thể .*** mẹ thằng fan có giỏi thì vào đây mà đọc .muhn đang đi xuống mở tốp đổi đồ câu khách chỉ có thằng ngu mới đổi .đầu tư nhiều tiền 1 ngày sớm muộn sập như fpt là xong .hàng khủng thi nhau bán acc chỉ có thằng ngu mớimua acc

chienchoe thích bài này.
  7. thanh niên cứng quá :D

chienchoe thích bài này.
  8. Đã là đàn ông thì phải cứng. dù biết có thể sẽ bị log ID nhưng vẫn hiên ngang ngẩng cao đầu. :)

chienchoe thích bài này.
  9. cái này phải nói đúng hơn là cách quản lý còn chưa chặt chẽ. Nhớ đợt vừa qua vụ ThaiSon làm trung gian bị sử phạt thì đã có thể nói là Fan cầm đằng chuôi. Vậy sao vụ này mãi mà không trả lời thế nhỉ ??????????

chienchoe thích bài này.
  10. vụ này là người trong nhà nên để anh em bác ý kiếm tí ấy mà

chienchoe thích bài này.
  11. Chú toàn xui dại FAN làm hại người vô tội như nhà anh - sợ chú quá Koko29

12. định mua cái acc chơi mà thế này mà mãi BQT ko giải quyết thì thôi để tiền làm việc # vậy :)) .

chienchoe thích bài này.
  13. Gần hết trang 51 rồi sao im thế nhỉ

chienchoe thích bài này.
  14. sang trang 52 chưa anh em . qua thôi
    an em commet bình luận cũng lên kìm nén cảm xúc lại 1 chút , ko chủi bới , chống phá nhà nước nhé

liệu HZ và ADM có phải là 1 ko nhở .????

chienchoe thích bài này.
  15. Vụ này AE phải trường kỳ kháng chiến thôi

chienchoe thích bài này.
  16. Vụ này AE phải trường kỳ kháng chiến thôi

chienchoe thích bài này.
  17. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Mấy hôm đi vắng giờ mới có tí văn minh. Tình hình ae ta vẫn phải đợi đến tết xem thế nào thôi.

thanhpschienchoe đã thích.
  18. vụ này rốt cuộc là chạy bao nhiêu hết z ae

chienchoe thích bài này.
  19. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Để tiền mà đi chơi gái cho sướng bạn ạ.

chienchoe thích bài này.
  20. dần dần đây sẽ là toppic hot nhất trên diễn đàn MUHN cho mà xem . thu hút nhiều ng xem nhát và nhiều lượt bình luận nhất

chienchoe thích bài này.
  21. nói như đúng rồi z cha

chienchoe thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi