Thắc mắc Vấn đề rs mt bên Vương Quyền đề nghị fan xem lại!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 2/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đang cảm thấy khá là tội lỗi, hành cho nhiều thanh niên cay cú quá @tocbacvjp =)) Mình đề nghị có lợi cho bên cầm thành là cháu nó mà cháu nó còn khóc lóc dc, làm thế nào để chiều lòng dc các cháu nó cho các cháu nó tích cực lên đây =)))

2. Bé nổ to ra xem acc nào là acc của người khác mà anh nhận là của mình nào, tiện đây hỏi lại bé câu nữa bé hi sinh dc cái gì cho lm mà bé bảo lm anh chỉ lợi dụng bé =)) Anh thì anh chỉ thấy anh giúp bé chứ bé chửa giúp dc anh cái gì, anh đang thấy câu lm anh chỉ toàn lợi dụng dành cho bé thì chuẩn

3. Có lợi mới hài chứ
    Thắc mắc sớm để tháng sau cố đớp lấy cái thành r cắm hử

4. Giờ khác chiến tuyến r
    Lên về grup elnino mà khóc đi
    Cầm jaVtheanh bị nói mượn acc k chịu được nhục về đổi cái tên
    Khổ thân
    Bản thân acc toàn đi mượn mà Đi chửi những thằng mượn acc khác
    Chẳng khác gì tự tay bóp tờ rym

5. Hahahahaha, đây là lần thứ 3 rồi nhỉ, lần đầu là gào rõ to anh hút máu thằng phong này kia, đến thằng phong còn chả dám nói câu anh lấy gì của nó trước mặt anh, chỉ có anh cho nó chứ làm éo có chuyện anh lấy của nó.

Lần 2 là cái acc sum, hơ hơ tung hê bọn hack acc của anh như thần thánh, chơi đẹp voãi loằn chỉ vì nó hack của anh dc cái acc rồi bé được hưởng ké rồi khóc lóc rõ to ko tôn trọng này nọ =)) Chính chủ còn chả dám lên phát biểu 1 câu anh chơi xấu trước mặt anh mà bé thì hóng hớt dc tí chuyện rồi như thần biết hết mọi chi tiết =))

Còn lần này là lần thứ 3 đấy =)) uh anh tuyên bố chỉ có cái xác là của thằng thế anh thôi nhé, set đồ + w là anh bỏ tiền ra mua đấy =)) Và thằng thế anh tới thời điểm hiện tại đang nợ anh mấy chục củ, cắm đồ cắm acc trừ nợ còn chưa hết đây, anh chưa buồn đòi nó đây =))

Đây gọi là biết thì thưa thớt ngu dốt thì dựa cột mà nghe, đã ngu dốt lại thích nhảy choi choi chưng cái ngu dốt cho xem, muốn làm thằng hề mua vui cho bọn anh tới mức nào đây bé giai =))

Last edited: 2/2/18
  6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thế là bây giờ góp ý với admin hay là tranh cãi nhau ai hơn ai nhỉ?

VitPro thích bài này.
  7. Thông cảm bác ơi ^ _ ^ Bán hành bán tỏi, gây thù chuốc oán nhiều quá đâm ra đi đâu cũng bị nói, đang tự cảm thấy bản thân có tội lỗi voãi ra ý ^ _ ^

saphja95 thích bài này.
  8. Đồng quan điểm với chủ thớt
    Đề nghị B Q Trị Fix lỗi Đã RS MT trên 100 Poi MT dư rồi vẫn mua đc MT trên chợ ảo
    Vs 2k3 tỷ MT rồi vẫn mua MT xong mới Rs MT

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Không nhầm lần gì giữa 100 lv MT và 100 point MT vì hiện tại 10 tỉ exp mới đổi được 1 point Master, 800 level mới đổi được 230 point Master (gọi theo cách bên Hà Nội là point MT dư cho dễ phân biệt)
    Nếu 800 level Master đổi được 800 point MT dư thì 100 level và 100 point MT dư là tương đương nhau, khi đó mới tính là nhầm lẫn nhé bro

2. Việc Level Master + point dư MT ko vượt quá lần rs sẽ đảm bảo ở TOP 1, bỏ qua những trường hợp reset thấp + ít point. Nếu bạn phát hiện trường hợp vượt quá, vui lòng nhắn lại để tôi sửa lỗi

10. @fantasymc hiểu nhầm ý rồi. Ý là quy định quá 100 point dư MT sẽ ko được mua mt trên chợ ảo, nhưng thực tế thì sau khi tôi rs xong, tôi có 230 point dư MT và 45 lv MT, tôi vẫn mua được exp MT trên chợ ảo để lên 600 lv MT luôn, tôi lại tiếp tục rs, rồi lại mua lại rs lại mua, cứ thế là sẽ có max 930 point dư MT và ít nhất 600 lv mt

IGC1167376VitPro đã thích.
  11. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đã fix. Cám ơn bạn đã nhắc

12. 1. Theo Quy định của BQT là nếu trên 100 Poi MT dư sẽ ko đc mua MT trên chợ ảo
    Và thực tế nhiều a em Rs MT đc trên 200 Poi MT dư vẫn mua đc MT trên chơ ảo như thường
    Vấn đề này nhờ ADMIn Fix lại
    2. là nhiều người mua dồn MT lên rất cao rồi mới RS MT

13. Vậy nhưng trường hợp mua trên 100 poi MT dư trước đó có fix lại không hay vân giữ nguyên hả ADMIN
    Để em còn Rs MT ^^!

14. Còn thêm vụ lách luật chưa rs mt, nhưng tôi có thể mua lên 9300 tỷ exp mt rồi mới rs, vậy thì tôi sẽ được 930 pont dư MT + lv mt tự cày cuốc =>> chỉ cần 2 tuần tôi sẽ có 1500 point MT, cần @fantasymc fix nốt cái này

15. Kinh vãi lúa =)) Đã 788 point MT rồi,
    10 năm nữa chắc cũng k đuổi đc ^^

16. @fantasymc Thế vấn đề dồn 1 phát hiện tại đang 930 rs dồn lên 9300 tỷ mt rồi RSMT hoặc RSMT rồi mua mt Ví dụ tôi đang 800 mt RSMT dc 230 dư xong tôi mua MT chỉ tối đa 700mt nhưng lượng tỷ mt vẫn được cộng vào. Tôi đợi qua ngày rồi RSMT thì sao hả FAN già :((

17. @fantasymc Thiết thấy FAN nên để cột Point MT = tổng mt + mt dư và cột này ko quá TOP 1 để ví dụ như những ngươi thích rsmt khi TOP 1 đang ở 930 thì rsmt lấy 930 dư thì ko thể cày được mt để qua ngày rs mới cày được 1 lever mt. Việc này vẫn đảm bảo MT + point mt dư không vượt quá TOP 1 và mọi người có thể thoải mái rsmt lấy dư :D

18. Chuẩn này @fantasymc , chỉ cần 1 cái này thôi là 2 vụ lách luật hay mua được mt chợ ảo tôi đã đăng ko còn quan trọng nữa, chỉ cần quy định số point dư MT + lv MT ko dc vượt qua số lần rs, nếu bằng số lần rs rồi thì cày mt cũng ko lên exp mt nữa là giải quyết dc mọi vấn đề!

VitPro thích bài này.
  19. Ý kiến quá hay :D
    Vậy là ngày nào cũng phải có time cày cuốc đỡ chán :D

20. @fantasymc cái vụ rsmt như này mới biết được đại gia hay là cày tiền game
    người có tiền người ta bỏ tiền ra mua
    người kiếm tiền từ game thì cày cuốc MT r bán cho người có tiền
    giờ rsmt lên 230 xong về LV 45 xong lại cày cuốc lên 800 MT từ đầu
    thì cái đó nó quá đơn giản ai cũng có thể làm được
    và cày từ 45 MT lên 800 MT or ít hơn để rsmt lần nữa k phải đơn giản ( vì cày MT ngoài MV ra sẽ k có map nào cày được yên ổn )
    giờ người ta có tiền người ta bỏ tiền ra để mua cái vị trị và chỗ đứng trong game tại sao lại fixx
    còn những acc đang 800 MT người ta k thích rsmt mà người ta cứ mua MT cho đến 9300 tỷ MT người ta mới rs là quyền mỗi người
    cớ sao lại phải fixx như vậy có tiền để nạp vào game mua MT cũng k thể được
    mong @fantasymc xem xét vụ này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi