Thông báo Xử lý hack, auto phiên bản S15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/12/21.

?

Bạn có ủng hộ quyết định trên ?

1. Đồng ý

119 vote(s)
    94.4%
  2. Phản đối

7 vote(s)
    5.6%
  1. Hay cho cái từ: khóa tài khoản vĩnh viễn.
    Fan nên thay cái cụm từ này bằng khóa tài khoản thôi. được hiểu là khóa cả cày và PK.
    Vĩnh viễn thì nên ngang với tử hình

014010010 thích bài này.
  2. Làm được hãy nói :)))

takurou thích bài này.
  3. không xử lý đi mấy cái phần mềm đi, rồi thành game rác éo ai chơi

4. ongquang1088

ongquang1088 Cư Dân

mong ad làm căng vụ này,mình có lên train cùng bãi với bọn auto nhưng chỉ đc 1 thời gian là nó pk chứ ko pk mình liên tục,3-4 tiếng nó pk 1 lần và ức chế là nó tự chạy lên bãi liên tục.

5. những thằng nào ngăn ko
    cho khoá vĩnh viễn là nhnhữ thằng đang sử dụng auto kệ đi anh @fantasymc anh cứ khoá vĩnh viễn auto còn pk thì tự tìm đổi thủ mà thể hiện pk tay

6. Anh cứ thông báo, thông đi thông lại. cuối cùng khoá PK vài tháng ( ở ss hiện tại )
    Liệu ae có tin được từ lời a nói?

7. Khóa vĩnh viễn á *** tin.

takurou thích bài này.
  8. Game thi lag có 4 5 cái video LG àm *** quay thì bảo autu len bảng phong thần rồi=)) lag đổi ra autu=))đôi lúc chuyén x4 game lag mạng lag các nv khác chết ko phải tele vẫn hiện người song bém vào bị chết thi đổi cho autu xuyên rào=))

apollo190 thích bài này.
  9. Ủng hộ phương án Fan nâng cấp phần mềm anti hack hơn là việc để ae gamer vừa chơi game vừa giám sát nhau.
    Phần mềm anti hack giúp Fan chủ động sàng lọc các trường hợp hack hoặc nghi vấn hack ngay từ đầu, kết hợp thêm vs việc giám sát của ae chơi game thì hiệu quả mới cao dc.
    Đồng thời ban acc(ko phải ban pk) từ 1 tháng đến vĩnh viễn với các trường hợp sử dụng hack, việc xử phạt này là bình thường và đã được áp dụng ở rất nhiều game online đến thời điểm hiện tại.
    Đó là suy nghĩ cá nhân của tôi, theo tôi nghĩ nếu áp dụng 1 cách nghiêm túc thì sẽ có những kết quả tích cực và nghiêm túc.

10. :D Vĩnh viễn = 100k bạc

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

T đã nói rồi, nếu mà nâng cấp dc anti ấy thì ko phải đến bây h đâu. Còn đã là autoPK thì vào tay ng biết chơi, ngta vẫn dùng dc bt nhá, vào gà thì hack vẫn là gà thôi.
    Vĩnh viễn là cho đi luôn chứ lại = bạc là ko thik rồi

takurouapollo190 đã thích.
  12. Phương án ko thấy khả quan tẹo nào
    Bọn autupk nếu chỗ thoáng ko có vật cản thì nó mở autu thoải mái.bắt kiểu gì? tố cáo kiểu gì?
    còn khi pk chỗ có vật cản thì dùng skin đánh qua rào đc
    Cái bọn tuồn autu ra thì mới đáng bị khoá hết tài khoản vĩnh viễn
    Ai tuồn autu vào game thì tự dõ:))

13. Cường phải không nhỉ

14. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

không

15. Mong fan già nói là làm nhe.

16. hỏi điều này từ đầu năm 2020 đến giờ vẫn hỏi =))=))

17. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

18. đề nghị block vĩnh viễn
    sau đó thanh lý lại với giá cắm Fan (không chia)
    chứ 100k bạc nhiều khi chẳng phải là vấn đề...

19. @fantasymc sao việc áp dụng này phải để đến SS15 mà không áp dụng luôn ??
    Việc đưa ra thông báo và thực hiện theo đúng cái đã đưa ra là điều quan trọng.

LONGplus thích bài này.
  20. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Thôi bác à blok vv thì nhanh chán lắm có con cưng mà bị như vậy chắc chán ko muốn chơi