Góp ý Yêu cầu Fan về việc time vật phẩm hỗ trợ [Huy Phong + Master ]

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 7/3/14.

?

Trưng cầu dân ý về time tính Games Cash shop

1. Đồng tình và mong Fan fix lại

95.9%
  2. Giữ nguyên không thay đổi

4.4%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo tôi thì nên giữ nguyên như cũ .. Ăn cs matte với dấu ấn cà ngày mà bị mất điện thì hơi tiếc...... nhưng bù lại có mất mát thì mới nhớ đến game. khi có điện fai tìm cách về mà cắm tiếp dù là đang làm ở xa hay đang đi uống rượu ^^.

Chứ ko thì các Chàng Trai lại quên ngay và luôn ( ui zơi ...mất điện mai ta cắm tiếp . cs có mất đâu mà lo ) ^^..................................Đây là ý Riêng nhé...Ae đừng ném gạch =))=))

2. nói it it thôi :v

saysay1102 thích bài này.
  3. like cho chủ tốp ~~ mong fan xem xét :3

4. Xin phép em cho 1 phiếu ủng hộ , vì anh nào ăn 3 cassop rồi cắm chuột đi làm từ sáng đến tối về nhà hỏi vợ mới biết anh đi được 5 phút xóm mình mất điện đột xuất do......
    Thử hỏi sem 219 bạc/1 account được 0% skill ,liệu anh em vui không

babyhs1102 thích bài này.
  5. Khác gì mjnh đâu 5acc ss8 vừa cắm đc 1 lúc đi làm quán nét đc 1 hay2 tiếng mất điện chật cháy cả khu thế là đi tong luôn 1k5 chán

6. Mod chót xin cho xin ké hạ giá cái bùa chống xịt.
    Quay lên 13 đỏ lắm cũng mất 800 bạc :((
    Đồ cùi ai còn dám quay

7. mong fan fix time sử dụng tính như time vào sv vip, để ae đỡ thiệt thòi chứ nhiều khi mất điện, mất mạng, ..vv.. ae lại buồnn :(

8. giờ có csas 2000 bạc mở phong ấn 1 ngày ông nào an xong. bị cúp điện mấy ngày là khóc thét.

9. cũng mong fan mở chứ giờ ăn cái cash 2000 mà ko chơi đc cả ngày thì tiếc lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi