8 về game Uh, Quydo vào nhận kèo và xem cần thay đổi gì ko!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giờ mình mới thấy Topic của bạn vì bạn không @ mình vào.

- Mình biết bạn cũng đầu tư nhiều ở VQ, nhưng bạn lập Topic giao lưu mà nhìn chán quá ( Không rõ ràng - cụ thể, Không công bằng ). Và Bạn hoàn toàn không đáp ứng được như mình nói nên xin mời bạn vào xác nhận link dưới. Mọi thứ rất công bằng, rõ ràng cho cả 2.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/chinh-thc-mun-giao-luu-voi-mtr01.903623/

silvertime85 thích bài này.
  2. đang rủ đánh VQ ông này lại sang PH VKL.đã *** biết gì về VQ thì thôi,lại còn đòi sang ph đánh,*** dám đánh VQ à?ngay từ đầu đã nhảy vào rủ pk bên VQ bây h lật kèo về PH =)) @MTR01 @ZzQuyDozZ .Đánh VQ 100k mẹ đê,a vs hà mỗi ng 50k cho chẵn

3. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

Sang bên PH test cho sướng .
    Bên VQ còn nhiều hạn chế về đồ đạc + MT @ZzQuyDozZ cho a yêu vs :)) nếu về PH nhé

4. kèo này có vẻ khó rồi. 1 ông bảo đánh ở VQ. 1 ông bảo ở PH.
    thấy ông MTR bảo chỉ đánh ở sân nhà ( VQ ).

hdlove09 thích bài này.
  5. hdlove09

Ai cũng thích sân nhà Hùng à :))

llehungcb thích bài này.
  6. Sự thật là bạn MTR01 không đáp ứng được điều kiện như mình nói. Trong Topic của bạn MTR01 hoàn toàn không cân bằng, bạn xem Topic của mình ghi rất rõ - cụ thể - công bằng cho cả hai.

silvertime85hdlove09 đã thích.
  7. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Chuẩn, Topic của ZzQuyDozZ mới là công bằng cho cả hai. Đồ đạc rất công bằng, mức point + MT thì như VQ hiện tại. Và nhìn có vẻ chuyên nghiệp - Rõ Ràng hơn nhiều.

8. hdlove09

acc ngang nhau , đồ ngang nhau , VK đều có sự luawj chọn . Wing cũng như nhau (79-79) .
    Còn chờ gì nữa nào mà không sang PH =))

9. ông quy do chả biết ccc gì về VQ rủ pk vq xong lại kêu sang ph,giỏi thì pk ở vq này coi có khác ph ko,la liếm vkl

hdlove09 thích bài này.
  10. hdlove09

2 thằng đều bản SS11 mà bạn

11. Ty Nguyen

Ty Nguyen Chiến Binh

hi SV vương quyền mà đòi hỏi lắm thế :v sv mới mở ra đồ ntn là vip rồi nhu cầu như bạn thì là vip của vip VQ :V còn bạn sợ á thì ngủ trong PH đi chứ máy nay thấy bạn làm rần rần quá im lặng quá bạn cứ lấn tới quài

12. mỗi sv có hướng pt khác nhau,đừng có mang cái lý thuyết 2 bản đều là ss11

13. T tưởng mục đích solo là để tìm và báo lỗi sv VQ, mà kèo có ko rõ ràng thì bác Quỷ đỏ gì đó có thể chỉnh lại kèo ngay tại topic mà, đòi sang PH thì solo để làm cái củ le gì nữa :v :D

14. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Có biết là nó khác, biết con QĐ nó khác ,biết sv chưa có sw3 nó khác, biết 30k point nó khác.
    Nhưng mà về cơ bản là mỗi tộc có 1 giai đoạn, ở VQ đang cố chứng tỏ sum vô đối, ở PH đang cố chứng tỏ sum không vô đối.
    Và cái gây lên cãi nhau chỉ vì bên VQ đòi fix sum kêu sum này nọ, bên PH lại bảo sum chả là cái gì mà phải fix.
    Cái khác thì nói ở trên rồi,ảnh hưởng của sức mạnh sum là vì những cái khác đó. nếu thích fix thì fix những cái ấy đi,không ảnh hưởng đến ai,hoặc tách sv ra đừng đồng bộ là ok xong ngay.Cái này @ViperMUHN cho 1 câu nói là chuyện sẽ êm xuôi.
    Sum ng ta còn bị lùa như vịt ngậm mồm k nói dc câu gì, muốn fix như nào?
    Khác những cái không lquan đến sức mạnh tộc mà mang nguyên cả cái tộc của ng ta đang theo đuổi ra đòi fix? Các ông mua luôn 3 cụm sv này về fix như nào tự chỉnh cho sướng , tôi biết các ông lắm tiền lắm !
    Đùa chứ nhìn lại cái toppic cũ, quá ức chế vì ng ta thì phân tích lợi hại, các ông thì vào nói đểu chửi đểu lập cả nick clone vào chửi rủa ** ***.
    Thật và thề cái thằng đó ở box PH ăn thẻ là cái chắc chắn.
    Game thôi chơi dc thì chơi k chơi dc thì thôi, chứ ông nào ** dc *** dc vào mồm ng ta bản lĩnh bước ra ngoài gặp nhau mà **!

15. Ko những đòi sang PH, lấy đồ đạc mà chỉ có sv lâu năm như PH mới có mà còn đòi bỏ cả pet, thánh này lầy lắm, ko chơi dc!

Wen little thích bài này.
  16. thôi *** nói nữa chốt lại kèo không thành :))

17. silvertime85

silvertime85 Hiệp Sĩ

Mình thấy bạn ZzQuyDozZ chỉ góp ý cho những người như mình ở SV VQ hiểu hơn và mình thích những góp ý của bạn ấy, Bạn ấy có lẽ hiểu nhiều thứ hơn vì bạn ấy chơi ở SV đi trước và chắc chắn cũng trải qua giai đoạn ở mức point và MT giống VQ hiện tại ( Cả 3 đồng SV đồng bộ với nhau nên mình nghĩ về công thức tính dame sẽ gần như nhau thôi ). Và khi giao lưu bạn ấy cũng ghi mọi thứ rất công bằng - Rõ ràng - Chi tiết. Khác hoàn toàn với Topic của bạn MTR01, hoàn toàn không công bằng tí nào và cũng chả rõ ràng, thiếu chuyên nghiệp

18. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

ý ng ta muốn nói PH cũng là tương lai của VQ thôi, bh sum lợi thế, nhưng khi có sw3 thì nó khác, ng ta yêu cầu đồ thì VQ đáp ứng k dc còn gì.
    Tôi k phải thằng chọc gậy bánh xe, nhưng tốt nhất là giải tán ông nào về nhà ông ấy. Nếu 2 sv nó khác nhau về cách tính điểm các bác có thể xác nhận thông qua viper, ngoại trừ con QĐ chắc chắn sức mạnh tộc là kbh khác. Nhờ @ViperMUHN vào trả lời là xong. Ở PH các ông thích có đồ gì thì có đồ như thế, chỉ là k dùng pet thuê và lên sw3 thôi, vẫn cứ 30k point 440 mt, vẫn cứ sức mạnh như vậy. Tộc DL là tộc thiên về thủ, khi có sw3 nó khác hoàn toàn, vậy mà kèo là w2,5 là thấy nó khác khác r.

Bây h cái khác nó là cái wing này (2,5 # sw3), con quái điểu này, mọi ng nhìn ra đúng không? Thế nhưng các bác ấy đòi fix gì? fix sức mạnh sum!

@ZzQuyDozZ Tâm huyết quá nên cũng hơi lắm chuyện.

19. không hiểu hay cố tình giả ngu? quy do ko dám pk ở vq vì chắc cũng thọt rồi,đã chơi vq *** đâu mà biết,chui ở ph la liếm sang vq =))

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình chốt lại thế này, để cho khách quan thì đánh 2 trận.Dễ người dễ ta đỡ phải sân nhà hay sân khách. Nếu ok thì nhờ trung gian lập kèo.

BachCongTuKhenhDZ đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi