Góp ý Vấn đề Rồng Thiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutran89, 3/5/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đã nhận ngu rồi,mà vẫn ẳng :)) k hiểu mày thuộc thể loại nào luôn,gia môn nhà mày chắc bất hạnh lắm =))

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Gia môn nhà tôi vẫn hạnh phúc lắm, đâu như gia đình bạn, sinh bạn ra chắc gia đình bạn cũng hạnh phúc lắm, nhưng theo thời gian thì bạn xử sự là ng rất là khôn, khôn hết cà phần súc vật ;)). Chửi ng khác ngu , cho thấy là dòng họ nhà bạn cũng dc thơm lây cái khôn của bạn ;))

3. Dù đúng là có nhiều acc cắm rác ở các map RT thật nhưng xác suất RT rơi vào các bãi đó không quá nhiều. Nếu biết cách vẫn săn được, mình cũng đi săn nhưng trung bình ngày chỉ được 1-2 con hiếm khi hơn.
    Cái gì cũng nên tìm hiểu từ từ, cho dù Fan có đưa từ L0-L7 thì cũng khẳng định rằng chỉ tầm vài tuần thì mấy mọt cũng moi ra khe hở quy luật này nọ thôi.

tocbacvjp thích bài này.
  4. Bạn có nhiêif tiền nên sắm một cái acc khủng lên ks nhện, kundun ......vui hơn nhiều săn mấy con rồng ghe. Săn xong được mấy cái box bõ gì.
    Tôi mà nhiều tiền như bạn làm cái acc lên arena chọc cho bọn cày mt kêu oai oái là vui nhất. Chỉ tiếc là mình nghèo.....:D

ChanHungtocbacvjp đã thích.
  5. Thì gọi là góp ý mà ông,góp ý để game hay hơn.chứ có phải tôi có ý gì khác đâu? Mỗi n 1 cách chơi,đây là tôi đang nói thay cho đa số những người vào game để chơi vui.

Bianconeri thích bài này.
  6. Chán mấy thanh niên này,đọc k hiểu nội dung nhưng lại phán xét rất bừa :D

7. Thì mõm mày nhận mày ngu ? đã ngu rồi lại còn ngang? :)) đeo hiểu nổi mày thuộc dòng giống gì luôn ấy thằng MOD óc chó =)),làm MOD mà ngu như con vật,nói mãi vẫn k hiểu ra vấn đề

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khi tự nhận là bản thân nó khôn thì mãi éo thấy ngu của nó đâu bạn. Có chuyển về map nào thì dân cày rác nó cũng auto, riêng về lost thì lại quá dễ cho những acc cùi hơn có thể trụ dc. Nó ko chịu hiểu vấn đề xâu xa ở đây :))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ngày vứt mấy chục K bạc cơ mà , kêu acc cũng khủng lắm mà chỉ đi săn mỗi rt thôi, mà săn còn éo lại mấy thằng auto ở bãi ;)). Cay cú lập topic cứ tưởng thế là hay, tưởng là đóng góp tốt cho game, nhưng thực chất là bị mất bát cơm lên mới lên đây oẳng bạn à ;))

10. Thì bạn bảo chơi cho vui mà. Trong mu có rất nhiều cái vui. Săn mấy con rồng có gì mà vui đâu.
    Ví dụ săn kundun vui hơn nhiều. Nó khoẻ, đánh lâu mới chết, lại bị ks vừa săn vừa chọc người mới sướng.
    Săn con rồng 1 dame chết rồi đâu mà sướng, chưa kể phải chạy long nhong đi tìm.
    Hoặc làm cái acc lên arena chọc hội cày mt. Vui lắm

Bianconeritocbacvjp đã thích.
  11. Ý của bạn đấy cũng không hẳn thế. Nhưng Mu nhiều cái vui hơn. Quạn trọng là đầu tư acc khủng thì vui lắm.:D

12. Mỗi n thích 1 kiểu,tôi thì thích nhìn con rồng vàng nên vào game tới giờ chạy tìm cho vui,chứ cũng chả thiết tha gì để kiếm đc tý đồ .

13. Thế đợi Fan phản hồi vậy.

14. Chỉ đưa ý kiến,còn Fan làm hay ko đâu quan trọng lắm,chỉ ghét mấy thể loại vào cắn như kiểu đang đi phá nó vậy :))

15. muôn thích rv mà mỗi minh chạy ý là tự lâp 1 cái MU riêng mình mà train
    con game là của trung k ăn được thì để người # ăn
    bố cái loại k ăn được quai ra cắn như chó dại cắn người
    ns cái quai ra cắn luôn cắn *** t đi

tocbacvjp thích bài này.
  16. Sao loại mày ngu mà cứ nhảy vào cắn nhỉ =)) mày k thấy mày nói ngu như chó à???? Thế nào là cộng đồng gamer? Thế nào là nơi xây dựng góp ý? thế đjt mẹ mày game làm ra cho mọi người chơi chứ để mỗi bọn cày rác chơi?

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cay cú =)). Chúng nó cày rác đầy ra đấy Fan đã fix dc chưa ? Fix cái đấy cho thiết thực đi, ngồi fix cho mấy con rt về lost cho nhà bạn săn nhỉ ? Bạn là cái nồi j của adm mà đòi fix, fix fix cl âý :))

ChanHung thích bài này.
  18. Thế đjt con mẹ bạn? Tạo ra cái diễn đàn này để làm gì? Box góp ý để làm gì vậy? Sao bạn làm MOD mà bạn ngu như con vật thế mà vẫn cố ẳng? :)) bạn có thấy bạn ngu và rất ra vẻ ta đây k? Thân làm MOD cũng gọi là có tý đóng góp cho diễn đàn,mà bạn k thấy từ hqua tới giờ ở bài viết này,bạn toàn sủa những câu thối hơn cưt hả :)) thật sự mà nói bạn giống kiểu nghiệt súc ấy,nói mãi cũng k chịu hiểu vấn đề. Thân ái và dí *** vào mặt thằng MOD ngu như bạn =))

19. Vui nhất vẫn chọc hội cày mt ... vài xích mích nhỏ rồi cắn nhau chửi bới um sùm rồi xin xỏ làm hòa các kiểu

InCung thích bài này.
  20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thằng nào cay cú, sủa oẳng từ hum kia tới giờ thế, hợp lí thì éo ai ý kiến lại đâu, mà ý kiến khôn hết cả phần chó thế ;)) . Chung quy lại là éo săn dc lên cay cú, dần dần còn nhiều thằng cày rác nó cắm thêm acc, lúc đấy ngồi mà khóc, rồi lại kêu fix nha :))

ChanHung thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi