Thắc mắc Yêu cầu fantasymc và BQT làm rõ vụ chơi bóng trên quản lí acc hoazon2000 quỵt tiền của người chơi !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienchoe, 22/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chắc mọi người đã biết trận bóng RealMadrid vs SanLorenzo trong đó có mình + rất nhiều người chơi đã không được hoazon2000 trả thưởng. Nói thẳng ra là quỵt luôn không trả tiền.
    Tất cả đều có trong TOP này: http://diendan.gamethuvn.net/thread...i-va-o-dau-vay-ae.769478/page-10#post-6672478
    Nhà chienchoe lập ra top này với mong muốn:
    - Bác FAN + BQT định xử sao vụ này cho anh em, nói thẳng ra trên quản lí acc chỉ có bác FAN mới có quyền điều hành chi trả xử lí... cho anh em chứ Admin ThienThanhHi + các mod ThanhNghi, saivado1... làm gì có quyền mà xử lí hoazon2000.
    - Bác đi vi hành qua suốt đừng có im lặng như vậy chứ.
    - Bác có quyền thì bác vào nói 1 lời cho anh em người chơi là hoazon2000 có ' Trả hay Không ' để anh em còn biết đường.
    Nhà chienchoe sẽ theo vụ này đến cùng nếu về phía BQT không có câu trả lời thỏa đáng cho anh em. Chienchoe sẽ liên tục cm bài viết để không bị lãng quên như nhiều topic mình đã lập về HZ toàn làm độ sai... mà bản thân mình + nhiều anh em vẫn chơi. Nếu mà thua thì cũng hút hết chả bao giờ báo lỗi.

Ps: Admin ThienThanhHi, các mod box Hà Nội hãy để top của mình đừng có xóa hay di chuyển đến khi nào được giải quyết xóng nhé.
    Thân.

Last edited by a moderator: 25/12/14
  2. upp lá phiếu đầu tiên trong đó có em

chienchoe thích bài này.
  3. HZ nhiều lần làm kèo bóng và trả thưởng lung tung rồi đây ko phải lần đầu tuy ko còn giữ lại chứng cứ của những lần trước nhưng quá nhiều ae biết điều này
    Mong BQT xem xét lại chứ ko thể im lặng mãi như thế. Làm rõ vụ này dù lài lỗi kèo thì cũng phải trả bạc cho mọi người
    Mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt

thuongtvchienchoe đã thích.
  4. giờ làm ăn thế này tối nay em lạiphaatss trận chelsea nữa rồi đấy 5k bạc tài nữa tông 10k rồi quả này mà chuồn mai em thịt anh FAN già

duonghiennhichienchoe đã thích.
  5. ae vào top này .tẩy chay HoaZon khỏi quản lí acc nào
    ủng hộ a chiến 2 tay.like

chienchoe19viettri đã thích.
  6. đề nghị thienthanhhi va fantasy block acc hoazon2000 để điều tra làm dõ

chienchoe19viettri đã thích.
  7. có vẻ cang đấy nhỉ . ;))

chienchoe thích bài này.
  8. anh này nói quá
    chỉ cần cho AE 1 câu trả lời thỏa đáng
    còn được hay ko là do AE quyết định thôi

chienchoe thích bài này.
  9. 2 phiếu cho a chiến luôn nhé
    mong các anh trong BQT muhn vào cho ae 1 lời công bằng ak
    cứ như thế này k còn tâm trí mà kay cuốc với thằng lừa đảo được nữa rồi

chienchoe thích bài này.
  10. tuong HoaZon thế nào hoá ra cũng bt thôi

chienchoe thích bài này.
  11. 3 phiếu cho vấn đề này luôn. Kêu mỏi mồm, nát bàn phím mà chưa ai giải quyết. Theo đến cùng vụ này nhé a Chiến

chienchoe thích bài này.
  12. tên mục bóng đá là vui chơi có thưởng, kèo bóng là minh bạch thắng thì có thưởng, thua thì phải chiu, bác Hoa zon nên chơi đẹp trả thưởng cho ae.

chienchoe thích bài này.
  13. hoazon2000 tai tiếng lâu rồi, mình chả bao giờ chơi

chienchoe thích bài này.
  14. Anh nên phân biệt rõ 2 chuyện chơi Game và Cá độ giải trí anh nhé

chienchoe thích bài này.
  15. thắng thua thì chiu thôi quan trong j dau....bác HZ cứ trả thương cho a e đi ^^ hôm khác lại thu về ^^

chienchoe thích bài này.
  16. Mong những người có thẩm quyền vào trả lời rõ cho anh em biết chứ đừng im lặng như vậy.

chienchoe thích bài này.
  17. ah Chiến đánh bóng bên Thần Long alo Mr Toàn quy đổi mà đánh tiện lợi và đông vui

18. său đợt này nhảy sang thần long mà fang bóng

chienchoe thích bài này.
  19. Vẫn đánh đc mà chỉ cần quy đổi là oke, pm 0979325789 batsabayby

19viettri thích bài này.
  20. vui chơi chả lẽ không có thưởng ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi