8 về game Vấn đề về Game và Vụ block ATULA autopk

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TungBMW, 19/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn đừng nói vậy. Ng viết code cũng chỉ là tạo ra phần mềm giúp con ng rảnh hơn thôi. Cái chính là mục đích sử dụng nó ko đúng. Cũng như ng làm ra con dao thôi.

Nhật Thăng, hunghdzapollo190 đã thích.
  2. Để mà nói chơi game mà phải tự quay màn hình game, như mình đang đi ăn trộm, thì còn gì là giải trí

3. Atula là một câu chuyện buồn thông qua các đời chủ chưa một đời chủ nào thoát được kiếp bị khoá pk. Qua mỗi một lần chủ là số tháng khoá lại tăng lên. RIP ATULA RIP TÙNG BỂ PHỐT

4. Đèn nhà toàn khu bạn sáng là sở điện lực cung cấp, đến khi sở điện lực cúp điện thì toàn khu sẽ tối. Bạn dùng máy phát điện để làm cho đèn nhà bạn sáng. Câu hỏi là: Sở điện lực có thể can thiệp, không cho bạn dùng máy phát điện và tắt đèn nhà bạn đc không?

5. Ko nghe cave kể chuyện,ko nghe con nghiệp trình bày
    Đã autupk lại còn ý vs cả kiến,kêu nghỉ bán ac mà toàn giá icarus:D
    Vắng mợ chợ vẫn đông thế thui

6. Thèm k quỳ xuống bucus bo bán cho :)))

7. game là do họ làm ra thì họ phải có trách nhiệm làm game của họ tốt lên loại bỏ những cái xấu đi còn nói như b máy phát điện của. sở điienj lực làm ra đâu mà họ phải chịu trách nhiệm lên tất cả nhà đều có điien mà 1 nhà k có thì họ sẽ có trách nhiệm ssưảcchữa b hiểu vấn đề k

8. 1 là video trên không đủ chứng minh tôi autopk và thực tế tôi cũng k autopk còn nếu vẫn xử lý tôi autopk theo đúng luật ngày 19-9 đề ra : 1. Nhân vật đánh xuyên tường, xuyên rào, ngoại trừ những trường hợp có thể đánh xuyên rào đã biết (đánh vào bóng của Soul, Soul giết kẻ địch rồi tele vào trong rào bị phản đam chết, skill xuyên băng của Elf, DK, chim ma của DL... mời anh em cập nhật giúp)
    >> trường hợp này cứ có video xuyên rào là khoá PK, không đổ tại lag, không lý luận skill đuổi theo, không giải thích ... thì những video bên tôi tố cáo MrBlack MDR Mancyti05 xuyên raof cứ thế mà khoá tại sao Fan lại nghe họ lý luận và bản thân Fan cũng lý luận cho họ và k khoá PK ngay khi có video

Nhật Thăng thích bài này.
  9. nhờ @fantasymc vào trả lời giúp tôi

10. 2 là nhờ @fantasymc giải thích vì sao cá nhân hay tập thể của 2 G newstar và LGMU phải chịu mức phạt nặng hơn những game thủ khác bị khoá 3 tháng điều đó quá vô lý mặc dù gamethuvn.net có đến 4 sv có hàng nghìn người chơi sv HN cũng vậy nhưng 2 G lại bị phân biệt đối sử như vậy có game nào hay kể cả ngoài xã hội có cái luật nào không công bằng như vậy không biết là game của Fan nhưng Fan phải làm việc công bằng hợp lý thì người chơi mới phục và có niềm tin vào game chơi game vui vẻ được

11. Nhật Thăng thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhà phát hành ko fix dc đó là sự yếu kém, chứ đừng đổ tại ng chơi. Còn đã ra luật thì phải thực thi đúng những gì đã nói. Làm ng cầm cân nảy mực mà d.m như trẻ con lên 3, lúc thế này lúc thế khác. Và phải cố gắng tìm ra phương pháp để fix triệt để chứ ko phải là buông xuôi như vậy. Ng chơi muốn game phát triển tốt đẹp hơn chứ ko phải đi thụt lùi.

Nhật ThăngTinhDoiDoiGian đã thích.
  13. - Mình ko liên quan phe nào cả, nhưng thấy đi pk mà còn phải quay video để phòng hờ thì đúng là căng nhỉ.
    - Hơn nhau chỉ 1 tíc tắc là khác bọt r, mà vừa quay video vừa pk chắc máy các bác siêu khủng cả nên mới chịu nổi.

14. trc khi chơi game học và tải các phần mềm quay video PK 5 tiếng thì quay cả 5 tiếng xog phải giữ 2-3 ngày để tránh bị tố cáo còn có cái trả lời . đen mà xoá sớm trong lúc PK lag qua rào hay gì cái k có cái đưa fan là khoá mua máy khoẻ đắt tiền về chơi kiểu này mấy mà vứt xó

Nhật Thăng thích bài này.
  15. Nó auto ra đường ô tô tông chết, còn nó không auto cả nhà mày liếm *** cho nó nhé =))

16. mệt lol với tụi chúng mày ghê bán hết nghỉ m.ẹ chúng mày đi

17. Quân ốc chô , con mancity nó lag lòi ra đi tố cáo người khác thì nó khoá. Còn nó chọc xuyên rào người khác thì nó lại bênh =)) Rồi nó bug ngựa cũng để yên , làm thế này khác đjt gì tự tay đá bát cơm của mình đi

Nhật Thăng, NoDayRoitocbacvjp đã thích.
  18. Nhiều người chê trách admin quá hay sao
    Ai cảm thấy ko chơi đc thì nên nghỉ cho người khác chơi
    Đề nghị admin trừng trị thẳng tay trường hợp phá game, auto pk

19. Câm và cút việc của bố con nhà mày à

20. Hả lòng thật, mấy năm trước cũng gửi Fan cả ổ video auto rõ nét Fan ko care, để atula, LGMU auto loạn sv
    Mà sau bị LGMU tố cái video của bạn Thanh @GaVoDoi chẳng thấy auto mà thật sự ko auto cũng bị Fan block (tìm lại những top cũ tố cáo láo auto mà ko dùng auto của bạn này đăng khi xưa giờ bị xoá Link sạch), bọn Hưng oát đăng bài thắc mắc bị ae LGMU vào chửi như hát hay. Giờ thì... =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi