Thông báo Về phân bố và sức mạnh của quái SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chạy solo cho nhanh max cứ phải giữ chuột phải @@

2. em phân tích vấn đề thứ 2:
    _Bên TL là SV mới mở lên khi vào cuộc chơi họ chấp nhận tất cả ( vì TL đi từ con số 0 lên)
    _còn SS8 này là lên từ SS6 : nghĩa là khi up lên SS8 thì mọi người đã quen với SS6 rồi
    trên thực tế thì như sv MUHNSS8 hiện nay quái quá khoẻ so với SS6 nên các NV TTD và TTX ko dám cày cuốc skill nhiều như so với SS6 (còn SS8 xuất phát từ SS6(đây là cái nôi) )
    _Có đến 7 server nhưng chỉ có 2 SV Non PK ( 1 và 4) chưa kể SV4 là SV vip (như thói quen SS6)
    nên icarus (SV1 đã quá tải)
    _ 1 SS8 đi nên từ SS6 mà bh TTD chỉ cày skill nhờ chuyến Arena (2h 1lan) (mà đã là TTD thì giật BC DV SV4 thì kết quả vào đc là ko nhiều (trong TTD có 2 kiểu game thủ: 1 chơi lão làng(nhưng cũng chỉ 50/50 là giật dc vào), 2 người mới chơi MU(thì chắc vào BC DV là ko có rồi).
    Vậy rất mong bác Fan xem xem lại vấn đề quái khoẻ cho các mem TTD và TTX

KeBjn thích bài này.
  3. anh fan xem xét cho TTD thế nào chứ như bây giờ có cày thêm đc skin đâu.(bị giới hạn raset)

phucphuong thích bài này.
  4. từ SS6 lên SS8 đáng lẽ ra bác Fan phải để các Mem làm quen dần với Dao Diện mới đồ hoạ mới. phím End , Home, Z và các máp rồi hãng từ từ chỉnh sửa quái + độ khó hay v.v. gì thì hợp lý hơn .
    ai lại từ khó rồi chỉnh sửa dần xuống để các Mem chán nản ngay từ phút đầu tiên nhập cuộc thế này bao giờ
    "cũng như trong kinh doanh mới đầu mở hàng phải giảm giá câu khách đã rồi dần dần nâng lên"

5. Chúng ta có gì ?
    + Reset vài trăm lần, 20k dư, 20k point VC, 400 level Master
    + Đồ FULL mặc đầy người

Tôi thực sự vô cùng ngạc nhiên khi các bạn phàn nàn quá sức về vấn đề này. Tôi mong nhận được lời giải thích của các bạn , cần được các bạn thuyết phục để thực hiện điều chỉnh.

fan hãy vào game thử nhé
    suol cauchuong đồ ful hết, mắc đam dc 486k( to hơn trước) mà danh quái k1 5>7 đam mới đi ==> vô lí
    MUHN (ss8) # vs TL,TM,BV nhiều lên mới tồn tại đc lâu
    hy vọng fan đừng đưa dòng chữ này vào nhé
    "Những bạn nào cảm thấy chán, khó chịu, bực mình >>> tôi cầu xin các bạn hãy nghỉ game một thời gian và quay lại khi thích hợp, đừng chửi bới lôi kéo người khác gây mất trật tự, phá hỏng sự đoàn kết vốn có của MUHN "

BoyZone9xphucphuong đã thích.
  6. Thích nhất câu MUHN # với TL,TM,BV nhiều lên mới tồn tại được lâu của bạn 1000000 like :)

cauchuong thích bài này.
  7. Mà phòng thì theo e..những người rs cao dĩ nhiên điểm poi cao hơn rất nhiều...vậy quái khoẻ như vậy thì nhưng người ttd mới vô có vài k poi..quái đập vài phát đi ngủ luôn..đã thế ex pt của ttd thì ko dc nhiều..

8. Suol WESTLIFE mình dame cứ 1m2 đều đều quái rakion vuclan chưa kip ra đã chết
    Ko ngơ bản ss8 này Fan đã fixx cho suol ( thời hoàng kim đã đến với suol )
    Ko biết các bạn + skill suol kiêu j ma yếu thế

kelangdu9z thích bài này.
  9. chuẩn cơm mẹ nấu . qua kẹp train vs 1 soul TTX chắc rs 200 lần ở k3 thôi mà dame 3 cái quái die rồi. soul đó chỉ cầm gậy TM , w3 mặc SH đeo TM từ sáng tới tối . có chết đâu :))

10. soul ttx 3 max cầm TM w3 dame chắc dc 600k

11. cho tôi xin 500 zen tiền ảnh đi bn

12. thủ suol so với quái bạn nói đúng TM lâu chết dame to thì vẫn thế

13. Chẳng hiểu sao mà admin lại nói quái vẫn bthuong như ss6 nhỉ? Quái ss8 mạnh hơn hẳn. Trước dame 1-2 phát là chết. Bây giờ có khi 5-6 phát mới chết .

14. mình cũng nghĩ như bạn, tự nhiên thay đổi đột ngột quá làm ae khó tiếp cận

15. adm nói lên AE góp ý rồi fixx vậy coa bao nhiêu ae gó ý sức mạnh của quái rồi mà sao không fixx

16. ạ cho hoi cah + sk cho ef nhj?

17. đi đâu cũng bị pk

18. H thì cũng quen ss8 nhưng vẫn mong anh fan sửa lại vũ khí 1 tay chứ h Long giáo ko cầm đc khiên thì phế quá bỏ cả đống tiền mua long giáo ngon với khiên h ko sài đc

19. Mình thấy bản này chỉ cần fix cái vấn đề cầm vũ khí 1 tay, quái Acheron bớt trâu đi 1 tí (MG tăng max ene mà đánh được có 14k quá nhọ).
    Còn lại thì cũng khá là ok rồi :)

20. acheron thì tôi ko cần chỉnh nếu có sách dame sẽ tăng lên 70% nữa chỉ yêu cầu mỗi về cái vũ khí 1 tay và 2 tay trơ lại như ss6

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi