Thông báo Về bảng Master Skill (Cách điểm cộng điểm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Sau lần bảo trì lúc 18h ngày 26/6 chúng tôi đã điều chỉnh lại điểm cộng Master như sau :

1. Master skill từ dòng 1 đến dòng 5 : mỗi lần cộng cần 1 point
    2. Master từ dòng 6 trở lên : mỗi dòng cần thêm 1 point
    3. Riêng bảng MT của RF : dòng thứ 5 cần 2 point
    4. 800 Skill ứng với 800 point KHÔNG thể cộng đủ tất cả các ô. Vì vậy bạn nên cân nhắc cộng những ô nào quan trọng và phù hợp với sở thích của bạn
    Lưu ý:
    _ Những bạn đã cộng Master có thể sử dụng trang Cộng lại Master Skill
    _ Có một số skill cực khủng sẽ cần số point nhiều hơn mà không phụ thuộc vị trí dòng như quy tắc trên. Bạn có thể tự tính như sau :
    + Trỏ chuột vào ô cần cộng, nếu thấy điểm yêu cầu từ 1-5 point : bạn chỉ cần 1 point
    + Nếu điểm yêu cầu từ 6 point trở lên : bạn trừ đi 4 là ra số point cần thiết để tăng 1 level cho ô đó

Nhắc lại : Việc nâng cấp lên phiên bản SS8 thực sự rất phức tạp. Chúng tôi mong các bạn hãy bình tĩnh tối đa, rộng lượng hết sức khi có sự cố sai sót để cùng nhau tìm phương hướng giải quyết vấn đề . Vì vậy những bạn nào cảm thấy chán, khó chịu, bực mình >>> tôi cầu xin các bạn hãy nghỉ game một thời gian và quay lại khi thích hợp, đừng chửi bới lôi kéo người khác gây mất trật tự, phá hỏng sự đoàn kết vốn có của MUHN

Ví dụ bảng Skil của DK :

Lưu ý: Nghiêm cấm chát nhảm, cmt vi phạm quy định 4r bị banned đừng hỏi.

Last edited: 27/8/14
  2. Như sau là như nào vậy bác admin, em không thấy hiển thị cái gì hết ngoài phần em QUOTE của bác?

3. A fan sửa kịp thời quá

4. mong a Fan xem sét cho TTD + hết skill mình có để AE còn cày cuốc, chứ thế này TTD vứt đi à ADMIN

GendBG, knc2010gjahao đã thích.
  5. Em không hiểu. Master từ dòng 1 đến dòng 5 là từ đoạn nào đến đoạn nào? Admin có thể cho vài bức ảnh minh hoạ rõ nét từng dòng 1 để gamer hiểu hơn không?

6. thôi như này là đẹo rồi ko cần điều chỉnh thêm nữa để khám phá cho vui :)

7. Mong ADM xem lại chứ arena Sum khủng vứt xó hết rồi

8. Em nghĩ Fan nên xem lại vấn đề hạn chế skill theo lần rs.
    Như thế này những acc TTD có point dư muốn cày max thì làm thế nào đc? Hoặc như muốn giữ TTD để cave thì cũng vứt đi ah anh?

gjahao thích bài này.
  9. oài nói thât lúc trưa em định đóng góp ý kiến giông hêt anh (Nhưng chỉ đúng có dòng 1 dòng 2 3 em thấy không hợp lý nếu cho len 800 skill ).
    Từ dong 6 trở đi toàn dòng độc VD fan dame v.v theo cá nhân em với những dong này nen tu 3 đến 5 diêm hoặc giữ nguyên 400 skill hoặc 5 6 trăm thôi.

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Nhắc lại : Việc nâng cấp lên phiên bản SS8 thực sự rất phức tạp. Chúng tôi mong các bạn hãy bình tĩnh tối đa, rộng lượng hết sức khi có sự cố sai sót để cùng nhau tìm phương hướng giải quyết vấn đề . Vì vậy những bạn nào cảm thấy chán, khó chịu, bực mình >>> tôi cầu xin các bạn hãy nghỉ game một thời gian và quay lại khi thích hợp, đừng chửi bới lôi kéo người khác gây mất trật tự, phá hỏng sự đoàn kết vốn có của MUHN

11. Kiến nghị sau khi up lại bang skill thì cũng nên up lai máu của thỏ chứ anh

12. @fantansymc A ơi sao trong GAME vẫn báo dòng thứ 2 là 2 điểm nhỉ.. liệu nó vẫn lỗi chăng hay là thế nào hả A

13. Tội nay phải Band nick Anh ạ .
    Như TTH nói là Phá Hoại đấy anh .

14. chưa fix lại được bảng MT skill hả anh Fan . em vào vẫn thấy nhu thế . hay là phải rs skill mới + được

15. điểm có sẵn 2712 , vãi cả bảng skill của a Fan^^.....:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

16. tuyệt quá bác Fan à
    tiện cho e hỏi luôn là đổi cốt rồng sang thần mã đưa lên hòm đồ ảo có cần phải huỷ bảo hiểm không

17. Ko cần huỷ đâu bạn ơi .

18. nếu bác fan để như đầu tiên sẽ hay hơn rất nhiều.anh em sẽ chơi theo trường phái.để thế này thì vẫn nhanh max nhưng cột đầu quá.

BabyNoriaEl Gringo đã thích.
  19. anh Fan ơi . cho em hỏi là hình như không fix đồ sk nữa phải không ạ . em vào game vẫn thấy hiển thị là pt29

20. cho em hỏi ô skill tang cường phòng thủ phòng thủ cột sức đỡ yêu cầu mặc đầy đủ mũ áo quần chân tây
    thế MG ko có mũ QB ko có tay thì có dc tính là đầy đủ ko Bác Fan =))

HoTranTien thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi