Thông báo Vấn đề party Tân Thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thanh bác fan đã ủng hộ anh em pt tân thủ. và 1m 1 team 5 acc

2. đã bao giờ bác gặp trường hợp người mới chơi vào nhóm ko.
    e gặp rất nhiều cứ pt max lv rs xong vào có người khác bảo chờ tý lát người kia mắc lv pt sau. và nhận được 1 câu là.
    *** ích kỉ vừa thôi. chán và nản lắm bác à

3. Thak anh fan đã thay đổi để tăng tỉ lệ tăng exp

4. bác Fan sửa điều 3 là hợp lý, làm tụi em hôm qua đua top 2 đỏ ko bằng 3 xanh, đua xong cảm thấy chán nãn T T

5. kiểu này phải kiếm MG ttd làm cave rồi
    Fan chơi thế này ác quá

6. phải mg ttd ngon mới tran được quái cậu ạmbaay giờ quái khoẻ lắm

7. thế nếu trong một máy log 2 acc có được tính ko??? toàn thấy nói 3 acc.

8. Vấn đề này tôi thấy cũng hơi buồn. Giành dụm mãi sắm được 3ttd ngon mất 150k bạc. Giờ lên s8 3ttd chỉ để cắm po. Thật đáng suy ngẫm!!!!!!

9. kinh nghiệm lên nhiều rồi đó

10. bac fan de tan thu pt kn tang it qua

11. cái này quá chính xác như vậy giờ phải đầu tư thêm 2 máy nữa . diện tích nhà có thể để được không nếu nhà ở thanh phố. và còn bố mẹ. vợ có cho không khi mà 1 máy đã khó chơi rồi

12. nhu the nya thj choi mu cahn lam a fan ak .a cho lai nhu ss6 nhu ngay truoc dj cay keo hay hon nhjeu

13. kn it qua .cay lv voi a e tan thu ko co poi lau qua muc

14. em thì thê nào cũng được có ảnh hưởng cả game cung như nhau mà

15. bác Fan điều chỉnh lại rồi bạn ơi PT cùng 1 máy vẫn đc tăng điểm thưởng như bt nhé @@

16. chơi game phải có sự cạnh tranh chứ

17. ng ta đi làm ví dụ chơi DK mà cắm thỳ hơi bất tiẹn đó bạn, cắm 1 acc kéo thỳ sợ ks, cắm nhiều thỳ bị chia kn, đâu phải lúc nào cũng có thời gian mà gọi người pt cho đủ team, mà đủ team chắc gì ng ta đã cắm lâu

18. fan ra quy định ntn là ko hợp li cho lắm , chẳng nhẽ những người đầu tư tiền bạc mua 1 con máy khủng lại = vs người mua máy cùi à

19. cuộc sống mà. lúc nào cũng cạnh tranh để sinh tồn. Ai ko chịu đc nhiệt sẽ bị đào thải

20. thế bạn cũng như người ta đi sẽ có bãi cho bạn ngay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi