Góp ý vấn đề login 4 ac trên 1 pc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xcanglongx, 17/1/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a fan cùng ban quản trị giới hạn 4 ac trên 1 pc để làm gì vậy. khi mà các phần mềm máy ảo hỗ trợ log tẹt ga. tại sao ko để a e cắm vô tư đỡ cài phần mềm lách luật. dẫu biết là vẫn cắm đc nhiều ac trên một pc dựa vào phần mềm máy ảo. mà sao vẫn cấm cắm 4 ac trên 1 pc để làm gì vậy. mong các bác xem xét đã cấm là cấm tuyệt đối ko cắm quá 4 ac dưới mọi hình thức, còn cho cắm thì cắm tẹt ga đi ạ.

2. Tại sao lại cấm uống rượu bia không được lái xe để làm gì vậy. Khi mà cấm người ta vẫn uống tẹt ga. Vậy tại sao không để uống rượu bia vô tư đỡ phải bắt taxi/grap về nhà. Dẫu biết uống rượu rồi lái xe là mất an toàn giao thông. Mà sao vẫn uống rượu bia làm gì vậy? Mong Nhà nước xem xét cấm là cấm tuyệt đối, còn không cho uống tẹt ga đi ạ

3. Bạn hiểu vấn đề rồi chứ? Cầm là giải pháp để hạn chế.

4. giải thích hay VL

Bảo Vykhangphucbk đã thích.
  5. Đã là máy ảo thì cấm sao nổi mà cấm, ip nó khác. Cắm náy ảo ko có 35% nên ae cũng hạn chế cắm. Còn nếu cho 5 acc/1 thì ae lại tự kỷ hết 1 lũ ai chơi với ai nữa

6. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

theo như 1 số MU khác mình tést thì cấm log 4 acc trở lên, chỉ log được 3 acc, vào acc thứ 4 là khóa luôn IP :D phải pm mở :D
    cắm 4 acc là được rồi

7. a fan fix đc cắm máy ảo nhé bạn . Chẳng qua vẫn chưa muốn fix triệt để thôi,

Em Về Đi thích bài này.
  8. Fix tùy cách cắm máy ảo thôi, chứ máy ảo nó lấy sv bên Mỹ thì ip khác ko fix nổi

zaro1989 thích bài này.
  9. cứ cấm thôi, ko cấm thì loạn

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thích thì cho liệt dương IP luôn, nói chung Fan vẫn cho cày rác và tự đấu đá nhau.
    Autopk autotrain tạm thời chưa anti dc chứ ba cái loại máy ảo với IP thì phút mốt là đi cả dàn.

11. tránh trường hợp tự kỷ 1 mình đây mà

12. Cấm lái xe khi có nồng độ cồn. Chứ có phải cấm uống rượu bia đâu bác. Ý chủ tốp nói cấm cắm 4acc trên 1 pc. Nhưng do có máy ảo nên người ta cắm nhiều acc dc. Thì nay mở cửa cho ae họ cắm. Chứ mình máy cùi 4 acc giật đùng đùng 3 acc là đẹp

xcanglongx thích bài này.
  13. fan đang fix dần nhé ..

14. cắm sanboxie mới ko dc 35% còn máy ảo 35% đều
    bt cắm máy ảo cắm dc 50 acc tối đa mở cửa thì nó thành 200 acc à bác :(

15. đấy là ví dụ với cái seri của bác nào ngày trc log các map nhá

16. Mọi thứ đều đang rất ổn định nên k cần thay đổi gì nữa cả .Nếu cấm tuyệt đối giá zen và ngọc sẽ tăng cao và người chịu thiệt đầu tiên sẽ là bản thân bạn .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi