Chú ý Về vụ dupe Xzen lần 2 của diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 6/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng vừa mới đc thả tù

tk ngọc Huỳnh và các Mod đã giúp :">

2. vân ủng trùng sơn sơn ủng vân
    giang tâm như kính tịch vô trần

3. em chẳng hiểu gì hihihihihihii. mua xzen không ah 800 bạc 1k nhé ah:))

không bao giờ còn lần sau đảm bảo 100%, 1 lần quá đủ.

4. Chúc ku bạn dc thả về rừng nhé
    Tiếp tục tham gia mua bán xzen nữa không nhì . Chắc sợ vãi *** rồi còn gì
    Thế này là bạn biết tại sao mình ko mua 80k xzen ===1m ngay hôm thứ 6 rồi chứ :)):)):))

P/S : Ta bị 1 lần còn sợ vãi nên đề phong ai dè trúng phóc

5. ___________________________________________________________________________\
    Gửi đôi lời đến kubebmt:
    tôi không ngờ bị ông lừa, thật tình rất tức ông, nhưng mọi chuyện với tôi đã qua,
    hiện BQT đã cho ông 1 cơ hộ để nhận tồi và chỉ phải bồi thường không đáng kể, đã mất cơ hội mà được BQT cho thêm 1 lần thì tôi khuyên ông lên nghĩ lại và chịu đền bù cho QBT cũng như anh em mua XZEN của ông,
    còn về phần tôi, 200k tiền thẻ mobifone và VTC với tôi không cần nữa rồi, tôi cho ông 200k đó để mà đền bù cho ah em, nhưng lần sau làm gì hãy nghĩ hậu quẳ của nó nhé, đừng vì vài đồng tiền mà đánh mất danh dự và lòng tự trọng của mình. lấy được lòng tin của anh em thì rất khó nhưng đánh mất niềm tin của mọi người rất nhanh. tôi mong ông hiểu câu nói của tôi và tự biết lên làm gì lúc này.

6. bài mới ra tù tập leo núi đấy (NKTT_HCM)

7. nghiêm chỉnh bây giờ ai mà bán 80k xzen===1m, mà xzen đảm bảo hàng sạch 100% kể cả 160k xzen cũng xúc. mua về làm tóp xzen cho đẹp.

8. Càng ngày càng căng thẳng ! may mà mình ko mua zxen ! ko thì ăc ặc !

9. May mà mình không mua. ^^

10. Kutebmt =)), hèn gì bảo sao nó có n` xzen thế =))

11. Bán chắc h chẳng ai dám mua nữa , ai có xzen cho a vay cho đẹp acc nào =))

12. mrlinh

mrlinh Chiến Binh

Nộp phạt cho anhphong và acc: comatel:

a TTH xem xét giùm em nhé. thank

Nhầm cái trên post cả đoạn chát. em post lại ạ:

13. mình cũng nhở nó chuyển Xzen từ ních ChuaCoTen sang nick Thằng Hề thế là cũng đi toi :((:((

14. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

anhphong đã nộp phạt, quyết định thả block account game và nick diễn đàn của anhphong.

15. bác TTH ơi muấn làm thế nào để được thả nick diễn đàn vậy ních em là Thằng Hề em chỉ nhờ thằng kubebmt chuyển Xzen từ nick ChuaCoTen sang thôi

16. Ui may quá :) may mà k dính vào vụ này p^^

17. Vậy là số người bị block giờ chỉ còn 2 acc của moscow thôi nhỉ
    chúc mừng a Ngọc , Huỳnh , Hùng nhé :-<

18. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

đi mấy hôm về có cái topic hot quá. đọc từ đầu tới cuối rất hấp dẫn và li kì. chúc mọi việc sớm được giải quyết. Anh em mỗi người bình tĩnh một tí cho mọi chuyện nó nhẹ nhàng

19. Mong anh TTH xem sét nick diễn đàn của em là ™—ThăngHề—™ hôm em có nhờ kubebmt chuyển Xzen từ nick DD ChuaCoTen sang ™—ThăngHề—™
    vì ban này bảo biết cách chuyển vào nick có kí tự đặc biệt nên em nhờ vì ở cũng SV BV nên quen biết .còn em không biết đến dup Xzen hay cái gì đấy cả mong anh TTH xem sét

20. Công nhận bọn dupe xzen này cũng giỏi thật . Nhưng tham thì thâm thôi hehe
    mình mà như bọn nó mình dupe tầm 10k xzen la ngon rồi đây bọn nó tham quá chơi hẳn hơn 70k xzen
    Quả là bá đạo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi