Thắc mắc Ý kiến mới về chống auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tôi mới nhận được ý kiến góp ý từ 1 bạn về cách chống auto, khá hợp lý nên muốn hỏi ý kiến anh em xem như lào !

1. Bán bùa chống PK trong Cashshop Web: mỗi nhân vật được mua 1 lần/ngày, mỗi lần mua được 05 phút bất tử (Bạn sẽ không bị PK khi mua bùa này, đồng thời bạn cũng không thể PK người khác. Không có tác dụng khi bạn đã là sát nhân)
    2. Người mua vào game sẽ bị đối tượng tấn công. Nếu đối tượng là người điều khiển, thấy PK không được sẽ chửi rồi bỏ qua. Nếu có dùng auto PK, sẽ liên tục tấn công không ngừng. Chỉ cần quay video xem đối tượng PK liên tục trong 30 giây trở lên là đủ cho lên bảng phong thần.

Mong nhận được sự đóng góp của anh em !

Last edited: 11/3/21
  2. Cho nên thớt hết :D

3. Hợp lý luôn

4. Ok đấy lão

5. bùa nên miễn phí a fan ạ

6. Được 15p bất tử arena x3 skill cho ae rồi , hợp lý .

nghoandd thích bài này.
  7. LẠI BÙA TẦM VÀI TRĂM CASH THÌ E CŨNG CHỊU

8. Phản đổi Bùa Bất Tử. Làm như thế thà cắm Nonpk cho rồi, ví dụ lên Arena ăn bùa bất tử đứng ks bãi vip 1-2-3-4-5 thì còn gì là Arena nữa bác Fan ơi
    Bán bùa Bất Tử chỉ béo tiền cho Fan , ae đang báo mở thêm phòng pk thì bác lại cho ra cái này :D

Em Về Đi thích bài này.
  9. chuẩn anhnoi

10. Thần mã này nọ có bất tử theo ko fan

11. song chúng nó lợi dụng bùa đó ăn vào đi ks=))

12. nó vừa auto vừa điều khiển thì sao anh. thấy ko pk đc nó ko pk nữa. cũng vậy ko có gì khác cả:))

13. K ăn thua, pk thấy k mất máu là huỷ luôn a êi. E 1 người từng sài auto pk share ý kiến :))

14. arena có 20p nó ăn bùa đứng giữa bãi ks ko pk đc nó mới nhục:))

15. ks càng vui đỡ kêu ca ko có chỗ train ai mạnh ng đó ăn :P:P:P

16. Thêm là bùa này chỉ có tác dụng tại 1 số map

17. em góp ý là 1 ngày 1 bùa , 1 bùa có tác dụng 24h để còn cắm p8 p16 ko bị pk =))=))

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bạn này nói chuẩn này e rằng người tư vấn cho Fan đang chưa lường trước được tình huống bạn nêu ra hoặc người tư vấn cho Fan cố tình tư vấn để đạt mục đích riêng là cày master giờ happytime mà không bị PK =))
    Nếu chỉ là bùa dùng vào mục đích phát hiện autopk thì chỉ cần tồn tại 3-5' là maximum không cần phải đến 15'.

Hoàng Việt thích bài này.
  19. 3p cũng ko dc ấy đừng nói là ra bùa. PK tuyg thằng có thằng nó nhây vs pk ko chửi bới cũng bảo nó autu như zeu chẳng hạn nó Pk cứ im im song bảo autu=))

Em Về Đi thích bài này.
  20. Theo em không ổn áp lắm.
    Ví dụ em thấy 1 thằng mà pk không mất máu, em cần gì biết nó còn bao nhiêu phút bất tử ? Em cứ vậy phang đến khi nào nó hết bùa thì thôi chứ.

Vậy cũng suy ra là em auto à ?

onghuyday thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi