Góp ý về việc đổi điểm đào ngọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 0978312390, 14/9/22.

1. Kính gửi BQT MUHN!
    Hiện tại BQT đã cho phép đổi điểm đào ngọc đối với các ae bận không có thời gian cuốc, tuy nhiên lại chỉ cho đổi vào giờ sự kiện diễn ra, cá nhân mình và nhiều ae rất thất bất tiện
    Nếu ae onl được vào thời gian đó thì có người sẽ chọn đi cuốc chứ không đổi, như vậy mất đi cái ý nghĩa của việc đổi điểm là giành cho các a em bận không đào được hoặc không có time!
    Ngoài ra những ae đi làm ca kíp buổi tối sẽ không tiếp cận được.
    Hy vọng BQT có thể cân nhắc cho phép đổi 24/7 hoặc thêm khung giờ buổi sáng hoặc chiều.
    Thay vì chỉ đổi và đào vào lúc diễn ra sự kiện, ta cho phép đổi 24/24, còn muốn đào để được nhiều hơn thì phải đúng giờ sự kiện!
    Xin cảm ơn!

2. hợp lý

Nhân viên Thuế thích bài này.
  3. Quá hợp Ní

4. Mình cũng vậy. Mình toàn đi làm ka đêm và ra online. Lượt lúc nào cũng max 100 nhưng ko có cách nào đổi đc. Chỉ có ngày cuối tuần mới đổi đc thôi. Thật là bất tiện. Hy vọng BQT mở thêm khung giờ buổi sáng trong thời gian sớm nhất

5. đúng rồi,chỉ cho đổi vào giờ đào ngọc là không hợp lý

6. Hay úp choae

7. Cho đổi trên Quản lí account là tiện nhất, đổi lúc nào cũng đc

Creation thích bài này.
  8. Tiện thớt kiến nghị luôn admin, săn con boss Medusa nên loại bỏ đá tạo hoá (Tức Đá Gia Cường) trong phần thưởng.
    Tốn 10 điểm boss mà ra đồ thường được 1 2 socket, 3 socket thì không có luck, với đá gia cường vào làm gì cho rác..
    Trong khi con đó khoẻ vãi cả ra ..

9. Hợp lý ạ, cứ phải đúng giờ mới đổi đc quá bất tiện

10. up, quá chuẩn luôn

11. Cho giống đổi điểm săn boss đổi lúc nào cũng đc là hợp lý :V

12. Mình cũng có ý này

13. @fantasymc mong QBT lắng nghe ý kiến cư dân anh ạ :D

14. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Rất đồng ý với ý kiến của Explore. Nhiều khi đủ 100 lượt đào ngọc mà giờ đổi lượt đào trùng với nhiều sự kiện khác thành ra quên. @fantasymc anh nên cho đổi lượt đào ngọc như đổi lượt săn boss, lúc nào cũng có thể đổi còn muốn đào nhiều hơn thì có khung giờ

15. hehe tin vui!! Ad của chúng ta rất lắng nghe ý kiến ae! và bảo trì đợt này 23/9 đã cho phép đổi điểm đào ngọc 24/24 :D ae khỏi lo rồi
    Thêm cả tính năng mua bùa trùng ip hay quá cho ae 1 máy tha hồ cắm :)))