8 về game xin là xin vĩnh biệt cháu Eser.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi laobobem11, 10/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko làm mà đòi có ăn thì ăn đầu bòi ăn vàng nổi nhé

Sessnd, 1FatSML, KuBoon4 người khác đã thích.
  2. upload_2021-11-10_23-44-44.png
    Cụ đi chân lạnh toát rồi

LONGplus thích bài này.
  3. TT pro ghê cưỡi sói Phi qua rào được :D :D , lagg rồi admin khoá nhầm rồi

4. Mời LG đưa ra video pk tại thời điểm xuyên rào!
    Còn bé KDH thời hạn đưa ra video chứng minh là hết chủ nhật tuần này.
    Các em dừng lại 2 phút để chia sẻ cho Dượng đi. Dượng có thu học phí của các em đâu?

5. còn con Boss qua a rình mà chưa bắt đc đấy,cứ liệu hồn với bố nhé.

6. Bản auto mà bản full được mua với giá khuyến mại có vẻ không uy tín nhỉ. Mang tiếng bỏ tiền ra mua bản auto bản full mà cứ xuyên rào thế này thì hỏng. Hi vọng top1 TT đưa ra được cliip chứng minh. Chứ như này chết.
    Mồm thì cứ nói Fan thiên vị NEW. Chán thật ấy

7. HomeST21

HomeST21 Hiệp Sĩ

Nhục cái mặt quá. Em ko auto đâu. Em cưỡi sói. Chọc qua khe rào thôi mà. Đúng là mấy thằng mồm chó vó ngựa. Bảo rồi mấy thằng què cụt. Tật nguyền rời auto ra là chỉ có bu cu thôi.

8. A minh bầu cứu bọn em huhu

YeuVoNgo thích bài này.
  9. Game thì auto. Diendan thì chửi fan là thiên vị k có trách nhiệm, bọn nào phá game là hiểu rồi. Thấy bọn new nó máu chiến sau 3 hôm lép vế. Chóp bu LG quyết định điều động hết acc auto bất chấp chặn cửa chặn đầu. Ai onl dc onl k onl dc auto vất đó. Đánh cjo new k ngóc lên dc lấy le. Nhưng mà auto phá game gần nửa số acc thế bất chấp thế rồi còn bị bắt nữa. Ae LG xem lại đi cách này k dc đâu 3 tháng đó.

10. Tao bảo rồi rồi 1 ngày sẽ được nghỉ qua Tết mà còn mấy con sum nữa auto mạnh vào các em ạ.

11. @GaVoDoi dừng lại 2p chia sẻ bài cho Dượng đi. Chia sẻ bài đi. Báo em nào hôm qua cầm Eser đưa ra clip đi. Dượng vẫn hi vọng các em không sử dụng auto. Chứ Thầy có thu tiền arena đâu mà các em cứ vậy?
    nhìn ghét chưa kìa :))

014010010Tóc Bạc Đầu đã thích.
  12. Cách cứu duy nhất bây giờ là clip, clip em hịu hông? RIP Eser Fuho

13. ko thấy thằng Lê Gừn nào vào khóc nhỉ:-@:-@

14. Pk hăng quá quen m ẹ cả tắt auto ;));));))

15. PK thì ng*, suốt ngày auto. Bảo cụt tay chơi game thì lại tự ái, để rồi giờ bị khoá pk =)), ngu thật sự cái lũ le gừn này

16. Nếu ko chơi được lúc này thì chơi lúc khác.Biết rằng các ông thuê culi nhưng đừng để chúng nó làm quá,trước FoxBG bị 1 vố rồi.Tốp các chỉ số rồi mà vẫn auto thì đúng là hết chỗ nói.

17. thế này thỳ ai gjam cho mượn acc mà pk nữa

18. nhục mặt, trước đó con DK này nấp vào rồng no đã chém ko trượt phát nào rồi để rồi xem con KHD chứng minh kiểu gì. bố láo ăn cắp

19. Cụt tay cụt chân hay sao mà cứ phải dùng auto thế nhỉ ? Bỏ đi cho game nó trong sạch

20. Thời điểm vàng đổi thêm 1 ssk và cày skin là đây chứ đâu
    Ae guil ko ai dám trách ko lên pk củng guil

sarahg, YeuVoNgoAzura đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi