Thắc mắc Ý kiến mới về chống auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có những thằng *** hiểu hay giả vờ *** hiếu muốn cắn bùa muốn bất tử để còn cày ăn bos=))

2. Tranh cãi nhiều quá mà không thống nhất được phương án nên dự án huỷ nha ae:
    Cảm ơn ae đã góp ý. Mọi thứ vẫn duy trì như cũ. Thằng nào xử dụng auto tự biết nhục cắm đầu vào bãi phân đi. Xin cảm ơn. Close top

3. BUÀ BÁN BẰNG ZEN THÔI MỤC ĐÍCH LÀ ĐỂ XỬ LÝ AUTO PK HAY LÀ HÚT MÁU

tungkute thích bài này.
  4. Quan trọng là lên bảng bao nhiêu ngày ạ. Chứ block ngắn hạn lại tái phạm thôi ạ. Đã lên bảng phong thần một là nửa năm hai là vĩnh viễn.

5. quá ko hợp lý
    ảre bọn nóa ăn vào roi đến ks bãi gây ức chế thì làm ntn ?

6. Trích lời fan : Đangbàn trồng lúa thế nào, lại ý kiến nấu cơm sao cho ngon
    Đang tính để làm sao phối hợp ghi bàn, lại tính sau khi chiến thắng ăn mừng ra sao
    Đang tìm cách để tóm autopkmàkhông cãi đc, lại nói vấn đề phạt với thưởng. Quỳ...

7. kêu la sợ ks với phá này nọ mà sao ko kêu bọn dùng auto khiến người khác như nào nhỉ, bố ạ :))

8. Thế thì m bảo fan bán cho thằng bố nhà m game luôn đi =)) sao bảo để quay auto giờ lại lòi ra lên ks à
    Các bố mày bỏ tiền ra để pk săn bos chứ bỏ tiền ra để ngắm chúng mày à lũ ch ó đói gầm trạm chui rúc luồn lách mới nghĩ ra cái bùa bât tử để train =))

Em Về Điyumyice đã thích.
  9. vcl bùa bất tử để train =)) sao ko bảo tạo mẹ cái sv riêng như MU trống đồng. cho mấy hôm nát hẳn luôn =))

Em Về Đi thích bài này.
  10. Y kiểu bù nhìn rơm:)

11. betom1009

betom1009 Hiệp Sĩ

Giống ngày trước rs 0 lần ko bị pk. các dân chơi toàn mang 1 đống rs 0 lần lên đứng chung tọa độ là ko bị pk :))

12. Đùa block chát rồi lại khuyến khích chửi em lạy anh 1 nón

13. hỏi thật ADM là bác có dám khóa acc của bọn LG ko, nó auto pk thấy rõ rồi, ae ai chả biết

14. Tóm lại là fan phải làm sao mà ai chạy auto pk là tự diss thì còn có triển vọng. Chứ cứ như này không có cách nào xử lý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi