Thông báo Trải nghiệm cảm giác x10 exp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cơ bản là thấy bác này top nào cũng thấy có mặt hóng xong hót.... đôi lúc thấy hay nhưng nhìn cái mặt thấy ghét chỉ muốn bẻ nốt cái răng còn lại...:D:D:))

shanghai thích bài này.
  2. Bác mua bằng điểm PD ntn vậy e vào mua ma thấy có mỗi điểm tri ân thôi...

Em Về Đi thích bài này.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tớ cũng không mua đc cậu ạ!

4. đêm qua buồn ngủ nên hấp tấp mua 2 ngày cas kèm đăng ký 9k6 tri ân,, mất 500b oan rùi T T

Bianconeri, ZORO88shanghai đã thích.
  5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

vớ vẩn

Đọc đi đọc lại cho kỹ vào, đọc 1 lần không hiểu thì đọc 10 lần.
    Đọc qua loa rồi "tưởng bở" sau đó nói linh tinh, không nói không ai bảo bạn câm đâu.

6. Già rồi còn hấp tấp. Mất bát bún đêm nhé. :))
    Lần sau chú ý. Sáng ra hãy hành sự. :D

7. Chính xác ra là cho dùng bùa x10 vs pet tăng exp còn kết hợp bùa không tính tăng ex của các bùa khác hả anh ơi.

shanghai thích bài này.
  8. Chắc chưa đọc hết 17 trang. :D

BianconeriTay Thép đã thích.
  9. x10 của event này là điểm exp cơ bản
    khi nhân vật ban train bình thường là A điểm
    A = tổng exp khi train bao gồm pet + tân thủ
    khi bạn ăn cs thì exp nhận được là B và tính theo công thức B = %CS x A

khi bạn tham gia event x10 nay và có ăn cs thì tổng EXP nhận được là C = 10xA + B = A x %( 1000 + CS )

Mantis247shanghai đã thích.
  10. sai rồi nhé, nếu đã than gia event thì ăn cas hay ko ăn thì cũng là 10xA mà thôi ko có B ở đây!

BianconeriTay Thép đã thích.
  11. A @fantasymc vào giải đáp cho e với nào

12. bạn tính lại đi :)

13. Nói thật thì a Fan làm ăn chán , a phải nói rõ ra là ko cần dùng cs thường vẫn x10 hoặc x10 số điểm kinh nghiệm đang có ( bao gồm các loại cs nhân vật đang dùng ) anh cố tỏ vẻ nguy hiểm hay đánh lừa gamer ? Nếu đơn giản chỉ kinh nghiệm chỉ x10 bình thường mà ko cho cắn cs cũng chả khác gì ăn cs cắm phòng vip , biết là cái gì cũng có giá của nó và đừng đòi hỏi quad nhiều . Tuy nhiên lần sau mong anh đừng tỏ vẻ nguy hiểm thế này nữa , giờ x10
    Master ko tính cs thì cs bọn e cắm vài ngày và vẫn còn thời gian thì đơn giản chỉ để treo cho đẹp acc thôi sao ? A luôn nói và làm cái gì cũng rõ ràng và dễ hiểu nên e suy nghĩ tiêu cực là a đang lừa gamer về cái x10 này , thực chất chỉ là x2 ( có khi chỉ là 1.5 )

suaongtho, phuong2521989ZORO88 đã thích.
  14. vậy bạn tính xem tại sao ko ăn cas điểm vẫn ngang với char ăn full 3 cas? hay chỉ số B của bạn = 0 ^^!

Bianconeriphuong2521989 đã thích.
  15. cho 500 ảnh minh họa đi bạn :)

16. May quá mình không ham hố :))

17. tầm chiều nhé, giờ mới đăng ký 1 con, 2 con kia đang cày rs. Nãy đi BC với ông bạn thì ông ấy bảo ko ăn cas vẫn 100k điểm, mình ăn 3 cas vẫn 100k, 2 char cùng 1 pt.

18. Cho em hỏi tí giờ 4/6 em mua lúc 5h chiều mua 24h thì đến chiều 5/6 hết đúng k ae ... hay thuê từng ngày

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi