8 về game Uh, Quydo vào nhận kèo và xem cần thay đổi gì ko!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thông tin về DL: ( ZzQuydozZ cầm )
    - 30k point - MT: 440
    - Sét đồ luck 2 4%2% SD + 15 Gia cường full GST.
    - QTSS luck 5sk khảm full - QTTD luck 10%2% lbsd +15 - Khiên sừng luck 4%2% +15 GC gst.
    - Sw3 DL luck lbpt +15
    - 3 loại Pet: Rồng chiến, Tiên Thạch, Mỹ nhân ngư.
    - Pen 10%2% 3%, Ring WS 442 +7
    - Trên acc sẽ có 1500 SD + 1500 HP

Thông tin acc SM: ( MTR01 cầm ).
    - 30k Point - MT: 440
    - Sét Huyết vũ luck 5%4% +15 Gia cường full GST.
    - Gậy chiêm tinh luck +15 5sk khảm full - Gậy rồng triệu hồi luck 10%2% +15 lbsd - Sách phantom + 15 luck 10%2% GC lbsd.
    - Sw3 SM luck lbpt +15
    - 3 loại Pet: Rồng chiến, Tiên Thạch, Mỹ nhân ngư.
    - Pen 10%2% 3%, Ring WS 442 +7
    - Trên acc sẽ có 1500 SD + 1500 HP

Kèo mà Quỷ Đỏ ra thật VKL :)) :))
    Thế này a @MTR01 bảo nó đổi ngược kèo đi anh, cầm DL đi xem nó chơi ko :))

2. Thanh niên ấy khôn vkl ra ý. Người ta đang nói về vấn đề VQ, gạ kèo VQ, thế mà nhất quyết kéo sang PH bằng dc, đã thế lại còn hạn chế pet nữa chứ. Chơi thế thì thôi nhận thua luôn cho xong đánh đấm làm gì cho mệt :))

3. @ZzQuyDozZ bạn chắc ko hiểu vấn đề mà gạ PK bừa thỉ phải , người ta bàn luận về VQ bạn vác sang PH làm gì vậy nghĩ ra việc để tạo tên tuổi à
    đề Nghị Admin khóa Topic vì vấn đề chả ra đâu vào đâu

4. Sw3 thương thủ đầu tiên server tôi giữ nhé.

5. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Người ta nói những người không liên quan đừng cmt linh tinh rồi vẫn thấy nhiều người không liên quan cmt vào.
    Mình thấy thì rõ ràng là bên VQ mình không đáp ứng được điều kiện người ta đưa ra lúc đầu về DL và SM, nên người ta mới set up acc bên Phục Hưng solo cho công bằng. Mình chỉ nhìn thấy thực tế như vậy, các bạn càng nói càng làm xấu mặt VQ thêm.

* MTR01 đã nhận thua tại Sv PH rồi, ở Sv VQ mình thì không có Sw3 +15 như bạn ZzQuyDozZ đưa ra nên cũng không chịu đánh. Bên Phục Hưng người ta Close TP rồi, thì mình nghĩ bên mình cũng Close TP đi để bớt cãi nhau @MTR01

Last edited: 31/3/16
  6. Bạn này cứ như từ sao hoả rơi xuống vậy. Thôi bạn sang PH mà chơi luôn đi ^^

7. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Mình thấy thực tế là như vậy mà, cậu nhìn 2 topic là cậu thấy rõ. Mình chỉ thấy người ta sang góp ý để giúp Vương Quyền tốt hơn, dẫu sao người ta cũng là trùm bên Phục Hưng. Người ta qua đây có ý tốt muốn giúp vậy mà mình thấy nhiều người nói tiêu cực quá. Bên Phục Hưng người ta khóa Topic rồi thì mình nghĩ bên mình cũng nên khóa topic đi.

8. ":)) Đánh là đánh với người cầm acc giỏi, bắt nạt mấy người cầm acc kém thì thắng cũng có cái vị gì, cũng chả chứng minh được khả năng chủng tộc. Sau nữa là làm kèo thì làm, chứ bảo kiếm acc kiếm đồ cho ông chứng minh thì chịu, tốn công tốn sức quá mà ko dc cái gì hết. Chốt lại là tôi khẳng định tôi cầm sum đồ max có thể của VQ hiện tại thì chấp mọi class khác của VQ vào đấu trường đánh thắng được, ai đủ lực phản đối thì xin mời, sẵn sàng nhận kèo bất cứ lúc nào :)) " - Trích nguyên văn bài đã bị khóa.

Cậu đọc có hiểu cái từ VQ là gì ko? Muốn lấy điều kiện của PH để trị sum VQ thì cố gắng đợi 1-2 năm nữa nhé, lúc đấy tôi sẽ đứng im thán phục các cậu đúng! ok?

9. Tôi thấy ông la liếm nhiều quá đấy. Việc của người ta với nhau sao ông cứ vào làm ccc gì.

10. Công bằng mà nói kể cả tìm được sét đồ giống nhau cho 2 tộc thì ở PH và VQ vẫn có thể khác nhau, vì admin đã nhiều lần nói là công thức áp dụng cho các server là khác nhau. Chỉ chơi được nếu admin vào xác nhận là giống nhau 100%. Tất nhiên chơi công bằng thì đồ phải giống nhau hết, chứ không có chuyện ông cầm thần mã + 6 đánh với ông cầm đại quỷ, người ta cũng chả giám chơi thế, phải cân bằng hết mới xác định được là các tộc có được admin ưu ái hay không.

BachCongTu thích bài này.
  11. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Như bạn nói mình thấy chuẩn đấy. Ở 2 topic giao lưu mình chỉ thấy khác sw3 +15, vậy mấy ngày nữa Vương Quyền có Sw3 +15 thì SM lại thành cave sớm thôi. Mình nghĩ hãy cũng đợi xem sau khi bỏ Quái điểu thuê đi sẽ như thế nào.

12. Phục Hưng - khởi nguồn của mọi cơn gió :-s

13. Có thể khác cả ở cách tính điểm (đam, thủ, máu ...) nữa, dù point và đồ giống nhau y đúc vì admin nói các sv khác nhau có công thức khác nhau. Bác đã hiểu chưa. Còn bên PH làm gì không kiếm được cái 2.5 đeo vào cho nó giống VQ.

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chắc j đã có w2.5. Họ chơi toàn sw3 vs sw3.5 ;)). Bạn nghe chuyện Thạch Sùng rồi chứ.

mymanhapt thích bài này.
  15. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Mình nghĩ công thức giống nhau vì khi Admin chỉnh sửa đều đồng bộ chỉnh sửa cho cả 3 SV. Mình thấy vẫn đề là bên mình chưa có SW3 +15 nên chưa có Class nào có đủ phòng thủ để đánh với SM và con vẫn đề con quái điểu thuê nữa. Không có Sw3 +15 thì chắc bạn ZzQuyDozZ không dám đánh, mà nếu có Sw3 +15 thì bạn MTR01 cũng không dám đánh. Tốt nhất là 2 bạn nên dừng việc cá nhân lại để xem Admin chỉnh sửa như thế nào về việc Quái Điểu. @MTR01

16. Thôi, mình, và chắc cũng là nhiều anh em, đề nghị bạn về PH chơi luôn đi. Vì nghe bạn nói thì biết là bạn chẳng hiểu gì về cái sv VQ này cả. Có chơi cũng như ko.
    Nên là mời bạn sang PH rồi làm đồ đệ của bạn Quydo là tốt nhất.
    Thân.

17. Giờ chốt thế này. Bên vương quyền chúng tôi sẽ lo cho bạn đồ ngon nhất hiện tại là bộ huyền thiết 15, w2.5+13 luck mnl, khiên 15 luck 45 và gậy 3 ốp +15 phải nói đồ này thuộc hàng khủng mẹ server rồi. còn sum thì sét 3 ốp nhưng 2 món 13 3 món 15 gậy sách 15 w2.5 13 luck mnl bàu bả sd như nhau.Nếu bạn tự tin ok chốt kèo.Còn anh em tôi đang chơi trên sân vương quyền đồ như thế thuộc dạng ngon nhất bây giờ. Và chúng tôi thấy sự chênh lệch bạn muốn chứng minh bạn đúng thì anh em tôi nhận kèo. nếu bên tôi thua thì tôi sẽ chuyển thêm cho bạn 10k còn bên tôi thắng chỉ ăn đủ của bạn 50k. ok đóng dấu nhé @ZzQuyDozZ@MTR01 cả 2 thấy ok thì đóng dấu tôi sẽ tổ chức làm kèo và quay stream cho toàn thể anh em mu theo dõi

longcuti thích bài này.
  18. Chết cười cái thanh niên s li vơ 85. Ăn nói cứ ngô nga ngô nghê đến chán :))

19. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Người ta quan trọng cái Sw3 +15 mà bạn. Bên mình không có thì chắc người ta không dám chơi đâu.

20. 2 bên cùng dùng w2.5 thì xoắn gì. có phải sum dùng sw3 mà bắt dl dùng 2.5 đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi