Thông báo Về phân bố và sức mạnh của quái SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fan đang gjoi hạn time choi,ai cũng vậy cả thôi bạn à

2. Chỉ mong Fan chỉnh lại quái đông và exp nhanh như bên ss6 thôi :)
    như vậy là thỏa mãn ae

3. đang cày nhu ss6 nhanh,sang ss8 fan fix quai khoẻ exp thấp cày lâu ae chua thich nghi kịp

4. theo mình như ss6 là hợp lí
    vì A E còn công việc ngoài đời chứ đâu phải cả ngày chỉ ngồi cầy game !!

5. ukm,thi mình cũng đồng tình voi ý kiến của bạn,ko phải ai cũng rảnh để mà ngồi dán mat vào cái màn hình đc bạn nhỉ :D

6. bạn lại ko chịu đọc kỹ rồi =)) mình viết cmt này vào hôm thứ 3 lúc 20h21 thì phải, còn top vũ khí của bác FAN mới lập hôm qua thôi, bạn thử xem lúc ấy mình biết viết vào đâu :-"

7. ko để ý cái time :D

8. Từt từ . ae sẽ dc Fan chiều :P

9. lỗi gì và lỗi như thế nào ??? chú cứ nói chung như thế thì cứ ngồi đấy ma gào đi nhé

10. bên ss8 toàn rs cao so sánh với bên TL.
    ma chơi cứ phải q.tâm đến dame dc bao nhiêu là thế quái nào nhỉ?như kiểu để sướng con mắt thôi ý.
    quái càng khoẻ thì độ cạnh tranh + muốn đc pt càng cao.

11. Hôm nay cày 1 lần RS cho F Tm +6 1cs phong từ 11h30 đên giờ 1h30 chưa max chả hiểu là như thế nào

12. theo mình do TL là sever mới fix dame ngay từ lúc mới chới nên sẽ ko bị sock như bên SS6 chuyển lên . và giờ TTD ss8 muốn đua để sánh kịp những men cũ thi theo AD đua thế nào khi máp quái hiện giờ quá khủng trong khi ss6 thi còn có cơ hội ! minh nghĩ nên fix lại quái và exp để ae ttd còn có cảm giác cày quốc . hết ý kiến

13. end 2 lần mà là f8 hả bạn ! vào xem lại nhé giờ mất f8 rồi ! 2end là F8 + F9

14. Lên arena nhé..... Cắm xuyên đem luôn

15. làm ji ai giám cày kill có bãi đâu mà cày ko pt chúng no 1 cái la 1mzen=)). KS cũng 1m zen:D

16. Ko phải nói là phàn nàn chứ... SS8 thay đổi quá nhiều so với SS6

- Quái khủng, thủ cao và nhiều máu hơn rõ rệt SS6

- Exp bị fix rõ ràng.. trước pt 2 TTD CS 40% cắm k3 cũng khoảng 9 - 12tr Exp.. giờ thì quái đã mạnh hơn lâu chết hơn mà Exp từ 6 - 9tr @@...Hệ thông BOSS theo thuộc tính thì ko nói.. nhưng đây là cày lv.. quái đã khủng rồi mà bác FAN để thế này thì khó mà chấp nhận đc.. xem cái TOP RS ngày hôm qua cao nhất có 41 lần.. haizzz

- Map chung như Arena lại ko đc PK... cái này rất ức chế nhiều ng`... theo Xã Hội thì thằng nào mạnh thằng đó thắng... đằng này lại cấm PK... lên cái bãi Arena của G khoảng hơn chục mạng thì cày kéo nỗi gì nữa @@

phucphuong thích bài này.

17. :-ss

18. vấn đề tớ lại muốn cho theo Sau giống F8 cũ thì bạn làm thế nào :)

19. Ấn End, chạy chuột khó + cần ra trưởng ngay thì End tự động tắt PK rất khó chịu

Nhân vật chết, không thể gõ chat...

_[OnlyLove]_ thích bài này.
  20. đag đóng góp ý kiến... đây mới là train cày lv thôi.. chưa nói đến PK.. A mày nghĩ nâng lên SS8 chỉ thay skill.. giao diện.. tính năng mới như Pet Muun.. còn lại bãi quái train vẫn như SS6.. Ai dè quay phát 150 độ.. sắp thành 180 độ rồi @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi