Thắc mắc Vấn đề Mancity05 xọc gió xuyên rào, và DK Rell tốc lực xuyên rào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mirinda2019, 27/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko chơi đc thì bán acc rồi cút

2. Thôi nghỉ thôi bạn

3. Phải nói là mấy thằng dùng auto sao nó không chết mẹ nó đi cho game nó yên ổn :))

4. Thằng ngu! Đấy là hoả khí:))

5. Rơi cái mả m ẹ nhà m thế hoá ra m lag à =))

6. vậy mang video con Dragon ra đối chấp

NoDayRoi thích bài này.
  7. Thế cái đjt con mẹ mày thằng mancity chọc gió xuyên rào sao k khóa.
    Từ bao giờ mà có cái chuyện chấp nhận video quay từ màn hình thứ 3 vậy.

8. Topic chửi nhau rồi

9. mày mù thì lấy mũi mà ngửi,hay do cay cú nên ko phân biệt đc chọc gió vs chọc hỏa khi

10. từ bao giờ thì chắc mày ko biết con sum này bị khóa nhỉ.

11. VitPro thích bài này.
  12. skil tốc lực mà các bạn đi so sánh với hỏa khí là biết mồm các bạn già đến đâu rồi

13. Chửi nhau khiếp quá anh em

14. chọc gió :)), mù phải ngửi chứ bạn ơi, cữ chửi cứ rủa đi mai con Rell còn lên 3 tháng cơ không phải 1 tháng đâu :))

Ducbui09 thích bài này.
  15. thế dmm có xuyên rào ko thằng ngu. 1thằng xuyên rào thì đổ do lag. 1thằng đứng ngoài lag quay thì đó là autu còn thằng pk trực tiếp ko kêu autu=)) thế hóa ra cá mè 2lứa à=))

16. ak cách làm của fan là thằng autu xuyên rào thì là lag. chính thằng autu xuyên rào lag đó là thằng thứ 3 đứng ngoài quay thì là autu mà thằng pk trực tiếp nó còn éo thấy autu đâu đây là kiểu tao thích tao khóa=))

17. Nhờ anh @fantasymc theo luật Dk Rell lên 3 tháng nhân vật này thuộc 2 G như anh đã chỉ định ạ.

18. Bách culi gào khỏe phết. Nhưng auto ít thôi em ạ. Còn con Zeus cứ auto ma chim đi rồi lên đây mà sủa. Tao có chửi Fan của mày đầu đây này. Vô học

19. mình vẫn thắc mắc sao bạn rell k tung clip mình quay lên k lag để Fan thả nhỉ. vì fan có quy định có video chứng mình lúc pk mà k tốc lực xuyên rào thì thả thôi mà. ae cãi nhau làm gì. góc quay rell như nào thì cứ đưa lên là xong thôi mà. đừng bảo fan dã nói đi là fai quay mà đây k quay là ối zoi ơi đó. k có video fong thân thì ca này khó

20. các em hôm qua auto con NgocDiep hơi nhieu đấy rồi xớm muộn các anh cũng sẽ đưa e nó lên PT thôi nhé a nhắc nhở trước ko sau lại bảo lag

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi