Chú ý Trung tâm an ninh- 5 PHÚT đọc, MÃI MÃI an toàn!

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :) thích muhn mà chả có ma nào cho chơi cùng :)) bỏ 4 năm rồi

2. E cko thang ban muon acc de keo. Ma no nap vao may k bac bao lanh doj sdt luon. H e k lay dc ma item nua. Vay e faj lam j de huy kaj bao lanh ay vay. E van kon so dkj ku. Ma nt cko adm maj k dc. Tjen boj gjup e vs

3. anhcantjen

anhcantjen Cư Dân

Tốt nhất bạn bảo hiểm hết đồ ngon bạn dùng là an toàn hơn nữa, bảo vệ acc thêm bảo hiểm đồ thì quá chắc chắn

4. Chac chan se an toan do nhi?

5. để hủy bảo lãnh acc. trong trường hợp bạn vẫn đang dùng số điện thoại của mình. Bạn nên lấy mã ưu tiên và bao vệ Ip lại. bảo hiểm hết đồ có giá trị. nếu có thể thì thay đổi hết thông tin cũ đi. có thể dùng đúng số Điện thoại nhắn tin lại cho admin. để bảo lãnh ngược lại acc. Nhưng hãy cẩn thận kẻo mất thêm phí không đáng mất

6. patchfifa

patchfifa Tân Thủ

Chúc Năm Mới Chơi Game Vui Vẽ Nha

7. vipMuBV

vipMuBV Cư Dân

Lai co anh chem doi day ma dung sdt dk ma ko lam đc j thi co tin dc khong nhi?
    hic can than neu khong phi sdt dang ky that thj con bi amin cho blog acc luon y chu chang noi luyen thuyen dc dau

8. lovefamily16

lovefamily16 Cư Dân

Rất Bổ ích.Tải Về xài thử

9. ông cùng phòng mua 1 cái kapersky internet 3pc về.cho mình 1 key.nhưng mà cài vào thấy nặng.vẫn quay lại dùng MSE
    còn có bác bảo khó cài thì mình thấy vừa dễ cài vừa dễ dùng hơn avast

10. Nếu đã là thích thì cho dù không có ai chơi cùng cũng vẫn chới.

P/s:lý do không thuyết phục:">

Tại sao một bài viết hay và bổ ích thế này mà ít người quan tâm đến vậy.Có trăng ae đã quá tự tin vào bản thân mình,rồi đến một ngày bị lừa mới ân hận vì đã không đọc cái này?

11. Rất bổ mà ko mất phí :-D cám ơn bác Hi nhiê u . ..

Rất bổ mà ko mất phí :-D cám ơn bác Hi nhiê u . ..

12. zZPheDaZz

zZPheDaZz Chiến Binh

Haizzz Tốn mất bao nhiêu thời gian Đập mất bao nhiêu G đá :(( Thế mà Rùi mất E nó :((

13. tinbds

tinbds Tân Thủ

Up ủng hộ bác thôi.
    Em chỉ kê dép ngồi hóng xem có học hỏi được thêm chút gì thui.
    Khì khì

14. Mình muốn hỏi là trường hợp mình mua acc gd bằng tiền mặt với chủ acc. Chủ acc đổi số điện thoại sang SDT của mình thì có được tính không hay nhất thiết phải qua TG vậy TTH?

15. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

"Được tính" là tính cái gì vậy bạn?

16. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Chắc ý bạn ấy muốn hỏi là acc đó mua bán có hợp lệ ko . vì 1 số serve bắt buộc phải giao dịch bán acc qua TG nếu ko có khiếu kiện tranh chấp tài khoản sẽ block acc đó

17. đúng là vừa an toàn và tiện thật

18. Đọc Để Bảo Vệ Chính Mình :))

19. hoangdinhtuan

hoangdinhtuan Cư Dân

Các cậu ơi cho tơ hỏi tại sao máy tính của tơ lại k chơi đươc 2 acc nhỉ mấy cậu

20. luodac1987

luodac1987 Tân Thủ

Cảm ơn mọi người đã quan tâm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi