Thông báo Xử lý vi phạm Chính sách 26/06/2020

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 3/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi chơi MU từ ngày xưa và rất ngưỡng mộ @Thiên Thanh Hi . Xử lý các vụ như Thanh Thiên xử án vậy. có lẽ đó cũng là hàm ý trong tên của anh. Đợt vài năm trước thì ko thấy anh xuất hiện nữa bao vụ lùm xùm cũng cứ thế mà mãi ko dứt. Có thể do a rất bận nhưng rất mong anh thường xuyên xử lý những vụ như này. Tăng thêm niềm tin của mọi người vào game và phát triển bền vững.

TuanPhong3007BanhBaoTN đã thích.
  2. Lộ sđt rồi thằng ngu, mày nói bạn Long là bạn nào? Vẫn cãi cùn được :))

Các file đính kèm:

3. Lãi tận 13m5 cơ à bạn =P~

4. dân buôn thì lãi

5. Thấy sai quá, định ko bình luận nhưng cộng trừ kiểu gì ra 13m5 vậy nhỉ

6. có 8m5 thôi
    63m5-55m = 8m5

7. vẫn là cách xử lý văn minh và nhân đạo @Thiên Thanh Hi , 10 ngày chủ yếu để suy nghĩ và sửa sai , mình nghĩ các bạn cũng ko nên quá cay đắng làm gì , cũng chả bênh ai , bởi vì người ta là buôn bán , nên trong đầu lúc nào cũng sẽ suy nghĩ làm sao để kiếm ra tiền , có thể thanh ngọc sai trong cách hành sử nhưng trong nghề buôn bán chưa chắc đã sai , cái này ai là dân buôn thì mới hiểu được , suy cho cùng cũng vì đồng tiền , các bạn cũng nên nghĩ thoáng ra , cũng đã có rất nhiều bạn đc thanh ngọc trung gian để đỡ đc 1 khoản phí , mặc dù nó cũng chỉ là nhỏ nhưng như thể cũng góp 1 phần cho các bạn rồi , cái a Hi muốn xử lý ở đây có lẽ là tình người , sân chơi Mu này toàn là những a e , mình thấy có những GR a e chơi với nhau còn hơn cả bạn bè thân thiết , ko nên lạm dụng những tình cảm đấy để lợi dụng bởi vì ae đã gắn bó với nhau hàng mấy chục năm trời ! Đúng mhư câu mà ae gamethu hay nói '' game là ảo tình cảm ae mới là thật '' , Mong a e hãy rút kinh nghiệm , 1 khi ai đó đã tin tưởng mình thì nên trân trọng !

BanhBaoTNtinhyeuMUHN đã thích.
  8. cám ơn người anh em gà rưng , nói nói những điều mà mọi người ai cũng biết , Nhưng vì 1 cái gì đó mà chưa nghĩ thông thôi

yeuanh86 thích bài này.
  9. Trải qua bao năm tháng, e vẫn rất khâm phục cách xử lý của a @Thiên Thanh Hi

10. lâu lâu mới vào diễn đàn nhiều thông tin hót quá

11. Nhìn nhầm ae ơi , 55 thành 50m :D

12. Chuyện thiên hạ quan tâm quá k tốt bạn ạ ib tớ làm kèo Aoe đi

13. Trong khi chúng ta còn mãi tranh luận thì,...
    Ôi đã 9 ngày trôi qua, ngày mai 25 acc auto được thả :))

14. Nắm bắt kiểu gì vậy, hết ngày 13/11/2020 nhé

quynhmnls thích bài này.
  15. cho hỏi Ngu tí, Thanh Ngọc này có phải Ngọc Final ngày xưa guild LionKing ko nhỉ??

16. Chân thành cảm ơn

17. Lâu lắm mới thấy bác này

18. Đúng là Lươn Chúa

19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Nghiêm cấm bới móc topic cũ nhé bạn!

LeQuyet987 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi