vẫn bán đồ đc vào shop mà

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chichchich, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh em kêu ko bán đồ đc vào shop nhưng tôi vẫn thấy bán đc. Nhưng chỉ bán được ở server x5 thôi. vậy thì anh em cứ nhặt đồ ở x1 rồi cất vào hòm chuyển x5 mà bán. cũng đc mà

2. tôi bán chán rồi có bán được đâu

3. Tôi làm như cậu nói mang đồ vào x5 bán nhưng ko bán được,,chả hiểu ss4 ra làm sao nữa................?????????????????????????????????..................

4. Cái này chắc là lỗi thôi, như hôm nọ tôi cho đồ lên cửa hàng bán HHHT được, nhưng nhiều thằng nó cũng kêu là không điược cửa hàng.

5. bán đc bình thường mà. vừa bán xong. ở phòng x5.2 mà. bán như điên. chắc các ông tải ss4 bị lỗi rồi=))

6. đồ mới nhặt bên ss4 thì chả bán đc

7. huyvkhpvnn

huyvkhpvnn Chiến Binh

Lúc thì bán dc, lúc thì ko. tui đến cái Gậy đoạt mệnh. đeo lên dc rùi, 1 lúc sau ko tài nào đeo lên dc nữa. đến nghỉ ông MU nhà mình
    Giao dịch & tung lên Cửa hàng : món này mang dc, món kia lại k?. VD : satan , vài món đồ X ^:)^

8. đây đây bán đồ dây.nhặt được đôthif bán ngay.tức là ko đổi nv,kô chọn sv,ko chuyển vao hòm đồ la bán dược hết.chúc kiếm được zen rs nhá=D>:))=)):-c

9. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Những thứ đc nhặt từ ngày 1 và 2 tháng 12 và nhưng đồ từ ss3 thì ko giao dịch hay bán shop đc , những thứ từ ngày 3 tháng 12 đến nay thì giao dịch hay bán shop bình thường

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi