Thông báo VQ và BV nâng cấp SS15 ngày 12/12/2021

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 24/9/21.

1. @fantasymc Những ae bị mất sđt đăng kí acc thiệt thòi quá xếp

RatLaBuon thích bài này.
  2. hoangnam7712

hoangnam7712 Chiến Binh

3. hoangnam7712

hoangnam7712 Chiến Binh

@MasterPie Mod xin vài tấm ảnh skill 3 ss15 với viên lửa lv5 vũ khí socket .

4. Nghe nản quá nhỉ, giờ có vài trăm tỷ exp thì chuyển qua ss15 đổi thành skill dư thì còn đc vài chục 1 trăm điểm, tính dồn lực cày 1/1 này mà chắc thôi, để sang SS mới tính tiếp vậy.

5. RatLaBuon

RatLaBuon Tân Thủ

Bác cũng bị mất số điện thoại à

6. sao cộng lai diểm mater mà mất nhiều zen nhiều sic vậy admin ơi

7. Góp ý : Admin nên cho gộp Diển đàn và chợ trời Bá Vương, Vương Quyền lại làm một . Để anh em dể dàng trao đổi và mua bán . Cần có 1 Trung Gian Chính thức cho sever HaNoi2

8. dafud

dafud Cư Dân

mời ADM có thể xem giùm mình lỗi như sau : mình ID: ivdt94 có quyển sách thuộc tính dao đấu sỹ gió +9 ở nhân vật Snack đã khảm khe 13 . sau khi chuyển nhân vật sang sever mới thì sách bị mất ngọc khe 3 , khe1 vẫn còn .ADM giúp mình phục hồi lại viên ngọc đã mất( tuy giá trị ko cao nhưng gắn bó vs mình từ lâu rồi) đc ko .
    Hiện tại mình vẫn còn 1 số ngọc thuộc tính từ ss12 , khi chuyển sang ss15 thì báo lỗi :hạng 1 cấp độ +15 , Errtel không tồn tại hoặc không chính xác (7). mình chưa thể dùng vì lo sẽ bị lỗi mất .ADM xem xét fix lỗi để ae dùng bình thường với . @fantasymc

Last edited: 12/2/22
  9. Nâng cấp xong sv vui hẳn k còn tiếng khóc tiếng cười bài tố cáo nhau

10. thuvien001

thuvien001 Chiến Binh

hiện tại còn chuyển tài khoản được không AD