Thông báo Về phân bố và sức mạnh của quái SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Hiện tôi thấy nhiều bạn thắc mắc rằng quái quá mạnh, không có spot quái, cày mãi không max level.
    1. Cần loại trừ boss và quái ở Archeron là phải có sách thuộc tính cầm theo, nếu không sẽ bị giảm 70% sát thương
    2. Tôi rất lấy làm ngạc nhiên vì cùng bản SS8, phân bố và sức mạnh của quái như nhau, trong khi các thành viên chơi bên Thần Long chiến đấu rất ngon lành. Hãy thử so sánh :

Bên Thần Long có gì ?
    + Người mạnh nhất bên TL chỉ mới reset có 110 lần, họ không có point VC, không có point dư, Master skill cũng chỉ tầm 50 level, điểm MT phải cộng theo yêu cầu point kiểu mới
    + Đồ đạc của họ cũng chỉ là đồ hoàn hảo 2 dòng, level 13
    + Trong ngày đua TOP, người nhanh nhất có thể MAX trong vòng 20 phút

Chúng ta có gì ?
    + Reset vài trăm lần, 20k dư, 20k point VC, 400 level Master
    + Đồ FULL mặc đầy người

Tôi thực sự vô cùng ngạc nhiên khi các bạn phàn nàn quá sức về vấn đề này. Tôi mong nhận được lời giải thích của các bạn , cần được các bạn thuyết phục để thực hiện điều chỉnh.

Lưu ý: Nghiêm cấm chát nhảm, cmt vi phạm quy định 4r bị banned đừng hỏi.

Last edited by a moderator: 26/8/14
  2. a ơi thật sự quá nhiều lỗi a xem thế nào khắc phục càng nhanh càng tốt cho AE

3. tôi chỉ mong amin fix để arena pk được như xưa nếu không sẽ mất đi tính cạnh tranh rất nhiều của game

4. bạn muốn PK trên AREna ư..........hãy vào ghé vào đây
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/arena.718228/

5. nếu ko cày các map khủng như trước vì giờ các map vip đều pk được thì thực sự là quá lâu để a e cắm chuột ở các map thường bác Fan ak.với tình hình này ko biết đến bao giờ a e cắm chuột cày skil mới lên dc 800skill nữa.

6. Anh Fan ơi, đã cài tự động nhặt zen mà sao không thấy nhân vật nhạt nhỉ ? :">

7. Ở Raklion quái giờ ít kinh nghiệm hơn lúc chiều anh à.

8. trót mua cái tầm ma, giờ ko cầm đc thêm 1 kiếm nữa :( từ giờ ko đc cầm 2 vũ khí mà ít nhất có 1 vk 1 tay ah bác FAN :(

knc2010 thích bài này.
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Các bạn cứ kiếm full pt, rồi TM+6, bùa tăng exp xem có nhanh rs ko ;))

10. zenyhero

zenyhero Guest

kanturu_ruin 2 đang là địa điểm lý tưởng để cày LV

knc2010 thích bài này.
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Rakion bãi đầu mới là ngon ;))

12. Bác FAN cho em hỏi tý sách thuộc tính thì săn ở đâu ạ....

13. chỉ thắc mắc là sách thuộc tính đánh mãi chưa thấy rơi ra thôi a ơi, còn mọi cái thấy cũng ổn

14. [​IMG]
    Sách Ma Thuật Muren
    [​IMG] acc bán: sir0cc0
    Giá: 500 bạc
    cái sách này nó là cái gì ấy nhỉ các bác

15. Đúng r em thấy bên thần long yếu còn chiến đấu ac hơn bên này =))
    Có điều bên ấy tm rẻ lắm
    Anh xem điều chỉnh chi phí chuôc tm cho ae
    Chứ bên này ttd cày mà ko có đồ full cày kanturu ruin2 chỉ 2 lần rs là chết tm

truongcongquang thích bài này.
  16. nhưng mUHN cung cần phải thu hút các tân thủ mới tham gia chứ nếu quái khoẻ như thế
    thì những tân thủ tham gia cũng nản,như em dl 138 k poin cày còn khó nói đâu nhưng người
    mới chơi 1,2 k poin chả nhẽ muhn chỉ toàn dành cho hàng khủng thôi ư
    đến khi các hàng khủng chán rồi thì lấy đâu có người mới bù vào.
    game phát triển được hay không là phải do có nguồn nhân lực mới bổ xung chứ,
    đây là góp ý của e mong anh xem xét

17. thứ nhất em thấy giao diện nó cứ mờ mờ ảo ảo như nào ấy, không chân thực như ss6, thứ 2 quái quá mạnh, con soul 410rs của e lên k1 mà bị nó bem nhẹ cái nằm, thứ ba bị pk mất 1m, cày 1 tý trên người không còn tý zen nào, làm sao move? thứ tư bảng skill thì nhiều mà 1 skil cộng thì cần 2 3 điểm, cộng được vài ô thì hết toi skill. Hiện tại thì mới thấy ngần đó vấn đề, nhưng chủ yếu là nhìn giao diện nó ảo ảo với bị pk kinh quá nên gây ra chán nản :(

18. Đeo TM toàn bị bem tm anh ơi . Cho sv nonpk đi A . Qay đi qay lại chết con tm luôn .

19. Mình cấm auto thì đúng 4 tiếng là bị dis, có ai giống mình không vậy.

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chỉnh phạm vi đánh quái về 6 thôi đừng cho lên 8 sẽ hạn chế bị dis

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi