Thông báo Về bảng Master Skill (Cách điểm cộng điểm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lựa trọn mà tăng
    Soul tăng thủ DL tăng công

2. uhm
    nếu anh fan để tu cot1 đên cột 7 là1kill thì 800 kill mới tăng mã kill quan trọng đươc:))

3. thôi trong thời gian này còn đang nhiều hạn chế. Rồi bác Fan sẽ fix lại cho ae lên phải hết sức bình tĩnh :))

4. 6-4=2 quá phức tạp. Cứ 1 là 1, 2 là 2 ae đỡ cái nhau.

5. Mong sao bác Fan sớm cải thiện để hoàn chỉnh là Ok

6. Fix như cũ thì còn dc chứ fix như bây giờ ttd thành phế vật...ko dc điểm sk nữa..cắm 1 h ăn hết sạch các loại..mà từ 1 đến 2 mất 1h...thôi đi ngủ cho an lành...

7. bác FAN fix cho mg ttd là ok: mg rs 130 có 289 skil giờ chỉ giới hạn 130 skill cày tiếp cứ báo bạn đã đạt được cấp độ cao nhất ^:)^

8. mg ttd của e 122 lần 400sk + được hết cả 400 ùi nhé bác chiến

9. sáng nay đã fix lại exp p4
    giảm đi tầm 20% exp
    Fan xem sắp 2/9
    cho 3 sever ko PK và x2 master + exp kinh nghiệm để a e cày rs trong 1+ 2/9
    sau đó phân bổ sever theo ý kiến để a e tiện tét lại bảng sk trước ngày 15/9
    thanks

10. sao e cong 400skjll ma dc co 87djen ntn thj chet ak â xem xet lạ xem ntn chu kieu nay ae bo game may ma ss6 trc dang chay ngon ma

11. sao bang skjll moi ntn ma sao e cong no mat nhjeu vat het 400skjll ma dc co 87 djem phu tro vay

12. haibang321

haibang321 Cư Dân

ai co bang sk mg của ss8 cho mình xin với

13. Anh Fan xem giúp em bảng skill Ef, em tăng 16 điểm vào ô tăng sức tấn công vật lý tối đa mà không thấy tăng % chút nào.

14. Của anh + hết được 289 skil nhưng mà đi train cứ báo là bạn đã đạt cấp độ cao nhất.
    Theo như a hiểu con mg a rs 130 lần chỉ luyện được 130 skil là max skil muốn luyện thêm thì phải rs thêm mà rs thêm thì mất tdd - bản ss8 up chắc như vậy. Nên mới pm lên đây cho FAN fix lại :)

15. đúng ùi đấy a. như vậy thì làm sao ttd được nữa chứ . giá mà bác FAN cứ để cho cày sk tẹt luôn thì ngon, đàng này bác đấy phân theo lần rs

16. BÁc FAN giusp e với @fantasymc cộng ntn rồi thì phải ls GameThuVN(08_29-12_19-0000).jpg

acc: sieugame88
    char: CaroIQueen

Last edited: 29/8/14
  17. thế này thì sv vắng bóng tdd rồi các con hàng 400 lần lên ngôi :)

18. mg em 400 sk ui, hjhj, chỉ là giờ không được tăng điểm sk nữa

19. 800 skill chắc lâu lắm nhỉ .. ngày trước 400 sk đã là cả 1 cơn ác mộng ..( cày kéo ốm tý thì nghỉ game - nhưng may quá trúng lô max sk luôn )

20. bác Fan cho em hỏi là có công thức tính số exp Master tương ứng vs Level ko ?
    Ví như bây giờ mà muốn max 800 lv thì cần bao nhiêu exp
    400 đã ~123 tỷ rồi

21. tăng vào DL thì thấy tăng dame trong khi vào elf thì k thấy tăng gì luôn @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi