Thắc mắc vấn đề gửi lấy mã ưu tiên Fan nuốt bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hai6886, 21/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lần này là lần thứ 2: ac Time lấy MUT Fan nuốt luôn qua tổng đài 1 5 bạc ko thấy hồi âm MUT

LeQuyet987 thích bài này.
  2. Trước e cũng gửi ko được xong phải nhắn tin bằng SMS mới đc

3. Cũng như ý chủ top, mình có nhắn tuần trước khoảng 4 acc lấy mã ưu tiên khi bán acc cho người khác, nhưng kích mut đều mất bạc mà ko nhận đc mut, vậy phải dùng cách soạn cú pháp: vas s6 tkgame gửi 8085 mới nhắn mut.

Hai6886 thích bài này.
  4. đề nghị Fan vào đưa MU cho tôi. lần này là lần thứ 2 r.ma ko fai 1 lần mà từ mấy năm nay đến giờ lâu lâu nuốt bạc ae 1 lần làm thế sao chơi đc

5. cái này Fan vào lam vc giai? quyết cho ae ro~ ko thể để tình trạng này xảy ra như vậy đc.bi nhiêu lần r các c ơi

6. trc em cũng bị nhiều rồi, giờ ko muốn lấy MUT nữa :D

7. có gì nói nhẹ nhàng làm gì nói từ nuốt bạc to tát thế AE. có 5 bạc

8. Thôi có 5b ae căng thẳng quá. Tổng đài lấy mã ut nó tự động và phải thông qua 1 số di động nên đôi lúc bị lỗi là bt. Game này chủ yếu do con người, ít máy móc tham gia nên ko tránh khỏi lỗi. Mất vài lần đáng gì :D

9. 1 acc 5 bạc, như vậy, theo số liệu tổng hợp của chi cục thống kê gamemu sv hà nội: tuần thứ 3 tháng 10 có tổng 501 lần đổi sđt acc, suy ra 501x5 bạc = 2.505 bạc :))

10. Ố giờ mới biết có chi cục thống kê đấy =))
    Đợt rồi chắc số 4444 của Fan nghẽn quá nên Fan cho lấy mã ut qua đầu số mới rồi
    Nhìn chung 5b ko bõ, có ae bực vì mất time thôi, nhưng phải thông cảm cho a Fan, vì a ấy giờ già rồi :D

11. cái này đã bị nhiều năm nay rồi nhé.chứ ko phải mới chỉ là mấy lần nay đâu nhé.thông cảm cái gì. lấy bạc trắng trợn của những người chơi game còn bảo là thông với cảm ah

12. Cũng thỉnh thoảng bị như thế này nhưng vẫn vui vẻ không vấn đề gì.
    Con người còn có lúc *** dầm ỉ-a đùn, máy móc còn có lúc treo đơ, mạng internet còn có lúc lag giật nên mới có Thuyết Tương Đối.
    Đọc bài bạn mình ngứa Đí-t quá nên hãy đưa tên acc mình sẽ bắn cho 20b coi như cho miss thêm 2 lần nữa.
    Nói chung bạn thật là thanh niên vãi Lồ-n.

13. m ngon quá.m post lên toan bộ game ch ho bố toàn thể ae bi trừ bạc mỗi ng 5 bạc thôi thi cũng cmmnm r.m còn di ia? đây mà a?ng ha thă.ng` N.gu @*Bùi* .m ch đc cho bao nhiu ng có ac bi mất bạc nào con giai

14. Nhiều người mất nhưng Loại thanh niên vãi Lồ-n như bạn thì trần đời có một đăng bài post nên cho mình bạn là đủ rồi? có lấy ko?

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đăng kí telegram thì chả mất xu nào, nhanh gọn lẹ. Ko thì nt tới tổng đài 8085 mất có 1K VND

16. Tele giờ còn được có 10 số.
    Nhanh gọn nhẹ thì cứ Vas S6 mà gửi, còn không thì phải lắp sim trước khi MUT nó về.

P/s: VAS S6 mất có 500 đồng thôi, tương đương với 7 bạc.

Mantis247 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi