8 về game xin là xin vĩnh biệt cháu Eser.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi laobobem11, 10/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khung cảnh im lặng đến nao lòng. Cho chúng tôi thấy cái lý sự cùn của các bạn đi nào LG. Đợi từ đêm
    qua đến giờ mất hút lời giải thích kiểu cùn khiến đến @fantasymc cũng phải bất ngờ và đặt dấu hỏi về cách hành xử và thái độ vẫn diễn ra hàng ngày ngày trước của các bạn đó. Mạnh mẽ lên nhé

2. Sáng giờ ko thấy con chó nào gáy

b0y_s0k thích bài này.
  3. ối anh fan ơi em bị lag skill :))

Sessnd thích bài này.
  4. Chắc DK để lại bóng

5. mời @hoabach96 @GaVoDoi @TungBMW ... và các bạn Legend vào thông não cho bên New Sờ Ta và fan già lú lẫn (theo như cách thường ngày các bạn vẫn nói là đầu New ST toàn c... nên pk ngu). Đừng đi ăn tết sớm quá chứ

6. Mỗi lần lên pk arena hay tất cả máp nói chung
    Bên New toàn pk nhầm nhau liên tục,bởi vì đông người và chỉ cần chậm 1s thui là bị bên Guil LG pk chết
    Còn Guil LG thì cho dù đông đến mấy cũng pk ko nhầm phát nào là đủ hiểu.
    Ko phải tất cả guil đều autupk nhưng 1/2 ac của LG luôn trong trạng thái autupk

Azura thích bài này.
  7. Húc nó, xúc nó, hiếp nó. vụ này treo cổ hơi lâu, bố mấy thằng phá game

8. Gáy lên nào LG autopk số 1, LG autopk vô đối. Nói về tài autopk thì các bạn mà là số 2 thì ai là số 1 được. Tín chó @Em Về Đi vào phân tích đi em gọi cả thằng Tật nữa vào sủa mạnh lên.

b0y_s0k thích bài này.
  9. Cái clip kia em có 1 vài ý kiến.
    1. Phong tâm đuổi theo nên nó lag.
    2. Máy em mạng lag máy lag anh ơi.
    3. autopk không nhìn thấy người không pk được anh ạ.
    4. Lươn chúa gọi bằng cụ
    Em đang tìm thêm lý do cho cái clip trên các anh đợi em lươn nhé.

b0y_s0k thích bài này.
  10. Tín nó bảo là rào chỗ đó có khe hở nên skill chui qua được. Phát ngôn viên của LG hiện tại vẫn đang im lặng. Có thể sẽ có bất ngờ vào phút cuối.nhìn cái mồm tín nó khít khìn khịt vậy mà vẫn lọt được cái truỳ 20cm của Khôi vào mồm thì không gì là không thể.

11. Tưởng hôm trước auto cập nhật phiên bản mới nên tự tin lắm ai ngờ vẫn ngu.chắc lại đang làm lại nên ko dám xuống arena sáng nay.đợi khi nào uplate xong mới thấy xuống.

Sessndb0y_s0k đã thích.
  12. Cẩn thận Ko bố bảo điều phối viên bên VM khoá nick Game của m đó thằng đần =)). Đúng óc chó :))

13. mình nhớ Tín này ngày xưa rất thân với Bợm Emperor mà, sao nay lại qua bên Legen rồi bạn??

14. Thách cả họ nhà điều phối viên chứ điều phối viên dám khoá acc bố à. Bố cái loại cụt què tật nguyền còn không biết thân phận phá là giỏi chả được cái nước mẹ gì.

15. Nó thì chỗ nào có *** thơm là nó đến ăn thôi, ngày trước rúc đít Bợm xong thấy bên LG mạnh quy lại rúc đít chúng nó nhưng khổ cái là toàn culi rúc đít nhau.
    Mình nhờ nó còn nói "Anh chưa báo giờ nghiêm về bên nào nhưng anh thấy đội này chơi đẹp" đệp cái cl gì G éo trộm cắp như rươi, hở ra là đớp lợi dụng nhau

16. thấy ngày xưa Bợm & Thế Anh Funny hay nói chuyện với thằng này, ko biết acc chính nó là acc nào chỉ biết nick diễn đàn Em Về Đi thôi. Thế *** nào giờ lại bu đít Legen rồi à

17. Bố thằng ngu =))

18. Nghỉ rồi nhé đợi game ổn định thì chơi tiếp k thì thôi đầy video tố autopk nhưng có clip chứng minh thì im re còn ông nào đen k quay thì chịu game lỗi là do bqt game lag skill hay game lag bản thân @fantasymc biết và cũng có nhiều video thời gian vừa qua tố cáo nhau nhìn video 1 bên thì khác còn bên kia cũng khác như vụ khoá 2 acc theo yêu cầu ở tốp khác chứng tỏ 1 điều nhìn 1 phía k nói lên điều gì còn nói thẳng thiếu gì sv MU ổn định k auto để chơi có tiền muốn chơi mẹ gì trả được. T k muốn cãi nhau hay chửi nhau lên đừng lôi t vào nữa.

88thin, A Promisenhatbia đã thích.
  19. cút nhanh cho Game nó sạch

20. A Promise

A Promise Black Mask

Sự im lặng của bầy cừu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi