Thông báo Xử lý hack, auto phiên bản S15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/12/21.

?

Bạn có ủng hộ quyết định trên ?

1. Đồng ý

119 vote(s)
    94.4%
  2. Phản đối

7 vote(s)
    5.6%
  1. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

AI cái lờ, ko biết cái gì thì ngồi im, ngu toàn phát biểu lăng nha lang nhăng. Cái MU này ko có thằng nào đủ tuổi viết dc phần mềm gọi là "AI", chơi dc phần mềm dạng AI nó thuộc cấp độ siêu cao, đầu tư tiền với cái đơn vị "tỷ" vào hãy nói chuyện lên dc cấp độ AI, có thì cũng chỉ là dạng auto với các chức năng sơ sài nhất còn kém cả auto của game đíu ai thèm dùng, thằng nào đủ tuổi vỗ ngực đầu tư tiền viết auto gọi là AI để có đầy đủ các chức năng như mấy cái auto phổ phiến hiện tại thế? Tất cả các auto hiện có của mu hiện tại đều chọc ngoáy vào dữ liệu mu hết, éo có cái auto nào là ko.

2. này mấy thằng cụt tay cụt chân khỏi chơi game à

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dc Hà hói cho dùng cái cùi bắp lên to mồm thế. Dc dùng bản auto full chưa ?. D.m nó làm ko khác j 1 ng chơi, nhưng pk ko tượt phát nào. Auto từ A>Z luôn nhá

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đã là con cưng thì ko lên auto, còn đã cố tình thì baned luôn

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  5. Thiết nghĩ thay vì đi bắt tội phạm, phạt thật nặng và thưởng cho người tố giác thì adm nên trưng cầu ý kiến của tất cả mọi người xem làm thế nào để triệt tiêu auto, không cho tội phạm phạm tội, nếu ai có cách hay thì thưởng luôn. Cá nhân mình thấy đa số bây giờ sử dụng auto theo tên vậy nếu không có tên thì chắc sẽ k auto dc nữa

6. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Ví dụ chiếc xe sh bạn đi quá tốc độ xe bị csgt giữ chả nhẽ bạn bỏ xe ko lấy sao

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Quá tốc độ nhưng ko gây tai nạn, mà còn gây tai nạn là tịch thu luôn chứ j nữa

8. Tôi thấy ae lái câu chữ làm gì.
    - Với trường hợp như ae nói, điều khiển phương tiện vi phạm giao thông bị giữ xe, tùy vào mức độ nghiêm trọng của vấn đề mà có hình thức xử phạt. Nếu vi phạm thông thường thì nộp phạt rồi được thả, còn nghiêm trọng hơn thì bị tịch thu chứ.
    - Với các game online đến thời điểm này, việc can thiệp của phần mềm thứ 3 đều là các lỗi nghiêm trọng gây ảnh hưởng đến trải nghiệm của người chơi(vấn đề này giờ đã quá tràn lan, ko thiếu các nguồn thông tin để ae tìm hiểu), nên việc admin làm rắn tay, khóa vĩnh viễn là việc ko có gì nặng tay hay quá đáng cả.

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  9. quá hay, hi vọng s15 sẽ là bước chuyển mình cho Mu Hà Nội,

10. southaton

southaton Hiệp Sĩ

cứ auto là band vĩnh viễn hẳn luôn,khỏi phải 100k hay 1m Sjc gì cả

11. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Vậy bác thấy a e bỏ ra 100k bạc cũng là để dc thả ac ra chơi
    Đùng cái blokk mất ac top bao năm công sức
    Biết là vi phạm nhưng cũng nên thêm án phạt để dc thả ac

12. Quyết định là ở người cầm đầu.
    100k bạc hay bnhiu bạc, ban bao lâu hay ban vĩnh viễn cá nhân tôi đều hưởng ứng.
    Chỉ mong điều đó sớm được thực thi chặt chẽ và nghiêm túc, ko có các trường hợp cá biệt.

13. fan hok làm mạnh tay thì người chơi bỏ hết, arean thì k có người, dân buôn giao bán cả tháng hok dc cái nick...

HANOI2018 thích bài này.
  14. bảo sao new bán acc nhiều thế =))

HANOI2018, TienNuHNEm Về Đi đã thích.
  15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đã là công sức tâm huyết thì đừng auto ;)). Mang đi auto thì baned thế thôi

16. nó hiểu AI là cái gì đâu =)).
    dùng chùa thì lấy đâu ra full @@

tocbacvjp thích bài này.
  17. Theo tôi thì nên để các NPC sự kiện ra các chỗ pk đc như chỗ vào săn đồ thần. thằng nào pk khoẻ thằng đó vào

18. LoveSu

LoveSu Chiến Binh

Nếu làm được sẽ có rất nhiều ae quay lại game

19. Tốt nhất là Fan nên có cách ngăn chặn auto, ví dụ bật auto thì dis game chẳng hạn, nếu không làm được thì khóa acc, phí mở khóa 500k bạc thì nó mới có tính răn đe. Game không cho auto thì cứ auto là vi phạm là có quyền xử sau cần phải thông báo nữa, mà sao lại phải chờ đến ss15, triển luôn từ bây giờ đi, vào game toàn auto chán vl!

20. Không dùng autopk thì lo gì bị khóa, còn nếu dùng autopk thì chấp nhận rủi ro đi, chơi game cũng phải dùng autopk thì chơi làm *** gì mà chán với cả không :)