8 về game Văn hoá chơi game GamethuVN. Một số thành phần vô học Guild New

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Saiyuki, 6/4/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ae mà nhún nhẩy của nhau ❤️

1993s thích bài này.
  2. Chẳng riêng gì guild New, mà tất cả các member đều vô văn hoá. Và người kiểm duyệt cũng vậy =))

luuducanh2310, Sessnd1993s đã thích.
  3. lại hóg hớt. acc thì vứt cho chó tha. bị pk t lại lủi thủi dắt lên cày mà *** thấy trả công :(

4. Đọc xong thấy khôi cũng văn hoá phết :)) chửi bà già nó luận loan. Đến lúc vợ bị lôi ra giải trí thì lại kêu. Ko hiểu kiểu gì:)).

jenny_detective thích bài này.
  5. AE 2 bên thử chơi game 1 ngày ko chat xem cảm giác nó có khác đi tý nào ko nhỉ.

Teppyking123 thích bài này.
  6. câm điếc gặp nhau à :)))

7. Em cũng giống như bác.k biết Yến là ai. k biết có giống như thiếu nữ chơi gốp phờ k. hay có nổi tiếng như ozawa k mà sao ae lại nhắc đến nhỉ, hót nhất là e gôn phờ. k biết cái tên Yến kia có cờ nhíp k. hóng quá bác ạ

8. game zui thui mà, chủi làm gì trời

9. phụ nữ trẻ em người già k có tội , ae lên nhớ mình chửi ng ta đc, ng ta cũng sẽ chửi mình được. đừng để người sinh ra mình, người vợ mình yêu ,rồi con cái của mình cũng bị xúc phạm giống như mình xúc phạm họ .chơi game chửi nhau ok nhưng có chừng mực thôi ae

10. thầy ơi em like kênh của thầy rồi nè.

11. thầy đang cày gzen :))

12. thế để e huy động ae họ hàng vào chém gió cho thầy lên gzen :)))

13. vãi

14. Chuẩn nè! đấy mới là người có văn hoá

15. Đến lúc vợ con bố mẹ chúng mày bị lôi tên ra là lại câm ngay ;)). Như thu cave , hoa tây bắc cave or thương cave chả hạn =))

16. thôi stop :)))

17. Nó chửi thì cứ bơ đi thôi chửi lại nó mình cũng chả giải quyét gì. Chơi game mà để ức chế thì nghỉ thôi vì đó là game nó chơi mình

18. HomeST21

HomeST21 Hiệp Sĩ

b ố cái thằng mõm nhà mày, sao mày ko chụp những cái đoạn văn hóa mõm chó của mày lên, chó chê mèo lắm lông, khóc cái lo n , chẳng lôi hết cả gia đình người khác ra chửi xong bày đặt mở mõm chó ra đây khóc à,

19. chửi nhau ác thật

20. Các ông cứ kêu bảo chơi game k chửi k phải game. Chửi k ai cấm. Óc chó… ngu như bò thì tẹt. Nhưng lôi vợ con gia đình vào thì k được là đúng r. Vợ con ngta làm gì đâu mà các ông loli họ vào. Chơi game ghét nhất mấy cái kiểu lôi gd vợ con người ta vào. Ý kiến t nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi