Thắc mắc Xin Hỏi Về Combo DK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenthang1112, 2/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em cảm ơn nhé . Tập mấy hôm nay mà chua quá dmg quoái thì bt còin dánh với người hay bị khựng + ăn skill của đối phương combo khó vãi

A có mẹo nào không mách em khi combo với người với :D

2. Quái nó ất a ất ơ tính làm gì , người nó chạy, nó đánh, nó phản dame các kiểu làm mình bị giật, chính vì thế nên em mà nghe mấy con gà khuyên tăng agi thấp thì lấy đâu ra tốc độ mà nổ được combo đây
    Em nói đi, tốc độ ở đâu 8-| Mắc tốc cho anh

3. Ừ thì agi cao, dame to, dễ combo. Cứ thử ít vit xem chọc vào thằng QB có khi còn ăn pc chết chứ đừng nói đến pk với thằng dk khác mặc k5.
    Max tốc chỉ áp dụng cho số point tương đối thôi, với dk ít point thì agi cao ko những tốn point mà còn làm giảm pc, pk bằng cái gì? Bằng cái dame gãi cho dl hay bằng lượng máu ko đủ 1 2 hit QB? Tôi đố ông nào cầm dk ít point để max tốc mà ko ăn hành QB DL đấy, trừ khi có hàng nóng ;))

Last edited: 4/11/16
  4. Point 30k tôi tăng mẹ nó 11k agi rồi,còn point như ông tôi cho lên 20k agi cũng là còn ít ;)

5. Vậy mời ông về sv hn với mức point ấy xem hiện nay vị thế của dk - agi ở đâu.
    QB nó vả cho 2 3 phát dẹo - đánh vào QB mặc k5 lăn đùng ra chết. DL phang giật đùng đùng ko combo nổi, có combo đc thì cũng 5 6 combo liên tục mới chết nó trong tình trạng nó ko cắn máu, lợi thế duy nhất thời điểm này là pc thì lại phang hết vào agi, máu đc 1 nhúm nên muốn ăn pc cũng ko nổi, thành ra nửa nạc nửa mỡ ;))
    Xét cho cùng cộng như thế chọc mấy con soul thì lợi hơn bt tí, nhưng 2 class chiến chủ đạo là QB DL thì tôi chưa thấy có tí cửa nào cho dk cả.
    À có, có pen hoặc TV thì sẽ khác, nhưng đâu phải ai cũng đủ đạn để chơi hàng nóng b-)

6. Chơi kiểu ông thì cách đây 10 năm người ta vẫn chơi , tôi mà vào đây tôi chơi chuỳ chắc ai cũng hốt lắm ấy nhỉ

7. Căn bản ít point QB nó ảo diệu quá, tôi mà bỏ pen chỉ đeo RC+ khiên ko biết có chịu nổi 1 hit của thằng vuốt 5 lửa ko. Máu bọn nó cũng ~2/3 máu dk, cộng ít vit như ông khéo máu QB còn to hơn thằng dk, chọc vào nơm nớp lo pc chết.
    Khi chưa có QB hoặc ở mức point cao hơn thì dk còn phang hết vào agi đc, chứ giờ thì 1 phát combo chưa chắc đã đau bằng 1 phát LQ lbsd, mà còn khó combo nữa. Chơi với bọn cục súc ấy thì 1 2 nốt nhạc là gục rồi làm gì có cơ hội cho ông cầm chùy đi stun :))

8. đù mẹ , đánh rf thì phải tăng máu, rf toàn mấy thằng tăng máu rồi chơi búp phản nên tôi ko ưa . Nói chung thích đánh thì chơi bài khác, còn bt kệ bà nhà nó chứ

9. Kệ làm sao đc. Nếu ông mà quỳ 1 lần ko sao, quỳ 2 lần là nó bắt đầu hát: /all "Longcuti ko ăn thua", "Longcuti chỉ đến mức ấy thôi", "Longcuti phế vật" , "QB vô đối dk *** đủ tuổi", "Tao chấp hết dk x5 thằng nào đánh đc tao thì ẳng lên".
    Nói ở ngoài thì thế thôi, vào game ko đánh đc cay lắm chứ, chẳng lẽ cứ thấy QB ở đâu là lại phải tránh mặt? =D>

10. Bác không nhớ vụ 10k bạc x5 của Crackberry.com QB với 1 bác nào đó DK à ? =)) Đánh nhàn như con bà hạ tí nữa QB thua trắng =))

11. Vụ đó dk thuê đc đồ k5 nhé. Nhưng đánh bt mấy ai đủ đạn xài hàng nóng. Bình dân thôi thì khó chơi với qb lắm.

12. Thôi kệ mẹ nó chửi, mình move máp, chặn ních , xoá yahoo, block fb là xong :">

Yêu tinh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi