8 về game Uh, Quydo vào nhận kèo và xem cần thay đổi gì ko!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ty Nguyen

Ty Nguyen Chiến Binh

chứ đồ như bạn VQ làm j có làm j có cái sw DL nào 15 sw sum nào 15 :V

2. ông có chơi ko mà ông khẳng định có sw3 15

3. Tôi thấy rất là buồn cười. Buồn cười ở chỗ bạn quỷ đỏ vì 1 lí do nào đấy ko rõ, nhưng tôi nghĩ là do bạn muốn đem tài năng của bạn mang sang VQ để phổ biến cho anh em VQ nghe, đúng như cậu khệnh có đề cập. Anh quỷ lớp 6 có sang dậy cho em mrt lớp 1 về sum và dl. Em mtr thì học lớp 1 và đang học các kiến thức của lớp 1 và tại trường tiểu học VQ. Anh quỷ thì hiện đang là học sinh lớp 6 tại trường Phục Hưng. Khi sang VQ, anh quỷ có tự hào rằng anh đã từng nhiều năm liên tiếp đi thi học sinh giỏi rất nhiều bộ môn gồm : ĐK, SUM, ÈFT, MG, DL, RF, GL, DW và đạt giải cao.
    Tại lớp của em MTR thì các em đang tranh luận 1 bài toán nhỏ dành cho học sinh lớp 1 tại trường VQ , anh quỷ mặc dù đang học tại Phục hưng, nhưng anh vẫn cố gắng trốn học để sang dự giờ lớp các em mtr. Các em thì rất vui vì có anh lớn học lớp 6 sang giải hộ bài toán, nhưng anh lại vận kiến thức lớp 6 để giải bài toán lớp 1 khiến các em không hiểu.
    Các em muốn mời anh về lớp để tham dự 1 buổi thi DL, SUM và dùng kiến thức lớp 1 để giải.
    Nhưng có lẽ qua 6 năm anh ko nhớ được lớp 1 nên anh ép em MTR lớp 1 sang trường trung học cơ sở để giải toán cấp 2.
    Anh còn cho em 5 h để học kiến thức lớp 6
    Hơn thế nữa ,anh quỷ còn rất ân cần khi trang bị cho em MTR bút bi, vở kẻ ngang, compa, thước đo độ. Thực sự thì anh là 1 người chu đáo
    Trong khi em MTR đang viết bút mực, vở ô li, có cả hộp bút và nhãn vở
    Tôi thương em MTR.
    Tôi cũng bày tỏ thái độ quan ngại khá là sâu sắc về thực trạng học lực của các học sinh bên trường Phục Hưng, khi mà 1 học sinh nhiều năm liền đạt học lực giỏi, tham gia đội tuyển thi đủ 8 môn học lại không thể giải được bài toán lớp 1 bằng cách lớp 1
    Cũng có lẽ vì lớp 1 các em ko được đào tạo 1 cách bài bản, học trước quên sau nên kiến thức không được vững vàng.
    Tôi cũng thông cảm cho các em, cách đây 6 năm, môi trường và chất lượng học tập ko có được tốt như hiện nay, nhưng phần lớn đều do năng lực từ bản thân các em, đó mới là quan trọng, tôi thấy các em Phục Hưng còn thiếu đi điều này
    Tôi không nghĩ việc em MTR lại chấp nhận việc mang cặp sách vở ô li sang để học bài lớp 6, nói đúng hơn, đó là 1 cách học phản khoa học.
    Tôi đề nghị em quỷ đỏ viết bản kiểm điểm vì hành vi gian dối trong học tập, lớp 6 nhưng đánh vần còn chưa chắc đã nắm được

4. quá hay xin ngay facebook làm quen :v

longcuti thích bài này.
  5. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Như nhiều người nói người ta là Trùm bên SV Phục Hưng đó bạn. Mình thì thấy bạn longcuti chả là gì cả mà hay đi nói đểu người khác nhất. Còn về 2 Topic solo giao lưu thì chắc nhiều người cũng thấy rõ bên bạn ZzQuyDozZ rõ ràng và công bằng hơn nhiều, ghi cũng cụ thể và chi tiết hơn. Và mức point và MT cũng như hiện tại của VQ, mình chả thấy có vẫn đề gì cả khi bạn MTR01 không sang PH giao lưu. Vì tại Vương Quyền mình đâu đáp ứng được như người ta nói đâu.

6. Mình hay nói đểu người khác mà, nhất là những ông võ vẽ = mồm :3

7. Ty Nguyen

Ty Nguyen Chiến Binh

đã thế còn luck phht
    èo chúng tôi đang bàn về việc ở vq ông quỷ đỏ nhảy vào đòi solo chứ tn mắc mới gì tôi phải qua phục hưng solo nta pro hay giàu trì kệ chứ đây là SV vq chứ khong phải phục hưng

8. Tôi thấy học sinh lớp 6 mà gọi 1 em lớp 1 sang để cả lũ lớp 6 ngu dốt đó quây em lớp 1 , là 1 hành vi trái đạo đức và đáng bị lên án
    Thấy em nó học giỏi lại giở cái thói du côn bắt nạt , *** ra cái gì

9. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Mình có thấy Sw3 + 15 rồi, Mình nhớ là có thấy ELF, DK đeo, lần trước bạn namdk up video test lên đó không phải Sw3 +15 thì còn là gì nữa. Không biết SV còn bao nhiêu cái nữa.

longcuti thích bài này.
  10. Bạn nên quan sát và tìm hiểu thêm về cánh hay nhiều thứ nữa , chứ cứ nói lung tung thế này đúng lại thành sai mà sai lại thành đúng mất. Tốt nhất là bạn nên về phe VQ, có nhiều người uyên bác mà lại nhiệt tình lắm. Bạn ko nên nghe vào những điều hư cấu ko có thực tại VQ

11. VLQuyDo

VLQuyDo Cư Dân

Câu chuyện là như thế này: Anh em đang tranh luận về sức mạnh giữa các chủng tộc tại vương quyền:
    A: class tao yếu vl
    B: class tao cũng yếu vl
    C: class bố mày mới là yếu
    ...: fix nó fix nó fix nó
    Mtr: sum giờ vô đối, 2 hít đổ lại éo con nào sống dc. ko có khắc khủng cc gì hết
    QuyDo: vô đối cc, tại chúng mày *** biết chơi. Tao nhiều acc ngon ở PH lắm, nhiều set đồ ngon ở PH lắm, tao pro vl í. Tao mà chơi ở VQ sẽ có cách để đánh dc sum. Con nào cũng có cách để bá đạo. Phải thế này thế này thế này....
    Mtr và đồng bọn: cách cc, gió to vl
    QuyDo: thích bố sang VQ làm kèo
    .........,,,..........
    Mtr: bố cầm sum
    QuyDo: bố lại sợ mày. Dl bố cầm thừa sức ăn sum
    Mtr: bố lập top thách đấu rồi đấy vào xác nhận đi
    QuyDo: vl đồ cùi thế Dl ăn thế éo nào dc. Sang PH tao đắp thêm giáp, sợ 2 hít thật thì nhục lắm
    Mtr: Tao chỉ chơi ở VQ. Lúc đầu ra vẻ bác học lắm mà.
    A. B. C: lúc bằng point VQ nó biết Ss11 là cc gì đâu. Giờ dc chơi ss11 rồi mà vẫn nghĩ mớ lý thuyết đời cổ của nó là đúng với VQ. Skill mới ra mạnh vl a e nhỉ. Uh công nhận quá vl
    QuyDo: mày qua đây. Bố mày tiếp
    Mtr: dmm. Thế sang đây ẳng cc ah. Dạy đời ai? Bố nói lại mày qua VQ dạy đời thì đánh ở đây
    QuyDo: mày qua đây
    Mtr: bố lạy mày. Bố phục tài chém gió của mày. *** nói với mày nữa
    QuyDo: mày qua đây
    Mấy thằng ***: anh QuyDo của tao là số 1. Cái cc gì cũng đúng, tao hy vọng a ấy sẽ cho tao 1 tí đồ ngon nếu tao giúp a ấy chém gió
    VLQuyDo: *** mẹ quỷ đỏ :v

Hết!

ngoctabravo đã thích.
  12. Đôi lời cuối với MTR01:

Bên Phục Hưng bạn MTR01 đã nói thế này:

" Thôi nói đơn giản thế này nhé! Nếu sang PH và kèo hạn chế cái này hạn chế cái kia thì quan điểm nhất quán của tôi là rút lui có trật tự, tôi xin vái lạy chịu thua, ok! Tôi ko bao giờ lạm bàn sang sv khác, chỉ đơn giản thế thôi. Tất cả các cmt của tôi trong topic dẫn tới kèo đều luôn luôn kèm theo từ "VQ". Mốc point VQ, đồ đạc VQ, mt VQ. Muốn tiến tới cái mốc của PH thì hãy đợi thêm 2-3 năm nữa, nếu lúc đấy sv VQ vẫn còn tồn tại, vì tỷ lệ VQ còn tồn tại quá nhỏ! "

Nên bây giờ mình chỉ nói thế này, và có lẽ sẽ không góp ý các bạn ở VQ thêm nữa sau cmt này:

- Lúc mình nói với bạn về DL và SM ( DL mình có thể giết SM ) rõ ràng mình nói tại SV Phục Hưng, và mình cũng chả muốn thể hiện cái gì ở đây cả, mình chỉ lấy dẫn chứng cho bạn thấy DL có thể ăn được SM khi bạn đã có đủ DEF.
    - Mình cũng nói vẫn đề tại Vương Quyền nằm ở con Quái Điều bất tử, và góp ý Admin bỏ cho thuê con Quái Điểu đi. ( Tại SV Phục Hưng để SM mình bớt bị khựng người, mình phải gia cường 2 món tỷ lệ SD ( Mất đi 26% GST ) ).
    - Cái vẫn đề quái điểu đã được đưa ra để giải quyết, nên vẫn đề thắc mắc của các bạn không còn nữa nhé.
    - Bây giờ bạn MTR01 chắc cũng hiểu có thể giết SM khi bạn đã có đủ DEF rồi chứ ( Nhược điểm lớn nhất của SM chính là Delay đấy ).
    - Các bạn chịu đầu tư thì sẽ có Sw3 +15 mà thôi ( Mình vào VQ xem thì có thấy vài cái Sw3 +15 rồi ). Và tộc nào cũng có điểm yếu và điểm mạnh hết.
    - Những gì bạn đang trải qua thì mình cũng đã trải qua hết rồi, và Admin rất ngại khi điều chỉnh sức mạnh các Class ( Trừ khi nó quá bất bình thường ).

Mình qua VQ mục đích là muốn góp ý tới những người thiếu hiểu biết về PK cứ lập Topic kêu ca sức manh, nói Admin không công bằng,.. mà không có minh chứng cụ thể, thuyết phục. -> Dẫn tới rất nhiều người cảm thấy chán. Bạn vào diễn đàn mà toàn thấy những Topic như vậy thì sẽ cảm thấy như thế nào?

Là một Member tâm huyết của GamethuVN hơn 6 năm, mình cảm thấy rất chán khi thấy cảnh này nên lập Topic để góp ý một chút cho những ai chưa hiểu biết nhiều về PK. -> Bớt những topic kêu ca mà không có minh chứng cụ thể.

Mình chỉ nói như thế thôi, còn những ai không liên quan thì đừng cmt linh tinh. Topic này là giữa Mình và MTR01. @MTR01

silvertime85 thích bài này.
  13. khổ cái nỗi VQ và PH cùng phiên bản nên nếu fix thì xẽ bị BQT fix cả 2 như nhau.
    giờ thì hay rồi.
    ở sv chỉ có đồ ex, point it thì sum lo chả bá dạo
    còn ở sv point nhiều, có đồ sk kích hp thì sum cũng chỉ vào loại pk khá
    và thế là 2 đại diện 2 sv chanh cãi chưa có hồi kết

KhenhDZ thích bài này.
  14. Ty Nguyen

Ty Nguyen Chiến Binh

lady cho mình xin acc Face

15. Ty Nguyen

Ty Nguyen Chiến Binh

bạn biết phân biêt sw3 và w3 ko ???

16. Ông có dám chơi vs tôi không. Mu vương quyền có bao nhiêu sw3 tôi biết hết. Và 1 w3.5 15 luck. Khẳng định 1 điều chưa có sw3 15 nào cả. Mà ông biồn cười anh e chúng tôi chơi vương quyền lại bảo qua phục hưng solo.người ta sống trong nhà mới biết nhà có bao nhiêu tiền hiểu ko bạn. Ko phải server nào nó giống 100% như nhau

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có cái sw3 của Thương thủ từ hồi nào rồi :))

18. Vận lần sau bạn ngậm mỏ lại cho AE ở VƯ người ta chơi, về cái đất Ph đi mà buôn chuyện! Chưa thấy ai lắm mồm như thằng này

19. m dở à, w2.5 ko như nhau thì khác nhau chỗ nào @_@

KhenhDZ thích bài này.
  20. Chứ
    thằng nào bô bô fix fiec dk 11,5 lan, dl 2,5l, roi lai con dw, f iếc này nọ, vãi cả a hùng bàn phím giờ kêu chứng minh claass nay las kia này nọ! Lạy thánh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi