Góp ý VẤN ĐỀ PK TRONG GAME MUSS6 KHÔNG HỢP LÝ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oOKimBumOo, 1/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đông quái và ko bị ks thì sẽ nhanh hết tội.

2. có đánh quái đề hết tội là ngon rồi.như lúc đầu phan nói thì làm gì cho đánh quái hết tội.
    đúng như câu nói đc voi đòi bà trưng lun ;))

3. có voi đòi 2 bà Tưng mà.......

4. soul để pk ai ??? pk ttd và đóng gạch bon cave à =))

Last edited by a moderator: 4/8/14
  5. thế này thì các thánh mới bớt hổ báo. người khác mới có cơ hội mà cày cuốc chứ cứ như trc thì chỉ có hoà tan chứ ko có hoà đồng. sợ tốn zen thì đừng pk . có gan ăn cắp phải có gan đi tù

6. :)) Phế Thế nào Được khi Làm G DỐiDichj

7. chuyến 3h30 bị mấy thằng hàng khủng doạ sợ kinh khủng
    nó bem mình chết . tức cởi chuồng dam nó mình năn ra chết nó cứ sát nhân cuồng 2
    khoảng 1 phút hàng khủng chả hiểu sao chạy =)) nghĩ mà buồn cười

NgayVeMU thích bài này.
  8. Nhà có điều kiện.cơ mà cũng thich cách này của anh Fan thật.
    P/s: Mg dc sống rồi....

9. pk thì phải mất tiền rửa tội là đúng rồi, cứ giết thoải mái rồi rs là hết, như thế thì quá bất công vs những ng yếu. Mấy ông khỏe, mấy ông thích đi bắt nạt người khác, nhưng làm gì cũng phải có cái giá của nó, nếu mà pk xong rs là hết tội thì thà đừng để cái kiểu pk mà bị thành quỷ đi cho nhanh, như thế chỉ như kiểu làm trò mèo thôi

10. AD cho ae sát thủ 1 cửa là triệu hồn đc từ sv bt lên sv 20 la ok. pk lại vui.

11. Fan làm ăn cũng chán nhỉ. Đã rs ko cho rửa tội mà phí PK thì vẫn ko chịu giảm xuống.:-?

12. mỗi người 1 ý kiến bạn à .
    pk thì phải mất tiền rửa tội . ok mình đồng ý nhưng mà người ta có $ ng ta đầu tư mua acc khủng để pk cũng chỉ để giải trí mà
    a Fan thay đổi ntn chắc chỉ dự kiến cho ss8 thôi vì ss8 giết ng được 1 tr mà người bị chết lại mất 1 tr =))
    mình nghĩ a Fan nên mở 2 sv arena 1 pk và 1 nonpk nó có lẽ sẽ giải quyết được 2 vấn đề chỗ cầy cho ae
    còn pk vẫn phải rửa tội nhé =)

13. mỗi người 1 ý kiến bạn à .
    pk thì phải mất tiền rửa tội . ok mình đồng ý nhưng mà người ta có $ ng ta đầu tư mua acc khủng để pk cũng chỉ để giải trí mà
    a Fan thay đổi ntn chắc chỉ dự kiến cho ss8 thôi vì ss8 giết ng được 1 tr mà người bị chết lại mất 1 tr =))
    mình nghĩ a Fan nên mở 2 sv arena 1 pk và 1 nonpk nó có lẽ sẽ giải quyết được 2 vấn đề chỗ cầy cho ae
    còn pk vẫn phải rửa tội nhé =)

kyphongonline thích bài này.
  14. đã sinh ra phòng nonPK và PK rồi. Ai ko muốn bị pk thì về nonPK :D, ai thích pk thì sang pk . MU mà ko pk thì còn gì là MU nữa:">

15. theo minh` cú để nhu truoc la` họp lý nhất

16. kắm trên aida2 cung nhanh mà tầm 2h la hết tội

17. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

100 mạng liệu mấy h thì hết nhỉ

18. Fan cho rs ko rua toi hay train ko het toi cung dc.nhung mong FAn giảm tiền rủa tội xg còn` 1m là ae vui lắm rồi

19. khi giết người vui tay có ai nghĩ đến người về làng lốc cóc lên bãi, mất tiếtt hú nuôi, mất thời gian...

Phạm CươngThu Muộn đã thích.
  20. Mất tất cả :))

Yeu3mPro thích bài này.
  21. lại a kay mà ko làm gì dc thằng sát thủ :v
    ko lẽ phải đồ ngon acc khủng để trả thù, trả thù dc thì mất rấtn hiều VND, xong bán đi lỗ chổng mông

Thu Muộn thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi