Thắc mắc Xin Hỏi Về Combo DK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenthang1112, 2/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vừa đánh vừa nhìn chứ ko phải cứ 1 2 3 là ra combo ^^
    đánh vs quái rất dễ vì ko bị khựng lại, pk vs ng nó khác. tay mắt linh hoạt.
    tập combo thì ko cần bấm chuyển skill nhanh. cứ đánh xong skill này thì đổi skill khác là nổ combo từ từ quen tay là dc.

2. Tuyển tập combo cho DK và từng loại skill của vũ khí.

tthienha9xĐế Thích Thiên đã thích.
  3. pro xem có cách nào 50k point ăn đc thằng QB ngang cơ có vuốt 5 lửa thì tư vấn cho tôi nhé.
    pen thủ + QN + khiên nó vẩy 2 phát lăn ra chết, cầm LG nữa xác định 1 hit, có cl dí gần nổi mà com với chả bo. =))

Last edited: 2/11/16
    Đế Thích Thiên thích bài này.
  4. DK tôi thanh cảnh *** thèm chơi với loại lực điền đấy ông ơi =))

5. Gặp ngay anh Soul lả lướt với cây gậy khô Huyền Quang 5 lửa thì cũng ... thôi chào :-h

6. đâu, suol thì ngại gì, suol nào khỏe nhất cũng chỉ là 1 con số 0 chòn chĩnh mà thôi,chọn bạn mà chơi chứ, đẹp zai bắt đi chơi với thằng cửu vạn RF mất hết cả tương lai

hcb2012 thích bài này.
  7. bắt nạt được thằng nào thì cứ sấn đến thôi,còn cái thằng to xác kia mình cứ giả vờ chưa từng quen biết thôi

8. Trừ khi QB có đồ và sk quá vượt trội ra thì tôi đảm bảo dk hoàn toàn có khả năng bem nhau ngang ngửa hoặc ít nhất ko quá thọt so với QB nhé.:D

Last edited: 3/11/16
  9. cho xin clip combo chiêu 2 là địa lôi i. đó h skill 2 là xoay kiếm k à

10. đại ca long u tí giỏi

11. Thế này chơi mặc đồ ex gst và khiên chuỳ. Vì dmg combo là true dmg nên càng trâu càng tốt

12. Dk máu đồ sk k5 may ra vớt vát đc :))

13. khi pk phải kết hợp với auto máu, thì may ra với có đủ tay mà combo.

14. Thấy bác này mới nhớ lâu lâu ko thấy mặt con DaiKySy, bác tiễn em nó về đâu rồi?

Tay Thép thích bài này.
  15. Luyện công thần chưởng rồi :))

16. Luyện công thần chưởng ở mấy bãi rác bắt nạt mấy con quái cho chúng nó nôn đồ rồi treo chợ ảo =))

Tay Thép thích bài này.
  17. Tôi lúc đầu chơi DK cũng ức chế bỏ mẹ vì mình lười sẵn rồi giờ lại bắt chơi tổ hợp phím combo + uống máu. Đánh xong 3 hiep đấu trường thì mỏi mẹ nó hết tay.
    Nói chung bạn luyện combo thì cứ lên uruk như bác kia có video tập là chuẩn, quoái lâu chết, đam lại khoẻ.
    Combo thì chú ý là tuy bài cơ bản là đếm đều 1 2 3 nhưng quan trong là skill thứ 2 chỉ được ra 1 cái rồi đến skill thứ 3. Skill kiếm tương đối ngon, khoảng cách xa nhất đôi khi nó kéo đối thủ lại gần mình thì nhanh tay ra skill 2 1 nháy chạy được 2/3 vòng thì ra sọc gió. Nhưng mình combo cũng gà, speed mà max thì phải luyện nhiều để quen với tốc độ.
    Thú thực nhiều ông combo dk kinh khủng lắm, nổ liên hoàn luôn mặc dù cùng đk lao vào nhau combo. Tuy nhiên không thể chối bỏ, đối với những đối thủ trâu bò mà không có combo thì sọc khéo mỏi tay vì nó bơm máu vẫn kịp, còn ăn may combo + LBSD + x2 + ignore thì thơm lắm, 1 hít là rụng.
    Cá nhân t nếu chơi PK thì vẫn thích DK nhất

18. acc này sắp mốc rồi :))

19. đầu tiên các bạn phải học combo học thật lâu vào sao đó kĩ năng thật nhuần nhuyễn như em đây này. sau khi học được rồi xuống núi và mua hẳn con dk 2max 500 skill về oai. thể hiện kĩ năng trình độ pk của mình pro hơn người. sau đó thằng hàng xóm nó bán con SH đi mua 1 con dk khác 70k dư về. xong em cũng xombo nó các thứ các thứ. nó cười đểu bảo mày làm cái l** gì thế xong lạnh lùng hít em 1 cái chết cm luôn. thế là vứt cm nó giấc mơ combo

mymanhaptYêu tinh đã thích.
  20. Phang nhau với dl ông combo hộ tôi cái :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi