Thắc mắc Về Bó Tên Tranh Đấu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Windy92, 1/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dành dụm mãi mới mua được 1 BTTĐ +9 28op, 3 dòng cấp độ, 2%, 3% mà sao đeo lên dame không đổi so với ống cung tên shop, mà ống cung tên shop ghi là tăng 7% sát thương. Hoang mang quá, anh em giải thích giúp với chứ biết thế dùng ống tên shop cho rẻ.

2. chắc trang trí thôi bạn ^^

3. Thế thì buốt ruột quá, tưởng dame phải biến đổi, lựa mãi mua đc cái hẳn 3 dòng :D

4. Cái này mình tes nhiều r nhưng vẫn thấy có hiệu quả mà ae

5. Elf dame to sẵn r nên AE k cần full lấy mỗi 2 dòng 2% 20CD thôi

nghoandd thích bài này.
  6. Mình cũng ko có tiền mà mua full, hay là do mình còn ít point, chưa có MT nên chưa thấy sự thay đổi nhỉ, chứ thực sự vừa nãy test ko khác nhau tý nào giữa đồ shop với đồ ex, hic.

7. Có khi ít skill ít P nó thế tầm > 100k p skill tầm > 750 tes thấy dõ dàng lắm bác

Windy92 thích bài này.
  8. Tiện bro cho hỏi bó tên mộc quỷ thì có dùng cho Cung được không hay chỉ cho Nỏ thôi. Mình mới chơi Elf gà quá.

9. dòng dame bó tên làm gì có tác dụng , chỉ mấy dòng luck 10% hoi hp mana có tác dụng thôi bạn , trước mình test chán rồi

MisterSiroWindy92 đã thích.
  10. nó chẳng khác gì cái bo tên +7 ở shop cả chẳng qua chỉ bonus thêm mấy dòng luck 10 % hp mana

Windy92ngocquan14 đã thích.
  11. còn tùy nhiều vào point, skill nữa cụ ạ.
    ít point thì dame sẽ còn bé hơn bó tên shop.
    skill ít hoặc cộng sai cũng thế.
    tầm 90k point với 600sk trở lên mới thấy có nhiều sự khác biệt.
    vì dòng cấp độ của vũ khí khi ít point không rõ lắm đâu cụ ạ

12. ông bạn vao test đi rồi nói tôi tets con F 150 k point đấy :) , dòng dame chỉ là để loè mắt thôi haha

13. Bó tên đồ ex thì dùng cho 2 cả 2 bạn nhé.

14. Vãi *** rồi, thế bro test lúc ít point hay kha khá point, ít skill hay cũng nhiều skill rồi, tại mấy ae khác đang nói do ít point, ko có Skill nên thế.

15. Nghĩa là BTTĐ với Mộc QUỷ ex thì dùng cả 2, còn Mộc Quỷ socket thì chỉ cho nỏ à ae.

16. Để biết có dùng được cho cả 2 hay không. Bạn bỏ cung hoặc nỏ xuống rồi đặt bó tên lần lượt 2 vị trí kia xem có được không. Nếu được thì dùng được cho cả 2. Nếu chỉ được 1 bên thì dùng cho 1 loại vũ khí thôi. Lần trước mình có bó tên tranh đấu ex thì dùng được cho cả nỏ và cung

17. Tại mình ko có để thử, tại bó tên Mộc Quỷ ko dễ có, mua về lại ko đeo đc cho cung thì dở.

18. bạn tự test rồi thi bạn phải tự tin vào mình chứ , đi tin mấy ông chưa test bao giờ :|, mình test lúc đó là 300 skill dư 760 skill thường

Windy92 thích bài này.
  19. Tại con Elf cùi quá chưa skill, mới rs 200 lần nên muốn hỏi ae đi trước, mình vừa mua 2 cái 1 dòng là 1 cái cấp độ và 1 cái 2% test lại, vẫn y hệt nhau, đợi sau này mạnh lên tự test thêm vậy, cảm ơn anh em đã giúp đỡ.

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hiện tại là ít tác dụng, nhưng ss15 sẽ thấy khác biệt rõ rệt.

Windy92 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi