Thông báo Về những tin đồn gần đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ViperMUHN, 15/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

- Chúng tôi mong các bạn hãy cẩn thận và không hùa theo những tin đồn gây thất thiệt, MUVQ đang thu hút rất nhiều thành viên của các MU nên dẫn đến việc cạnh tranh không lành mạnh, tung tin đồn thất thiệt nhằm hạ uy tín Gamethuvn.
    - Ví dụ: Về vấn về bug zen, họ có thể bỏ tiền ra mua zen rồi mua giá cao một số ngọc khiến thành viên tưởng giá zen giảm, lúc đó họ tung tin họ có thể mua bất cứ số lượng nào, tuy nhiên chỉ là nói ai biết được họ có thể mua được bao nhiêu ? Chúng tôi đã kiểm tra những nhân vật này và block tất cả. Về vấn đề hack 1 hit, nhiều thành viên tố cáo mà tuyệt nhiên không có lấy một tên nhân vật, họ lấy ví dụ ở dungeon khi mà quái ở đây reset vài lần là đã 1 hit rồi, hơn nữa thời gian mở sự kiện dungeon có số lượng rất đông memb tham gia mà máy chủ dungeon chỉ hiển thị tối đa 50 nhân vật 1 khu vực, khi quá 50, nhân vật đó đánh quái mà các nhân vật khác không thấy họ, họ cũng không thấy nhân vật khác, dẫn đến tưởng lầm là autokill, giả sử có autokill hay onehit, chắc chắn các cao thủ săn boss họ đã lên tiếng và tố cáo rồi.
    - Chúng tôi mong các bạn cẩn thận và không nên nghe theo kiểu tin đồn thế này để tránh gây thiệt hại cho bản thân

Last edited: 15/9/15
  2. Mình cũng nghĩ thế này :)) Nếu mà nó đã Onehit được rồi thì nói thật là nó chẳng việc gì phải đi săn 3 cái đồng zen may mắn kiếm bạc khóa và cắm chuột ở Takan đâu ! Các bạn nên động não suy nghĩ chút ! Còn vấn đề zen thì cũng thấy hơi hoang mang cơ mà Vip đã trả lời thế này thì ae yên tâm mà chơi đê :))

3. chuẩn rùi bác Vipper. làm gì có auto one hít @@

coixuongkk thích bài này.
  4. bạn mới là người kém hiểu biết . quái dungeon onehit đã quá dễ

đây lại onehit quái icarrus . người ta chơi dk k mặc đồ k đánh đứng im quái chết :))
    đấy mới gọi là pro bên fpt sang vương quyền chơi. còn bạn chưa thấy người ta xài hack speed ở vq nữa đâu ,. tên nv BestGl

hoancon89anhvaemct đã thích.
  5. thôi chả nói nữa . nhớ vụ bên mu đất việt ngày xưa lại ớn. hoạ tại mồm . adi đà phật
    dù sao cũng cảm ơn admin đã khoác acc hack zen lại. tks admin

6. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Nhân vật BestGL reset 1 lần, mặc đồ shop, trên nhân vật có khoảng 30 viên bless đã bị block vì tung tin đồn bug zen. Bạn muốn tố cáo gì ở nhân vật này ?

KeyLCee thích bài này.
  7. Có cả mấy vụ này à :-ss Thế ngày trước bạn có biết vì sao Vip được làm admin không :v

8. nói ra lại mất lòng. cũng chả đc gì . thôi bỏ mọi việc gì cũng xong rồi
    @ViperMUHN cao thủ bên fpt đấy admin. cẩn thẩn nhá . cũng k phải hạng vừa đâu . người ta bán hơn chục k b rồi đó . riêng thiện đã mua 4kb :))

DominicPr0anhvaemct đã thích.
  9. 4k là 4 nghìn viên bles à coisuong :D

10. Từ từ rồi mọi việc sẽ dc giải quyết thôi b ạ :)) Đừng gây hoang mang cho ae nữa ! AFK đi ngủ :)) À có mấy cái acc char Reys cùi cắm bên 18 đừng có bem nữa nhé :)) Mất công tý lại phải dậy 0.o

11. 4 b :)) :)) :v :) :) thôi đi ngủ. coi như chưa nói gì nhé .

DominicPr0 thích bài này.
  12. ok coi như tôi chưa hỏi gì nhé ^_^ có chơi SV này quái đâu sang hóng hớt tí hihi :D

13. ok . hehe cung cắm ở sv 18 nhé
    đang k mất phút vip nên cắm tẹt đi. mai chắ admin fix lại
    hì hì chiều pk ôg sory nhá

anhvaemctDominicPr0 đã thích.
  14. Thiện mua có 400 thôi, mỗi bác mua 1 ít nữa cũng khoảng hơn 1k. Thử hỏi 1 nhân vật kiếm kiểu gì là 1 k B kể cả dân buôn mua hêt trong Mu cũng làm gì có nhiều đến thế. cc, Binh đoàn, Phù Thùy thuy, đào ngọc lấy đâu ra nhiều B thế.

15. không thể tin nổi đc sv kiếm đc nhiều b vậy

16. 1k bless chia cho hàng chục ngàn game thủ :)

17. cai do nguoi ta goi la thanh;))

18. Lên nhớ chẳng ai đi mua b gia 13.5 rôi đi bán lại 10k cả. 18sv( 3 phu thuy trang+ 1b tho ngoc + 1b rong + 1 b khac) x 12 +24b cc ~ 1300b . mà ông ý có mẹ hơn 1000 b đấy là chưa tính ông ấy có rất nhiều zen , s . đây là 2 thứ ông ấy nói rằng còn có nhiều hơn n rất nhiều.

19. nó chỉ có cái stt trên fb thế chứ bác đã thấy chưa. Từ xưa đến nay tố cáo ai, vấn đề gì cũng phải có tí ảnh :))

20. Cái việc hack speed mình nghi rồi, vì thấy có 1 DL ở Lost 7 sử dụng, chạy rất nhanh với 1 quãng đường dài, khi mình đứng im nhìn thì DL ấy lại "nhả ga", chạy chậm bình thường lại. Đừng nói là sv nhiều mem vì lúc ấy mình đi sâu vô trong nên ít người, nhưng rõ ràng là thế, chỉ là góp ý để @Viper fix lại, cho sv ổn định. Bao nhiêu tâm huyết, sức lực của BQT lại để những thành phần ấy phá thì uổng lắm.

hoancon89coixuongkk đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi