Thắc mắc Vấn đề Mancity05 xọc gió xuyên rào, và DK Rell tốc lực xuyên rào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mirinda2019, 27/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuẩn auto Pk rồi !
    Thường bọn auto Pk dù nhân vật chết rồi vẫn taget đc để đánh thêm
    Nên rất dễ nhận ra
    Tiếc là Fan ko nhận ra điều đó :D

2. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

hay thật người bị giết ko tố cáo, đằng này người đi làm phóng viên lại tố cáo hộ ( trong khi đó MU dạo này thì lag thôi rồi )
    vẫn thắc mắc suốt mấy ngày qua video đầu tiên DK ManCity05 chọc gió qua rào như thế mà ko bị xử lý gì cả
    video gốc bên máy ManCity05 cũng ko có để chứng minh vô tội. BQT ra luật mới mà ko thấy áp dụng gì là thế nào nhỉ

Em Về ĐiHoàng Việt đã thích.
  3. Ra tầm thù mà lại không cho dùng tầm thù chứng minh tôi cũng đến ạ @fantasymc làm ăn như quần què.
    Video man5 xuyên tường lại lấy toạ độ ra bao biện =))
    Hài vl
    Ở *** đâu nhân vật khác tố auto pk hộ 1 nhân vật khác trong khi cầm 2nv khác nhau nó nhìn nó đã khác nhau hoàn toàn

Em Về ĐiVD01032010 đã thích.
  4. Fan muốn đì LG cho mấy thằng New đc chơi Game cày cuốc tham gia sự kiện 1 tý thì bảo vs ae LG 1 tiếng. Ae LG nể mặt Fan cho mấy thằng đó đc chơi game ngay. Việc gì phải đì như thế. Mất khách lắm. :))

Em Về Đi thích bài này.
  5. khóc nữa đi các con ta.
    có bố mẹ tin chúng mày,ông bà tin chúng mày,cậu mợ tin chúng mày,thầy cô tin chúng mày nhưng có các Dượng là ko tin chúng mày thôi.:)
    mạnh mẽ lên.:)

6. nói đúng còn nói to

7. Thôi ae LG trước giờ có tiếng trên sv HN rồi ,làm trong sạch game trước đã rồi bắt bên kia cũng chưa muộn ai mà đì được mấy ông...

8. Tele ngu bị và chết để bóng lù lù ở đầu cổng mà vẫn cứ khóc mãi dc .đầu đất

9. to cáo zeu hộ bố cái lũ bại trận ko pk dc cứ đổ autu óc chó con suol ghẻ cư như bố đời, đã ngu lại còn hay sủa ko chịu tiến bộ , lai cong nịnh fan chúng nó có autu chinh tay lũ óc chó=))con mg KVT hack dame toàn 1chém. chúng nó mới nâng cấp dc autu ko xuyên rào mả mẹ lũ rr cái trò gì cũng nghĩ ra dc lũ vô dụng

10. làm ăn như quần què
    xuyên rào từ chính chủ không khóa , xuyên rào nhìn từ nhân vật khác khóa , mở tầm thù đặt tọa độ lúc lấy tầm thù ra chứng mình lại k đc chấp nhận

11. Nguyencong

Nguyencong Chiến Binh

1 tháng ít quá ít cũng phải 3 tháng mới đủ sức răn đe

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Do ManCity05 chọc gió qua rào chết và có toạ độ tương ứng.
    Còn trường hợp thể hiện trên video thì oánh qua rào và toạ độ PK chết không liên quan đến nhau, cách nhau tới 3s

Quy định chỉ ghi rõ là có video qua rào là khoá, không yêu cầu phải quay từ ai.

Nếu anh em thấy cần thiết phải thêm quy định phải quay từ video từ người bị hại, có thể vote để tôi thêm quy định, áp dụng từ thời điểm thông báo !

laobobem11Nguyencong đã thích.
  13. Toàn lup nùm đi tố nhau, hài v.l

14. làm cái kèo 1 năm và tố hộ bố mày cái này định dọa ai :-c

15. ad ngáo quay từ nhân vật khác làm sao mà đủ thuyết phục mỗi nhân vật nhìn hình ảnh nó khác nhau hoàn toàn

16. thằng đ á i ngồi lại oẳng à =))

17. nói thẳng ra toàn thằng mù màu, nhìn skil hoả khí rõ ràng mà ra dien đàn tố đâm gió, về đi chưa mắt m chúng m đi nhé.

18. theo mình nhớ auto pk chỉ xuyên được sk qua rào phi cả người qua chỉ có lag hình ảnh giống vụ GL Boss và LinhGL
    @fantasymc công tâm hơn trong khi khóa DK này auto pk là phải khóa nhưng khóa trường hợp này không hợp lý

19. Quy định Fan mới ra "Giết nhầm còn hơn bỏ sót"
    Lên LG chứng mình dc thì dc thả còn ko thì phải chịu thôi

20. Nguyencong

Nguyencong Chiến Binh

Thằng này auto mà bem acc clon k trượt phát lào đứng giữa đám còn pk trúng đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi