Góp ý Ý kiến về cặp vợ chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TrieuDinh, 24/7/22.

1. Theo như chính sách party nhóm của anh Fân hiện tại, khi pt khác IP, khác tộc thì sẽ được nhận nhiều exp hơn. Nhưng em thấy có 1 bất cập khi em cầm 2 acc Vợ + Chồng:
    1 - Em phải chuộc acc chồng từ SS12 do người khác cầm và cắm mất để lấy lại point VC. Vì vậy em sẽ không tin tưởng giao acc chồng, hoặc bán đi cho ai khác nữa rất có thể người ta chơi chán xong lại cắm.
    2 - 2 acc Vợ + Chồng em sẽ ít cắm chung, hoặc không cắm chung luôn vì exp giảm.
    Vì vậy em có ý kiến với anh @fantasymc : Nếu là vợ chồng với nhau thì phải sinh hoạt với nhau khi cắm cùng nhau phải được tăng thêm exp, thêm dame, thêm nhiều thứ khác em chưa nghĩ ra, ... để cho đúng với câu đồng vợ đồng chồng tát Biển Đông cũng can. Em xin hết!
    Mọi người đọc cho ý kiến giúp em với ạ,

2. Ủng hộ mục 2

TrieuDinh thích bài này.
  3. Nhất trí 2 tay luôn

TrieuDinh thích bài này.
  4. Upp cho ý kiến hay

5. Ý kiến nhiều quá,

6. Nói thì dễ chứ bác tự nhiên vào pt mà để máy chủ nhận biết đc acc vợ chồng cũng là 1 vấn đề đấy ;;);;);;)

TrieuDinh thích bài này.
  7. hay quá, vc cắm chung mà tụt ex nữa thì chán quá

TrieuDinh thích bài này.
  8. nghĩ ra là 1 chuyện, để làm lại là 1 chuyện mà bác.
    mình có ý kiến vậy góp cho game phát triển thêm, phục vụ nhu cầu ae nữa.
    bác Fan làm đc thì tốt quá phải không.

9. Cũng hợp lý vì rất nhiều người cầm cả đôi cắm toan bị giảm ex

TrieuDinh thích bài này.
  10. Cho cưới thêm 1 con vk nữa càng tốt

TrieuDinh thích bài này.
  11. như thế thì ngon

TrieuDinh thích bài này.
  12. hợp lý quá :D

13. Ý kiến thiếu khách quan
    Mình không đồng ý
    Cứ để như hiện tại là tốt nhất
    Ai ko chơi đc thì nghỉ. Cho người khác chơi

14. nhanh mồm góp ý ,anh Fan lên cho 20 điểm 1 lần rs ,chứ 10 điểm em cày point vk ck mệt quá

alopicaso thích bài này.
  15. Góp Ý bỏ luôn cái mục ly hôn trả phí bạc cho đối phương đi, Nhiều ae k chơi cũng k bán cắm FAN giờ hoặc acc vợ ae OFF tìm k thấy giờ muốn lấy vợ mới cũng không được

TrieuDinh thích bài này.
  16. bạn có thể rút rs xong rồi lại gửi ra bank, làm đi làm lại, bạn cần 10k bạc thế là có 10k point VC ;))
    nhưng bạn rút bạn đc ruby, ruud, chắc không đến 10k đâu

17. ko biết trước ss12 có thằng ép mua acc vk hoặc ck giá cao nếu ko sẽ hủy poin vì hủy ko mất gì à :))

18. Tôi thấy không khả thi, dù có thuận đến lever max của thuận thì vợ chồng không bao giờ tát cạn Biển Đông. Chúng ta đã bị các cụ thời xưa lừa, một cú lừa thế kỷ :))

TrieuDinh thích bài này.
  19. chưa lam bao h ban giải thich ro hộ mình

20. bạn có rs vip nhé, xong bạn gửi ra bank phí gửi là 10 bạc/rs vip, rồi bạn lại rút về, làm đi làm lại liên tục 1000 lần là bạn có 10k point VC.
    Lưu ý là nhân vật phải dưới 1000 lần rs và có ít hơn 50k point dư sao đó thì mới đc rút ko giới hạn.