Góp ý Về vấn đề auto trên các map lãnh thổ SVHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hanminhtien, 18/2/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Culi tiến lại ra đây khóc à truoc kia fan fixx kcc thì cũng sủa và khóc jo lại ra khóc ko zen ko dc autu=)) kiểu làm cu li làm cún thì phải khóc nhiều mới có sữa=))

MinhAnh84TienMocSung đã thích.
  2. Lăm nguời đang nhầm tưởng giữa cay cú và hả hê lắm :)) sự thật nó đã chứng minh thằng nào khôn và thằng nào ngu rồi ví dụ đơn giản chính LM BatTu đã chứng minh ai bất tài và ai có tài :) dăm ba những thanh niên cay cú đang cố tỏ ra mình cao thượng mình bố đời , thôi dài dòng làm gì top ý kiến gì thì up cho Fan xem chứ dăm ba cái thằng bất tài cũng chỉ đến thế thôi oẳng đổng và rồi động đến lợi ích là lại xún *** ra té :)) như kiểu anh anh em em rồi dăm ba cái ngu quay ra chửi mày tao ngay :v hay ví dụ vì vài cái K bạc cũng cho anh em thành thằng ngu ngay . Chấm hết !

3. TienMocSung

TienMocSung Hiệp Sĩ

Ae bình tĩnh uống cốc nc rùi chém gió tiếp nhá

MinhAnh84 thích bài này.
  4. thôi về canh con ngô ngà đi bố tiến m đang chén nó tét L đến nơi rồi m về VN lại nuôi hộ, bố có lỗi với mẹ m rồi nghĩa à bố ko muon co lỗi với m nữa đâu :))

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình biết chứ bạn :)), với hiện tại con Sum của Thịnh chưa = 1/3 daem của Snow nha bạn

6. Vấn đề này trước đây ae BatTu với Home cũng bị nhưng họ không quan tâm. Ae có thể không cầm zen PK họ cũng được mà.

7. L ồ n em thu của t hơi thâm rồi.nhớ chăm sóc cản thận nhé :))

8. thâm sao = L mẹ nguyễn khắc nghĩa, bố chén mẹ m từ năm 94 đẻ ra m 24 năm nay cơ ma, đợt đi sầm sơn 2 năm truoc gặp con ngô ngà bố lỡ chén nó mà giờ bố mới biet nó là bạn gái con nghĩa à, bố XL con rất nhiều =)

9. culi chiến què hẹn bọn anh 10 ngày xong lại 20 ngày mà hơn 1 tháng rồi ko lên cho các anh giải trí nhỉ, khóc lóc bị kcc PK rồi thấy các bố cc lại trốn, còn thằng uông văn thanh thì bán ác, liệu chiến què và cần chịu nổi bao lâu =))

10. rốt cuộc cũng vì mấy quả trứng thú , toàn mục đích cá nhân :)

tocbacvjpEm Về Đi đã thích.
  11. Tiến culi bố bảo ăn cỷt củng ăn à truoc khóc acc lắm mà mò cả fb chui jo lâp tôp khóc làm gì hay jo ko việc làm chủ ko cho cyt ăn=))

12. Tưởng triến què tật mỗi chân, để ý lại lâu nay hình như tật cả tay thì phải gõ chữ không nên hồn.
    Anh như triến lao m.ẹ xuống mương chết cho bố mẹ đỡ phải chăm vất vả thằng tật lại vô dụng.

13. Biết ngày xưa sinh ra mày mất dậy thế này thì bố đã đeo bao cao su vào hoặc bắn thẳng tinh trùng vào mồm mẹ mày rồi.hâhha.thôi k sao.dượng mày lấy mẹ mày về cho bố xơi xong giờ mày lại lấy vợ để bố xơi nốt thì xem
    Như mày cũng có tý gọi là hiếu thảo rồi :)))

14. bố đang chén mẹ nguyễn khắc nghĩa nè nghĩa ơi, bố thương con muốn gọi con về VN đỡ khổ mà nghe trừng con loạn luân quá, ngô ngà của con bố chén toét mẹ nó L rôi nguyễn khắc nghĩa ko về trông đi con =))

15. ngày xưa bố nó chén mẹ nó đúng ngày bố nó bị bệnh cảm cúm nên tinh ... nó hơi yếu đẻ ra thằng chiến nó hơi bị vấn đề đó mà, què chân giờ què tay sắp tới bị bọn t săn còn què cả mắt ấy chứ

16. Gấp đôi canxi để mọc sừng :)) có vợ mà để bố xơi lại còn tung hô con mày giống tao. Ngục như mày úp mặt vào đống *** mà chết đicon trai k lại làm nhục cái thằng dượng già nhà mày với cái họ bull cẩu lai cá trê nhà nó :v

17. TienMocSung

TienMocSung Hiệp Sĩ

Đề nghị ae k mang vk con ra xúc phạm nhau nhé
    Ma thag nghiade này đã có vk đâu :P

18. TienMocSung

TienMocSung Hiệp Sĩ

Tớ là Tiện Móc Súng chứ k phải Tiến Mọc Sùng nên mong ae đừng dịch nhầm nghĩa nhé
    Mới qua sever hà lội rất mong dc ae giúp đỡ ai có acc cùi cho tớ chơi cùng vs
    Hứa sẽ NGOAN

19. đúng rồi con bố là em trai của con mà nguyễn khắc nghĩa, con mù à ko thấy bố nói là 25 năm trước bố chén mẹ con lúc đi vào sầm sơn chơi à, 2 năm trước bố cũng vào đó gặp em ngô ngà bố lỡ chén nó 2 năm nay rồi nghĩa à, giờ bố mới phát hiện con bố đang nuôi là e trai của con đó, bố XL đã bỏ rơi con với chén bạn gại con, chắc do ngô ngà xa con L nó ngứa đi sầm sơn tắm găp bố chén luôn dưới nước phê cực =))

20. TienMocSung

TienMocSung Hiệp Sĩ

Xin hỏi bạn năm nay bạn bao nhiêu tuổi vậy ???
    25 năm trước tớ gia cát dự chym của bạn còn éo bit cả trật khấc hay gọi lịch sự là cắt bao quy đầu ấy thì ns j đòi chịch nên :)) khéo lúc ấy chỉ có bố mẹ bạn bit ịt nhau n là tn thôi :))
    Mad thấy giang hồ đồn thổi Tiến vs Bợm xưa yêu chung 1 cô gái tên THU ak ??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi