Góp ý vụ đổi poin dư thay đổi kiểu buồn cười?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Daulauto, 16/4/22.

1. Cau2SaiGon

Cau2SaiGon Chiến Binh

từ 0h đêm rs xong 4h sáng rs ngồi canh như thế full bùa 200 cái kiểu giờ mới 397 + 80%=))

2. Daulauto

Daulauto Cư Dân

Ông biết mẹ gì mà kêu tôi ko để ý. Tôi chuyển tứ 12 qua từ ngày 30, đổi poin dư cho 19 con tôi lại nhầm được mới lạ. lúc đầu 1 skill đổi được có 200 poin dư thôi. Giờ vào thấy nó thay đổi thành 400. thế tôi lỗ 19 acc à. Mấy thằng bây giờ mới chuyển thì lãi gấp đôi à. Ko được. *** đang trong time chuyển đổi từ 12 qua 15 thì tất cả các acc đã chuyển hay đang chuyển, hay tết mới chuyển cùng đều phải được hưởng quyền lợi như nhau. Tính toán thì ko tính cho kỹ từ trước. cứ thích là fix. Ngu như chó mà cũng làm quản lý làm gì?. Đấy đm giờ có giỏi thì hạn chế mẹ nó 1 acc 1 ip đi cho nó nhanh giàu =)))). Cắt đầu cắt đuôi, chém người chơi đủ đường đã *** muốn nói rồi. Tiếp tục gây khó dễ ng khác nhiều nữa lên người ta mới nạp nhiều =)). Thành công quá =)). sv mới có = 1/3 ss12 thôi. Vẫn hơi đông kkkk. Lúc đầu bắt nhập cacha từ acc thứ 5 bất kể là acc nào cơ mà. Nói như nào thì cứ làm đúng vậy đi chứ?. Sợ gì chứ quan trọng là chất lượng, ko cần số lượng cơ mà?. Giờ lại quay xe nhanh thế?. Chấc lại khôn ngoan lắm thì oan trái nhiều. Phải ko hả "FAN SƠ SINH" kkk =)))))

takurou thích bài này.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko lên manh động nha :)). Nói chung là kiểu j cũng chơi dc hết. Nhưng mà fix toàn cái j ko đâu :)).

Daulauto thích bài này.
  4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

S12 6 tỷ nhưng mà exp lúc level 400 là 122 tỷ. Cho nên cái thời điểm 400 level master chỉ đổi được có 20 point skill 3 dư. Còn bây giờ là hơn 302,7 tỷ ở mốc level 400, đổi được tận 38 point skill3 dư cơ mà.

5. nói thì thế nhưng lâu dài thì 8 vẫn > 6 chứ a

6. Thực ra ae góp ý thì cũng nên tiếp thu.Mục đích cuối cùng tạo ra Game là thu tiền.Nên giờ mất đi 1 người chơi là mất đi 1 khoản thu.Game ko nên chỉ hướng tới những người thu nhập cao.Mà nên phổ cập thì tốt hơn

ANCALAGON thích bài này.
  7. Ko có tác dụng gì với fan nữa đâu ae kêu ca hay nói thế nào cũng thế thôi giờ fan chỉ có tiền và tiền ae chơi thì nạp máu nạp thận vào ko thì lượn :)

susu2608 thích bài này.
  8. E cũng thế chả bùa bả gì tốp nốc như rửa đít cũng chỉ có 425 mình sắp 400 rồi haha

9. Daulauto

Daulauto Cư Dân

Đã bảo rồi. Già hết rồi. nói ít. Xúc tích ngắn gọn còn ko nhớ nổi. Chứ đừng nói 3 cái cách quy đổi vớ vẩn, cùng một đống thay đổi không thống nhất trước sau của tụi bay mà tụi già tiếp thu nổi. Chẳng qua còn tiếc acc thì còn chơi. Tụi bay sẽ được nhìn ngắm cái MU này hấp hối những ngày cuối khi những con số ng chơi giảm dần do họ ko còn tiếc nuối acc nữa. Rồi tụi bay đóng cửa dần đi là vừa. Chắc hẳn thằng Fan Sơ Sinh kia đang méo mặt khi anh em tâm huyết đang cắm hết acc có thế cắm từ bên 12 và xác định là cho nó đứt luôn. Ờ Hờ. Giờ mới biết nụ cười không răng là gì đúng ko =)))))). Ranh con lại cứ thích vuốt mặt các cụ.

takurou thích bài này.
  10. Daulauto

Daulauto Cư Dân

Nói thì nó ko nghe đâu. Nhưng để đến lúc ae làm thì nó đang sợ đấy. Nó chỉ cần nhìn lượng người đang on tại ss15, và lượng bạc nó mất do ss12 tất cả mấy ae như tôi cắm hết tất cả acc có thể cắm, cắm ko cần nhổ, xác định nghỉ bất cứ lúc nào. Xin lỗi chứ Cường Fan thì còn tôn trọng được. Còn cái thằng mới làm fan tuổi gì nói chuyện vs ae?. Nhãi ranh.

takurou, MasterPiePhamVuDuyet đã thích.
  11. :)) nói thế mà từ 400 trở đi khoai thị sắn đấy e

12. acc 20k dư cắm dc nhiều bạc thì fan chết

13. s15 nhiều cái hơi vô lý , hôm trước cầm con soul W4 +15 hp sd +đồ TH 15 full + MNN 6 ,250k máu mà bị con DL đồ ex + w2 +0 nó thả chim ma cái chết ko hiểu kiểu gì luôn cứ tưởng nó hack :))

Uy Vũ thích bài này.
  14. biết đâu nó lvtt60 max max :"> chưa mua dc đồ đang dùng tạm đồ cùi thì sao. dễ thế lắm

15. Tranh luận nhiều ghê nhỉ? Mình thì giờ muốn fix gì cũng đc, mỗi ngày rs po 1 lần. Fix nữa là 2 ngày rs po 1 lần. Mà thích fix nữa thì 1 tuần rs po 1 lần =)) chơi theo đam mê mà được :))

16. fan cứ cho ae đổi skii ra pont dư như trước cho ae. dễ hiểu

17. DL nó thuộc tính 52 100k point đồ thì toàn đồ ex w2+0 , ở s12 cỡ DL tầm này đánh mình như muỗi đốt , s15 này thủ con nào cũng giống con nào soul = thủ mấy con MG với F chán kinh , chắc s15 chỉ chơi được mấy con thiên về dame như GL DK SLA thủ giờ phế rồi

18. Game mới đổi chủ à bác?

19. Nhớ không nhầm bên SS12 400 skil tương đương với ~~122 tỉ exp master ~~ 8182 point dư .
    Nếu như bên SS15 122:8= 15,25x200= 3050 point dư , tính ra bên SS15 đổi point dư 8182-3050=5132 lỗ so với SS12

20. Nhìn con số 8 tỷ vs 6 tỷ là r lỗ rồi cộng trừ làm gì cho mệt