Thắc mắc vấn đề ngắt kết nối

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dendono90, 6/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vậy tốt rồi , chúc mừng nhé :D

2. đã rất nhiều tốp kêu ca nhưng ko thấy anh @fantasymc vào nói hay giải quyết để yên lòng anh em
    acc bicuong
    nv ARatLaCh0j
    sdt dk 0982121959
    ngày nào cũng thế sau 24h là bị dis tình trạng diến ra nâu rùi và chưa có phương án giải quyết 1 lần nữa 1 người chơi như em cần được giải quyết lỗi và đòi hỏi quyền lợi khi bị diss mất thời gian cắm máy và bị mất tiền mua cashop nhưng cắm toàn bị diss.yêu cầu dược bồi thường cashop và sửa lỗi để dược chơi như bình thường

tuanc3 thích bài này.
  3. Bác ktra lại mạng xem chứ e chơi cả ngày có diss đâu chỉ thi thoảng ms bị thôi ma

4. tớ ko bao h phải dk lại ip, đôi khi mạng lag reset cái modem cả chục lần. vào Mu với QLAC tuốt. có khi ip nước ngoài nó khác :D

5. Tớ còn bị cắm > 2h là ngừng đánh đây này.

6. cứ thử theo cách của t ý trc khi cắm đi ngủ thì thoát hẳn ra vào lại r mới cắm

7. mấy ae nhờ mod gộp hết bài vào chugn 1 tp đi top này là top thứ 5 6 r thì phải

8. e cũng bị thế k động gì vào máy luôn lúc vào thấy 2 em cave đứng chơi

9. acc stylepro0o
    nv TungServer
    em bị nhiều lắm rồi

10. bạn vao game 5s thoat ra vao quan lí acc la nó tụ dang ki ip lai cho bạn

11. a cắm 1 đêm mất 2 em TM chán thật ko hiểu dạo này a fan làm gì.

12. ko pjair là 24h cắm mà 24h đêm ấy.cứ cắm đêm là sáng mai diis mất xác cay cứ

13. Tớ cắm MG đc khoảng 2h là dừng đánh ko biết tại sao! cũng ko bị dis chỉ die TM thôi hi hi

14. uh.rớ trả biết sao chỉ bị mỗi con nhân vật chính ức chế mua cashop đầy đủ cắm đi ngủ sáng mai ko thấy đâu ,ấy hôm thức trông thì cứ tầm 12h dêm là diss

15. rất nhiều trường hợp bị rồi chán

16. Minh bi suot nhung no tu kết noi lun. K out han ra. Dis tam 5s

17. cái đấy là do mạng còn đây nó đếm ngược và ra đi luôn chứ tự kết nối thì kêu gì

18. nãy bên top kia thấy fan vào xử lý cho 1 acc nên mình cứ post lên biết đâu lại được

19. sử lý cho ai.bạn cho cái link mình xem nào.ai cũng đều như nhau sai lại có chuyện làm cho người này mà bỏ người kia

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi