Thông báo Về vấn đề tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Hiện tại MUHN có 2 dạng tân thủ:
    1. Tân thủ đỏ : reset <150 lần
    2. Tân thủ xanh: reset từ 150 đến 300 lần

Ưu đãi của tân thủ
    _ Sử dụng phòng số 7 dành riêng cho tân thủ
    _ Được tăng exp khi party (bao gồm cả exp level và exp Master)
    _ Tham gia sự kiện tân thủ hàng tháng.

Hạn chế của tân thủ :
    _ Bị hạn chế level Master tối đa theo số lần reset. Bạn muốn cày thêm MT sẽ phải tiếp tục reset.
    Ví dụ bạn rs 100 lần, vậy chỉ có thể cày đến 100 level Master, cày thêm sẽ không tăng exp.
    Việc hạn chế này đã được quyết định, chúng tôi rất mong các bạn cố gắng làm quen.

Last edited: 31/8/14
  2. Một quyết định rất sáng suốt.

3. bác FAN nên cho giới hạn skill của ttd = tổng số poin của nv đó. nghe có vẻ hay hơn.đỡ thiệt thòi cho ae ttd max dư. rs thấp

4. tổng số poit...60k =60 cái ak :)),thế càng k hợp lý

5. Chính sách của Fan đã rõ rồi mà, muốn không bị thiệt thòi thì cày rs lên.

6. sao ko nghĩ đến 60k. đc 240skill. ;)) . mà chỉ đc nghĩ đến 60 cái thế. ;))
    thiệt thòi thì cũng chỉ có Mem chịu. chứ ai chịu nữa ^:)^^:)^

7. em mua skill trên chợ ảo có được cộng thêm exp khi đã bị giới hạn ko ạ?

8. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Thế bác fan fix sv7 quoái yếu đi 1 chút cho e a ttd cày ^^

9. Fan đả tối đa x% exp cho tân thủ rồi bây giờ pt tân thủ rất sướng

10. cả nhà có mỗi cái SK thì hạn chế...vậy thì cần gì TTD...fan xem lại chứ...thế này nản

11. Mấy ông tân thủ khôn thế, tân thủ đã được ex tăng cao lại đòi cày max skill, nếu muốn cày max skill như hàng rs cao thì cũng được thôi, bảo Fan fix lại tỷ lệ tăng ex của tân thủ như các hàng rs cao ấy. Được cái nọ thì mất cái kia chứ.

12. có con ttd dc 390 sk để cày kéo h train kiểu gì đây. qua sv7 cũng k có exp
    t thấy có fix gì đâu nhóm pt 2 ttd + 1 ttx + 2 đen thế mà exp pt dc có 100% là thế nào nhỉ

13. em nghĩ cho ttd giới hạn ở 400 skill còn muốn tăng 800 skill thì phải cầy thêm rs từ 800 trở lên đc ko a fan như thế em nghĩ cũng ko thể ks nổi những chả khủng vì giờ skill nó là 800 mà anh.em góp ý kiến nhỏ.để cho ttd cũng có thể sang các sv khác .chứ chỉ ở sv7 đễ tự kỉ lắm a ạ và còn để các bạn ý cày đc 400 skill để còn đổi poi dư nữa anh .chứ để 800 skill thì bao giờ các bạn ấy mới đổi poi dư đc anh.cày 800 lần rồi cầy 800 skill rồi mới đổi poi dư thì em sợ các bạn mới bỏ hết anh ạ .mu của mình càng đông càng vui mà anh

Last edited: 29/8/14
    DungVersac1 thích bài này.
  14. về phần cày kill anh fan fixx kn cao lên tí cày 800kill có mà vỡ mật tăng thêm máp cho ae cày kill và cắm kill

15. bạn khôn vai nồi ! bạn cày bên SS6 co Pion du vậy TTD chua co thi làm sao khi sang ss8 !

16. minh muon giam zen khi giữ sk ! ko ae ttd dang co Sk vỡ mạt vi giữ nó mất

17. hixx vừa vào đầu dd đọc đoạn VẤN ĐỀ TÂN THỦ đã mừng mừng . đến khi vào top đọc lại thấy nản pac fan chỉ nhắc lại VỊ TRÍ thật sự của ttd

18. xl.. ko phải mình tôi có ttd có poin dư. mà rất nhiều ng có
    thế bạn nghĩ ss8 ttd chưa có poin dư sẽ cày đc poin dư chắc. bạn thông minh qá =))

19. - thưa fan. vậy ttd chưa co poi dư vậy giờ để cày đủ 20k pon dư, sẽ phải đổi p dư 40 lần x 4tỷ zen= 160 tỷ zen. như vậy ttd k có điều kiện thì làm sao mà cày được.

20. nếu muốn cày poin dư. bắt buộc phải là ttx trở lên. ttd thì ko cày nổi,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi