Góp ý Về vấn đề pass1 và pass2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TinhDoiDoiGian, 6/11/22.

1. @fantasymc xem lại dạo này có nhiều acc bị mò pass và có những trường hợp bị hack cả telegram(vấn đề trong telegram là chuyện riêng mình không nói đến)
    HIện tại vấn đề pass1-2 không thể có ký tự đặt biệt lý do tại sao?
    Pass1-2 là thường có những ký hiệu riêng biệt. 1 pass có ít nhất 6 ký tự trong đó có cả chữ hoa, số và trong chữ có thể thêm cả cả những ký hiệu riêng tùy người đặt pass. Như tôi thấy bây giờ đổi pass thì chỉ trong luân hồi bảng chữ cái. Kẻ gian chỉ lợi dụng cái này tìm lý lịch trên người thân hay ngày tháng sinh nhật, tên con cái, tên vợ thì sẽ ra pas của acc.
    Tôi thấy cái này nó quá thường, nên mong BQT để ae đặt pass như người ta muốn.
    Mong @fantasymc và BQT xem qua và xét lại
    Cám ơn nhiều!

YeuVoNgo, Thinhdl33MasterPie đã thích.
  2. vậy thì bạn đừng đặt theo lý lịch người thân nữa là được mà :))

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  3. T chơi bao nhiêu năm chẳng thấy đồ mất, acc mất, có lúc còn không buồn bảo hiểm đồ. Ở trọ HN gần về đến phòng, buồn ị còn cẩn thận khóa cổng, khóa càng xe, chốt trong mới yên tâm vào wc cởi quần ngồn vào bồn cầu :))

4. Trước đây mình từng bị, cũng khoảng 2 năm rồi, sau đó nghe lời fan mình đã xóa hết telegram, ultraview, teamview đang cài ở máy vi tính, các mật khẩu nên đặt ko theo ngày quen, ngày kỷ niệm, ko theo cú pháp gì, lâu lâu đổi mk khác, đến mình cũng ko nhớ, nếu để SĐT đăng ký của vợ, của bạn, của người thân... Thì nhớ dặn dò là chỉ có tao hỏi mã số gì mới cho, còn thằng khác thì next :D

5. Hack dc ông Quyết tha hồ đồ ngon. Lên đi anh em

LeQuyet987TinhDoiDoiGian đã thích.
  6. Đừng bào giờ cài telegram trên máy tính.
    Đừng bao giờ sử dụng phần mền hỗ trợ game không rõ dàng.
    Đừng có nhấn các file, ảnh đường link của các bạn chơi cùng game mà chưa đủ tin cậy.
    Đừng tai các hack game khác chơi trên máy tính có cắm MU
    Cài phần mền diệt virus, phần mền diệt trojan, khi có cảnh báo đừng cố tình bỏ qua.
    Thường xuyên dọc temp, zac cho máy tính và hạn chế cắm hộ vào web reset hộ và ngược lại (Vì hiên tại cái đăng ký IP của MU đang nằm ở 1 file temp nào đó gặp mấy ông biết tí mây mò sẽ tìm ra cái file chỉnh sửa add IP của máy bạn vào là có thể bay ngay các đồ không bảo hiểm)

Last edited: 7/11/22
    LeQuyet987TinhDoiDoiGian đã thích.
  7. Đã vào máy người khác rồi thì xin lỗi bạn cái gì cũng thể đổi được.
    Còn mình chỉ góp ý với vấn đề đặt pass thôi.

8. Đột nhập vao phông ngủ nhà nguời ta đề ngồi vào máy à.
    Ngồi vào máy nhà người ta rồi có biết pas vào win không.
    vào Win rồi có ma ưu tiên để mà huy bảo hiểm không
    .....

9. =))