Về cấu hình máy chơi Season 10 - Re Post

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi thisibuon73, 18/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

2. em có 1 thắc mắc là cấu hình máy khá ổn : main h61 , chip i3 3220 , ram 4G , HDD cùi 160G... và car màn VGA 2G 128 NVIDIA GT640 liệu có cùi quá không mà e cắm 2 acc thì car kêu khá to... cắm acc thứ 3 bắt đầu có hiện tượng lỗi và cắm acc thứ 4 thì diss hết ra ngoài... mong bác tư vấn giúp với .

3. Con giga 730 2Gb D5 của e chơi 1 acc nó cũng hơi giật giật :D

4. mình chơi còn được có 2 acc mà quạt gió car kêu khá to... 3 acc thì lỗi... 4 acc thì diss hết ấy.

5. hay quạt bác khô, quạt e chạy êm ru. mỗi tội cái win nó bị sao chơi thỉnh thoảng nó giật phát xong lại mượt :D

6. không phải bạn à case mới đóng mới mà. VGA cũng mới toanh... mình nghĩ là VGA không đủ tải nên vào đây xin tư vấn.

7. thôi ae mình máy cùi chơi 1-2 acc thôi :D sau này có tiền chơi hàng khủng sau

8. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Bạn đem máy ra chỗ bảo hành bảo check lại VGA, có thể nó lỗi hoặc nó bị quá nhiệt (Do tản nhiệt hoặc kem tản)

9. h61 g2020 4gb ram gt430 quất 5 acc mini bình thường :D còn vẫn 2 acc full vs youtube diễn đàn :D

Last edited: 18/3/16
    Nhật Thăng thích bài này.
  10. tiện đây cho e hỏi luôn là VGA NDIVIA GT640 có đủ mạnh để chơi 3 đến 5 acc MU bản mini k a.

11. Mu bác để 16 bít hay 32 bít thế :)

12. 32 chứ bạn.full hẳn hoi mà.hình ảnh nét như sony kìa

cho xem hình ảnh gpuz con gt 640 đi.hàng tàu thì yếu thôi nhưng game online thì vẫn thoải mái

Last edited by a moderator: 19/3/16
  13. chắc hàng tàu thôi, chứ thông tin nó như thế mà yếu sinh lý lắm, 2 acc quạt kêu ầm ầm. 3 acc hiện tượng lỗi trắng trong game và font chữ, 4 acc thi diss hẳn xong hiện trang web cua ndivia.

14. sao để biết hàng tàu hay k bác, vga e mua có mỗi tem của giga vs tem của anhngoc

15. Gpuz xem thông số đó bạn

16. để e chụp bác xem hộ e nhé :)

[​IMG][/IMG] [​IMG]
    k biết vga này ngon k nữa, e vừa mua 1tr8 trước tết

Last edited by a moderator: 19/3/16
  17. con này ngon hơn con của mình rồi, con của mình có 650k thôi :D

18. con 640 bác mua cũ hay mới mà rẻ thế :D

19. Con của bạn chạy gpu gk208 ngon mà.
    640 cũ cũng có giá 650k đâu.630h cũng 800k cũ đó

20. mới mà. nhưng mà hàng 2G 128 thì là hàng cùi mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi