Chú ý Upgrade phiên bản diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 6/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Theo ý kiến mình thì những bài viết trên toàn diễn đàn đều là những bài viết có liên quan hay mục đích cuối cùng cốt yếu là về game MU.
    Nhất là lòng cốt thể hiện rõ nhất là box chợ trời.
    Vì thế những bài viết tại box chợ trời là những bài viết có mắt xích liên quan mật thiết nhiều nhất đến game MU Trên cùng 1 diễn đàn, thì tất nhiên bài viết đó được tính là hoàn toàn phù hợp! Không lên tước bỏ việc tính bài viết tại box chợ trời này !

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Có lý, nhưng tầm "mật thiết" của nó không lớn như bạn mô tả.

vipboy85 thích bài này.
  3. em nghĩ nên cho sử dụng Icon ở box chợ trời . Buôn bán sòng phẳng tiền chao cháo múc là 1 chuyện nhưng Icon là biểu tượng vui cho tái độ tâm trạng . vd khi chê món đồ nào đó , hoặc mặc cả .... có icon sẽ làm cho ng ta vui mắt và thấy thoải mái hơn . ko nhất thiết phải gò bó trong khuôn khổ chợ trời chỉ là nơi ng ta đến giao dịch xong là đi

4. cuong001

cuong001 Love Agribank

Mình thấy thời gian của diễn đàn chạy nhanh hơn thời gian thực tế tầm khoảng 20 phút, cái khá nguy hiểm cho ai chơi lô đề và đánh bóng.

5. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Cậu thì mình không biết thế nào nhưng của mình thì chuẩn lắm.
    Hiện tại mình đang viết bài núc 11h 16 phút.
    Và giờ mình gửi lên và không chỉnh sửa cho cậu xem chuẩn men không nhé

6. Thiên Thanh Hi

Tôi nghĩ chạy nhanh hơn 20 giây thì đúng hơn, trừ khi bạn thay đổi tùy chọn cá nhân sang múi giờ khác.
    Hơn nữa, họ có đồng hồ mà, nhìn đồng hồ từng giây từng phút có phải hơn hẳn giờ ở diễn đàn không?

7. @ThienThanhHi: Em thắc mắc chút là cái danh hiệu first với second class làm thế nào để có nhỉ. ^^

8. cuong001

cuong001 Love Agribank

mình xem đồng hồ mà , lúc 11h30pm hôm qua nhanh hơn 20p, sáng nay lúc h còn nhanh hơn 1h lận

9. cuong001

cuong001 Love Agribank

Bây giờ mới 7h26 phút mà bài viết của mình lại ghi là 8h26'

10. Tôi là người qua đường thôi cũng xin có ý kiến.Khi tôi đăng ký tên nhân vật ở diễn đàn thì tôi đánh tên có dấu,sau khi kick hoạt lại không vào được khi đánh có dấu.Trong mail thì vẫn để tên có dấu đầy đủ,mày mò 1 lúc thì đánh bình thường lại vào được(dùng firefox).Rất khó khăn khi đăng ký ;;)
    Với một ý nữa là khi tôi vào DD (dùng firefox) Phần tình hình diễn đàn nó không tự động cập nhật,khi xem một topic nào đó và out ra thì phân tình hình diễn đàn lại như cũ và khi nhấp chuột vào thì mới cập nhật cái mới.Đây có phải là lỗi không

11. Thiên Thanh Hi

@ cuong001: Vậy thì bạn nên xem lại thiết lập cá nhân của mình chứ mọi người vẫn dùng bình thường mà :D
    @ lượn: Phần tình hình bạn nói có phải bảng thống kê top Xzen và các bài viết ở phía trên của diễn đàn? Nó cập nhật mỗi lần F5, ví dụ bạn vào topic A, bạn bấm nút quay trở lại giao diện chính của diễn đàn... còn nếu bạn vào topic A đọc bài rồi ấn nút Back để quay lại thì trình duyệt sẽ hiển thị cho bạn xem trang cũ (được trình duyệt lưu tạm), nếu vậy thì không phải lỗi diễn đàn cũng như trình duyệt, nó đã làm đúng nhiệm vụ là cho bạn xem trang cũ.

12. Còn ý này bạn chưa xem.Khi tôi đăng ký tên nhân vật ở diễn đàn thì tôi đánh tên có dấu,sau khi kick hoạt lại không vào được khi đánh có dấu.Trong mail thì vẫn để tên có dấu đầy đủ,mày mò 1 lúc thì đánh bình thường lại vào được(dùng firefox).Sẽ rất khó khăn khi newbie đăng ký và đăng nhập ;;) Đây là lần thứ 3 tôi đăng ký hên mò mò lại đăng nhập được :-"

13. Mỗi ngày một nâng cấp,nâng cấp mỗi ngày là thể hiện sự quan tâm của BQT đến các men
    Thanks

14. Cái này ko biết phải lỗi hay do mình ko biết sử dụng.nhờ TTH hoặc ai biết chỉ dùm
    +Kích vào Diễn Đàn thì nó hiện ra trang chủ thế này
    +chưa được 1s sau nó lại ra thế này :(

úp nhầm vị trí 2 cái ảnh trên :D

15. Thiên Thanh Hi

Phần Tình hình diễn đàn có nút bấm để ẩn và hiện kìa, bạn ra bấm nghịch một lúc rồi so sánh với ảnh mình chụp sẽ rõ.

dl_chimx5 thích bài này.
  16. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

cậu xem lại phần thiết lập múi giờ của cậu đi

mình vẫn thấy bài comment của cậu là 7h26 mà :)

cuong001 thích bài này.
  17. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Diễn đàn nhiều lúc bị lỗi font tiếng việt và nếu như tôi đang dùng winvitas và win7 nếu không dùng vietkey thì không viết được tiếng việt

[IM][​IMG][/IMG]

18. Hình như chức năng tự động F5 sau 5s đã bị tắt thì phải :-ss

19. ADM ơi em không up được ảnh vào bài viết anh à

20. LynhKen93

LynhKen93 Guest

úp ảnh cho chữ ký sao hem đc :-??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi