Thông báo Về bảng Master Skill (Cách điểm cộng điểm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo em thấy bảng skill mở rộng rà hay rồi. nhưng nên giữ nguyên 400skill để anh cân nhắc đưa ra có nhiều cách + điểm hơn và nên để cách + điểm như ss6 thì hơn . chứ 800skill thì cộng dc hết tất cả các cột quan trọng rồi với cả để cày max 800skill có quá nhiều vấn đề. vd như có nên cho mua skill khi đã max 400skill? đánh lo skill? và còn đổi point dư nữa. nếu cứ như thế thì chẳng mấy mà sẽ có nhiều người max point cả 4 cột

2. các con hàng rl k cho + dồn skill vs cả đánh lô k cho max quá lv 400, chứ k mua skill thì chẳng mấy mà max

3. Thực sự những thay đổi của fan. Co nhiều điểm k công bằng cho 1số ae. Từ vấn đề pt đến vấn đề ttd. Thật đáng suy ngẫm!!!!

4. ttd coi như hết đất sài rồi :)

5. anhlaphanduc

anhlaphanduc Cư Dân

Cho em hỏi tý là hiện tại em có 400 skin thì có thể đánh lô skin được không

6. Kinh nghiệm skill
    bây giờ bảng skill lên đến 800 mà kinh nghiệm p4 sao ít vậy, sắp tới anh fan có cải thiện không? Chứ di devin giờ có hơn 30k kinh nghiệm không như ngày trước

Last edited by a moderator: 31/8/14
  7. 1 năm sau nhanh thì bạn có 800sk

8. Fan xem CS huy hiệu master ko ăn dc 1 tuần nữa ak
    chỉ mua dc 1 ngày và 1h
    cái này khó cho a e nào đi làm 10 đến 13h mỗi ngày

9. đã tăng thêm tầm 30% exp rồi nhé

10. bạn nhầm nhé mình có 3 em ttd vẫn dùng bt chỉ có ttd cùi là vất đi thôi bạn nhé
    bác fan úp cho mg ttd vì hàng đó rất nhiều giờ chỉ có ttd víp mới cầy được còn ttd bình thường thì ko thể cầy kéo được.
    giờ skill chỉ được cầy lên tương ứng thì sẽ ko tăng dame được. mà những người muốn đổi point dư thì ko thể nào cây được nữa

11. Hôm qua mình test thử. đi 4 chuyến arena pt 4, pt5 cs 2 chuyến devin server 4, thần mã đầy đủ từ 319 không lên được 320 level master. Trước kia ss6 400 skill là khoảng 82 tỷ. giờ ss8 là 112 tỷ exp. Như vậy tốc độ lên exp quá lâu. lên được 800 skill cần 2302 tỷ exp. Mong Fan xem xét.

12. bạn thích cầy nhanh thì vào đây nhé và nếu thích thì làm như mình
    View attachment 34486 cứ từ từ rồi bác fan điều chình, muốn nhanh thì theo mình nhé. còn ko thì cứ tự câỳ đi
    soxo.JPG soxo2.JPG

13. đó là cách cầy skill nhanh nhất nhé bạn. cứ để từ từ rồi bác fan fix. cũng như vấn đề 1 máy 1 team

14. ShinigamiRyuk

ShinigamiRyuk Chiến Binh

Bác @fantasymc vào xem hộ em. Chứ nó vẫn báo cần 2 điểm này. E đâu có up được

15. Nhắc lại : Việc nâng cấp lên phiên bản SS8 thực sự rất phức tạp. Chúng tôi mong các bạn hãy bình tĩnh tối đa, rộng lượng hết sức khi có sự cố sai sót để cùng nhau tìm phương hướng giải quyết vấn đề . Vì vậy những bạn nào cảm thấy chán, khó chịu, bực mình >>> tôi cầu xin các bạn hãy nghỉ game một thời gian và quay lại khi thích hợp, đừng chửi bới lôi kéo người khác gây mất trật tự, phá hỏng sự đoàn kết vốn có của MUHN
    Fan đã nói vậy anh em cũng phải thông cảm chứ nhỉ mọi việc phải từ từ giải quyết không thẻ 1 sơm 1 chiều là song đc mà anh em phải hết sức thạt là bình tĩnh
    xin cảm ơn anh em đã ủng hộ

16. lần sau quote của adm đừng nói thẳng thế là phạm lỗi đó

17. bác FAN xem fixx lại e còn 3 điểm mah ứ + đc. Cứ fai cầy thêm 1 sk mới cộng đc

18. Ở đây bạn phải có sẵn 2 điểm thì mới được phép cộng, nhưng khi cộng chỉ bị trừ 1 điểm. Hôm qua mình vừa reset lại skill và đã cộng được đúng như AD giới thiệu rồi.

19. giadinhtoi

giadinhtoi Chiến Binh

sao sửa rồi mà dòng thứ 4 cộng vẫn yêu cầu 4điểm thế bác fan ơi....?

Các file đính kèm:

20. zerodn

zerodn Cư Dân

Cho hỏi tí cái skill này của MG học o đâu zậy ??

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi