Thắc mắc vấn đề ngắt kết nối

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dendono90, 6/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @fantasymc vào gải quyết tóp này http://diendan.gamethuvn.net/threads/bao-loi-nhan-vat-bi-ngat-ket-noi-sau-12h-dem.787225/ mà các tp khác anh em đã phản ánh từ rất nâu mà ko dc giải quyết.mà đây lại dc giải quyết ngay anh cho lời giải thích .các mod để top riêng ko lên gọp vào 1 chủ đề vì ko dc giải quyết anh cho 1 lời cho anh em cắm hoặc là ko lúc nào cũng bị kích dí vào đêm thuẻ hỏi muốn cho ae chơi hay nghỉ

gjahao thích bài này.
  2. Vẫn chưa đc ak
    Topic kia bác fan báo cáo đã sửa lỗi rồi mà +_+

3. đấy là tóp đấy dc gẩi quyết còn các tóp khác ko dc mới bức xúc mọi lần cứ tưởng fan chưa lần ra lỗi lên chưa fix dc nhưng thấy người ta dc fix mà mình ko dược lên chạnh lòng.trả hiểu bác ấy nghĩ gì

4. Lúc trưa lên K3 cung thấy F xEmdasaix cũng 2 em MG TTD đứng yên cho QUÁI PK TM. giờ chuyện lỗi games nhiều thật cậu.

5. up cho bác 1 phiếu

6. Kim Nguyễn

Kim Nguyễn Cư Dân

Thớt giống mình theo mình nghĩ thì tại cái sự kiện tân thủ những acc nào đã từng tham gia sau 12h đêm là rụng ngay. Ngay cả đến xóa nv phụ cũng vẫn báo là acc đang tham gia sk không thể xóa nv mặc dù đk có đúng 1 hôm.

7. cái này thiệt hại cho ae mà fan ko fix là sao thấy ức chế lắm.cứ diss cắm dêm là diss luôn

8. Kim Nguyễn

Kim Nguyễn Cư Dân

Vấn đề này là do các thớt tham gia sk tân thủ nhé chỉ cần dk 1 hôm thôi là cũng bị sau khi bảo trì web xong đến tầm 12h30 là bị hết tạm thời các thớt lưu ý nhé. Chắc Fan đang tìm cách

9. có thể do sk tt vì con soul mình cũng tham gia 2 hay 3 lần gì đó. con mg chưa đk lần nào thì k bị gì cả. chỉ bị mỗi em soul

10. [​IMG]
    lúc nào 00h13p cũng thế này đây

11. đã bị chuyển sang đây mấy bác mod này trả giải quyết dc gì ngoài việc chuyển chủ đề của ngườid tta đi

12. Kim Nguyễn

Kim Nguyễn Cư Dân

13. hôm qua e ngồi đợi đến 0h17p và đã tóm được.nhưng quen ko chụp ảnh.các bác cứ ngồi thử và cảm nhận nhé :))(:|

14.  
  15. cậu lấy link từ FB ý :)

16. Cái này người ta nói rõ là cắm 2 acc mà chỉ dis mối acc có nghĩa là ko phải mạng nhé
    Cũng cí nhiều bạn lập pic nói r mong fan vs BQT xem sét
    Up

17. các bác thử xem cách này có hiệu quả ko nhé. bbìn thường những acc chính các bác ttường cắm chuột ko chạy auto thi hay bị dis. acc phụ auto nhặt rác thì vẫn bình thường. hôm nay các bác thử để auto hết xem thế nào. hôm qua e để auto cả 2 acc thì sáng ra vẫn thấy ngon lành nhé.\:D/=D>.

18. cái này kiểm tra lại máy tính của mình hoặc mạng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi